Kiếm Tiền Từ GA vs Network cái nào ngon ?

HuynhYenNhi

Junior
Reactions
77
MR
0.175
Chat with me via Yahoo Messenger Chat with me via Skype
GA ngon hơn và nếu bạn chơi bằng traffic thực sự thì khá yên tâm, tớ có bạn kiếm hàng K$ mỗi tháng với GA đấy (pro bên ddth)
Chơi với GA thì kỹ thuật SEO cậu phải tốt và quan trọng cậu phải tìm chủ đề cho website phù hợp, có thể tham khảo giá các keyword của GA để mình lựa chọn
Tránh vi phạm nội quy của GA, và GA không thích sống chung với các net khác lắm nhé, cái này phải nghiên cứu kỹ cẩn thận xảy ra vấn đề đáng tiếc
Bên ddth hình như ngày xưa có bài viết khá cẩn thận cách chăn GA bạn có thể tham khảo thêm nhé !!!
Chúc cậu kiếm thật nhiều $ :)

GA ngon hơn và nếu bạn chơi bằng traffic thực sự thì khá yên tâm, tớ có bạn kiếm hàng K$ mỗi tháng với GA đấy (pro bên ddth)
Chơi với GA thì kỹ thuật SEO cậu phải tốt và quan trọng cậu phải tìm chủ đề cho website phù hợp, có thể tham khảo giá các keyword của GA để mình lựa chọn
Tránh vi phạm nội quy của GA, và GA không thích sống chung với các net khác lắm nhé, cái này phải nghiên cứu kỹ cẩn thận xảy ra vấn đề đáng tiếc
Bên ddth hình như ngày xưa có bài viết khá cẩn thận cách chăn GA bạn có thể tham khảo thêm nhé !!!
Chúc cậu kiếm thật nhiều $ :)
.SEO thì mình có thể học rồi tại có ông anh dạy free :D
thanks vì góp ý của bạn nhé .
mà bạn biết thiết kế web . mà dạng như mmo4me không . ví dụ như là cho người vào rồi đăng ký tạo nick . lập pic về vấn đề gì đó ???
mà bạn mấy tuổi rồi .
mình ở kiên giang bạn ở đâu có gì học hỏi :)

offerstart

Banned
Reactions
275
MR
0.000
Follow me on Facebook Chat with me via Skype X.com
Ga chơi qua youtube ko sáng tạo và có chiến lược thì kiếm dc gói mỳ tôm của nó hàng ngày là cả 1 quá trình nan giải. Lời khuyên học seo + code cơ bản trước khi mún làm gì đó bạn nhá :D

.SEO thì mình có thể học rồi tại có ông anh dạy free :D
thanks vì góp ý của bạn nhé .
mà bạn biết thiết kế web . mà dạng như mmo4me không . ví dụ như là cho người vào rồi đăng ký tạo nick . lập pic về vấn đề gì đó ???
mà bạn mấy tuổi rồi .
mình ở kiên giang bạn ở đâu có gì học hỏi :)
Như mmo4me chúng ta dùng XenForo, cái này cậu bỏ ra thời gian nghiên cứu là được, học hỏi thêm bảo mật tránh tình trạng DDos và hack là okie
Còn mấy rum khác có bạn xài vbulletin hoặc một số code bằng php
Thực ra tớ thấy nên xài code của những công ty uy tín vì ít phải lo về mấy lỗi lẻ tẻ, (injection,local......)
Còn tớ ở Đà Nẵng, tớ cũng gà lắm, là newbie của rum thôi. Mà cậu biết SEO rồi thì pm tớ cũng chả giúp dc j đâu :)

hix sao gửi đăng ký mà nó báo: Unfortunately, our records indicate that you're not eligible to participate in AdSense at this time. Please be sure to review our
Thật không may, hồ sơ của chúng tôi cho thấy rằng bạn không đủ điều kiện để tham gia vào AdSense vào lúc này. Hãy chắc chắn để xem xét của chúng tôi .
. làm sao đây ???

kolovn

Hero
Reactions
963
MR
0.810
Chat with me via Skype
Câu này các pro bảo là kiếm từ GA ngon hơn cậu à. Họ giải thích là do network ăn tỉ lệ khoảng 10 % của mình nếu chơi trực tiếp với GA rồi.

batuaninfo

Newbie
Reactions
0
MR
0.000

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
423,973
176,452