Ask Kiếm tiền từ việc đặt banner vào website

Hiện tại em không biết nên làm như nào hoặc thiếu những gì để web của em có lượng traffic ổn định và có thể kiếm 1 chút tiền từ việc đặt ads. Thực sự mong mấy bác chia sẻ ạ.
Câu hỏi này là câu hỏi ra tiền, các lão làng web khó chia sẻ lắm :D, theo tôi thấy thì phần lớn AE bây giờ phải đi spam các nơi để có view thôi.

em chỉ nghĩ đơn giản là mấy ngách tool chỉ tập trung các chức năng cho đầu ra của người dùng bác ạ, nên em không biết để cải thiện cho việc SEO thì em cần phát triển thêm gì nữa =((

responsive cho phone + backlink nhiều vào nhìn website mà có 1 trang rồi seo kiểu gì luôn :)
em chỉ nghĩ đơn giản là mấy ngách tool chỉ tập trung các chức năng cho đầu ra của người dùng bác ạ, nên em không biết để cải thiện cho việc SEO thì em cần phát triển thêm gì nữa =((

em sẽ sử dụng paid traffic dạng chạy quảng cáo đúng không bác, có cách nào hiệu quả hơn không bác nhỉ
So với paid traffic thì theo em làm seo sẽ ok hơn. Tập trung chức năng thì vẫn chưa đủ, bác vẫn cần nghiên cứu học thêm cách làm SEO nữa. Em có ông anh zai cũng làm web tool kiểu này mà ông kéo traffic từ Social, cũng kiếm kha khá.

Announcements

Forum statistics

Threads
421,982
174,159
Latest member
w88get

Most viewed of week

Most viewed of week

Back
Top Bottom