Tutorial Kiếm tiền từ views sites và typing vơí Ayuwage

sonle8494

Junior
Reactions
15
MR
0.001
giới thiệu các ban site này :http://www.ayuwage.com/join.php
link ref : http://www.ayuwage.com/?reg=144092
kiếm tiền tổng hợp luôn :D
Views sites : có View ( 1 lượt 2 hoặc 6 credits) và Regular ( 1 lượt 10 hoặc 30 credits )
Typing : 2 credits 1 lần gõ chuẩn , tính ra gõ captcha 1000/$ được + sau khi đã xác nhận mà có thể nói là gõ nhanh hơn captcha vs các newbie :D
Min pay : 5$ = 10000 credits
các ban chú ý nếu views sai cách bị warning đến 2 lần thì nên nghỉ đến mai tiếp tục , vs cả cũng dễ thôi , lâu lâu mới bị warning 1 phát , không đáng ngại :D
uy tín , pay sau 2 ngày , có proof nóng hổi :))

Last edited:
đơn giản là views web xong đợi nó refesh thôi bạn , mỗi lượt đợi có 10s thôi :D
còn typing thì bạn đánh thông tin nó yêu cầu từ cái hình vào , nếu thông tin nào không có thi thôi (1000 typing = 1$ )

cái typing lần đầu cố gắng gõ chính xác , lần sau thấy cái card đấy chỉ gõ 1,2 kí tự là nó hiện ra cái đã gõ trc , đàm bảo nhanh gọn , kiếm tiền dễ hơn captcha nhiều

vừa reg theo theo. )xem xét) (xem xét) (xem xét)

There is no work remaining. Check again in several hours.
là sao thr. vừa dk mà không có việc làm @@

còn mới lạ, hơn captcha hử, nhưng minpay nó cao quá

đã reg, cần hướng dẫn thêm

ko dám so với các pro captcha :D , như mình gõ khoảng 2h thì đc 1000 phát chuẩn =1 $ , tốc độ cũng ngang capt nhưng giá thì thấy ít dự án đc 1000/1$

Bạn ơi cho cái yahoo hỏi thăm đi ~"~ khó quá, vả lại cái email lúc mình đăng kí là email để xác nhận account hay là email paypal vậy @@? Mình nhập email để xác nhận account chứ ko nhập email PP, ko biết đúng ko vì trong phần my account ko thấy phần điền email PP. Để yahoo cho mình hỏi tí nha, tks

phần my account bạn có thể add mail pp vào đấy , bao h rút thì chọn mail mình rút thôi
ở ngay dưới cái main email ấy

làm sao nó hiện quảng cáo phần view thế?? view với regular chả thấy gì để kiếm tiền

cái phần đó ít lắm , thi thoảng vào thôi ( trc cũng đc 300 credits mỗi ngày phần này mà giờ chả biết sao vắng teo), chủ yếu là typing

Announcements

Forum statistics

Threads
421,057
173,137
Latest member
chubao

Most viewed of week

Most discussed of week

Most viewed of week

Most discussed of week

Back