Tutorial Kiếm tiền với android

muvatoi

Junior
Reactions
172
MR
0.046
k chịu đc nhiệt pro ạ :)) nghỉ cmnr mới hóng hớt đc pro nhà lầu xe hơi GATO quá o_Oo_Oo_O
ai nhà lầu xe hơi cho ta theo hóng hớt với, ra HN chơi ko, trời đẹp mai ta đi QN :)
newbie thì t nghĩ dùng SSH làm cho quen, đỡ tốn mà an con nhà bà
toàn
newbie t nghĩ nên dùng vip72 tốt hơn, dùng đơn giản hơn ssh được tí, với lại newbie mà đi mua ssh dễ bị chém 0.2$ 1 con lắm, trước đây t cũng từng bị chém như thế :D

ai nhà lầu xe hơi cho ta theo hóng hớt với, ra HN chơi ko, trời đẹp mai ta đi QN :)

newbie t nghĩ nên dùng vip72 tốt hơn, dùng đơn giản hơn ssh được tí, với lại newbie mà đi mua ssh dễ bị chém 0.2$ 1 con lắm, trước đây t cũng từng bị chém như thế :D
k phải chém biết hết pro r. ra quảng ninh qua uông bí có phố hồng công nổi tiếng lắm :D
ra HN pro bao hết hở

Chào anh em trong forum, hôm nay mình lên đây hướng dẫn an hem cách kiếm $ từ android (5-8$/ ngày). Cách mình hướng dẫn dưới đây là khá cơ bản, nhưng mình nghĩ từ 5-8$/ 1 ngày cũng là ổn với những anh em newbie rồi.
Cụ thể ở đây mình muốn nói đến đó là appcasher. Để bắt đầu ta cần chuẩn bị như sau:

- Bản Bluestack (Cái này các bạn down ở trên mạng rất nhiều, các bạn chú ý là bản root nhé).
- Sock (SSH, HMA, Vip72, .. tuy điều kiện của mỗi người)
- Tool change guid và change ID thiết bị.

Công việc mà ta phải làm ở đây là download app sau đó chạy demo và ăn điểm, 1000 điểm các bạn sẽ có 1$, nhưng ta chỉ phải làm đến 800 điểm là đủ, vì có 200 điểm ref (Cái này tý anh ủng hộ m nhé =))).
Trong appcasher có cả hết 9 net, ở đây các bạn chú ý cho mình các net sau:

Đây là các net mà các bạn có thể làm.

Các bạn vào trong đó tìm những app có dạng “download and star” hoặc “install and run” dạng như này:

Tùy theo IP mà số point cao hay thấp. đây t chỉ demo cho các bạn thấy.
Để kiểm tra app mình làm có được cộng điểm hay không các bạn vào history:

Thường thì 1 app muộn nhất là 10p point sẽ về, nếu sau 1 phút point không về thì app đó vẫn chưa lead và bạn phải làm lại
- Để làm lại thì bạn gỡ app bằng titaniumbackup, sao đó change guid và restar lại BS

Sau khi làm đủ 800point + 200 point ref. các bạn tiến hành rút $ về.
Rút xong tiền các bạn dùng tool change guid và change ID để làm acc mới.
Lưu ý với appcasher. Nhiều bạn thấy nản khi làm vì tỷ lệ pay nó rất thấp vì thế mình lưu ý vs các bạn là nên sử dụng 1 IP khi làm, tránh fake IP nhiều lần trên 1 acc để có tỷ lệ pay cao nhất.
Chúc các bạn thành công và kiếm được nhiều $. À nhớ ủng hộ mình code ref nhé: 13447
Cuối cùng proof của mình, hiện tại mình vẫn đang làm và kiếm được khá khá từ nó.

pro xơi con j 3k đó, share cho cả làng đi ;), có lẽ phải quay lại cày kiếm vài $ thôi, đợt này lười quá :(
đùa chứ qua quảng ninh đi Yên Tử vs Ba Vàng toàn chua fnooir tiếng đó pro
ta ko thích đi chùa, chỉ thích đi tu...hú thôi :);)

trên youtube có tut scan SSH đó c, ai biểu dại làm j cho bị chém

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
424,007
176,499
Latest member
vin777garden

Most viewed of week

Most discussed of week

Most viewed of week