Got Paid Kiếm tiền với AppWinn - 1$/ngày trở lên

sao mấy app này tìm trên itunes ko thấy nhỉ :confused:

mình search trong itunes vẫn ko thấy :confused: giờ chỉ còn 2 app mà vẫn ko thấy :confused:
có chứ bạn , ở gia diện chính của itunes trên PC , cậu bấm Appstore rồi copy tên app trong Appwinn , paste ra chỗ Share xong enter là có , mình tìm ra và review được cả 4 app mà cậu

thớt cho em hỏi ... cần 1 tài khoản Itunes USA ... thế mình fake IP qua Mỹ rồi đăng ký tài khoản như thế có đc tính là 1 tài khoảng USA k? :D

thớt cho em hỏi ... cần 1 tài khoản Itunes USA ... thế mình fake IP qua Mỹ rồi đăng ký tài khoản như thế có đc tính là 1 tài khoảng USA k? :D
trên phiếu thông tin lập tài khoản phải là postcode của us và địa chỉ us , ip us là ok nha

sao mình click vào "Download Now" mà nó ko chuyển qua Itunes để Download App vậy ... chỉ hiện ra thêm 1 tab Appwinn nữa thôi @@

sao mình click vào "Download Now" mà nó ko chuyển qua Itunes để Download App vậy ... chỉ hiện ra thêm 1 tab Appwinn nữa thôi @@
đó là cái more soon 0 point nên mới thế. đó ko phải là app. lúc nào có app kích vào thì sẽ chuyển qua itunes

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
421,142
173,233
Latest member
8daybingo

Most viewed of week

Most discussed of week

Most viewed of week

Most discussed of week