Got Paid kiếm tiền với ( bestreview, trymyapps, appwins, fremyapp, tvsmiles) 5-10$/ngày

thớt cho mình hỏi xí, cái lỗi này là lỗi gì thế bạn ??? " All the tasks can only be claimed on Mobile devices except Mac tasks. Please note that IOS task is limited for IOS system, Android task for Android system. " , mình bấm vào Unclaimed > IOS thì nó hiện lỗi này và nó cứ loading mãi ko thấy ra app , còn qua android cũng bị như vậy . Thớt xem giúp mình thử, mình chơi trên PC .

thớt cho mình hỏi xí, cái lỗi này là lỗi gì thế bạn ??? " All the tasks can only be claimed on Mobile devices except Mac tasks. Please note that IOS task is limited for IOS system, Android task for Android system. " , mình bấm vào Unclaimed > IOS thì nó hiện lỗi này và nó cứ loading mãi ko thấy ra app , còn qua android cũng bị như vậy . Thớt xem giúp mình thử, mình chơi trên PC .

bạn chơi site gì thế .

chỉ có appwins mới chơi đc trên PC thôi nha.

còn lại tất cả các site trên phải trên iphone hoặc ipad nha

bạn chơi site gì thế .

chỉ có appwins mới chơi đc trên PC thôi nha.

còn lại tất cả các site trên phải trên iphone hoặc ipad nha

ủa cái bestreview không chơi được trên android hả bạn ???? mình dùng giả lập bluestack để chơi bétreview nhưng khi vào ch play để tải view toàn bị " item not found " ko à ??? Bạn có cách nào không ???

ủa cái bestreview không chơi được trên android hả bạn ???? mình dùng giả lập bluestack để chơi bétreview nhưng khi vào ch play để tải view toàn bị " item not found " ko à ??? Bạn có cách nào không ???

ko cậu.

cậu chơi appwins đi. đang có nhièu app đó :D

thằng tvsmailes mình dùng tk fb đăng nhập rút về nó không cho nhập tk paypal là sao nhỉ rùi nó gửi mail về đòi số nhà đường, họ tên ... kiểu như mình đưa sai tk paypal á. hay nó gửi theo paypal theo tài khoản facebook luôn
E cũng như bác . Nó đòi địa chỉ nhà :(

của e mới về :d

hai bác sao rồi

Attachments

7.4 KB · Views: 57
ko cậu.

cậu chơi appwins đi. đang có nhièu app đó :D

Cái appwinn đó mình đăng ký 2 bữa rồi mà ko thấy cái app nào hết, cũng đăng nhập thường xuyên mà nó chỉ hiện cái app 0 point đó . Làm sao để có nhiều app vậy bạn ??

Cái appwinn đó mình đăng ký 2 bữa rồi mà ko thấy cái app nào hết, cũng đăng nhập thường xuyên mà nó chỉ hiện cái app 0 point đó . Làm sao để có nhiều app vậy bạn ??
nó chỉ có tầm 7 cái thôi, ăn đủ min rồi té, chứ nó toàn quanh đi quẩn lại, lâu lắm rồi ko có app mới

cái bestreview mình chơi trên android mà lúc vào ch play để tải và view thì nó toàn " item not found " , ko thì lỗi " ... your country " .... , may lắm mới đc 1 cái tải và view đc :(

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
421,150
173,241
Latest member
tieubao00

Most viewed of week

Most discussed of week

Most viewed of week

Most discussed of week