Tutorial Kiếm tiền với bubblews ver mới

Status
Not open for further replies.
Anh em đừng dại mà mua :), site hiện đang nát vì kiếm quá nhiều tiền. Riêng chưa cheat đã có thể 1 ngày kiếm 30$ rồi.

Tớ đố bạn chưa cheat mà 1 ngày 30$ đấy.
Không bao giờ có chuyện đấy trừ khi nick bạn đã chơi đc ít nhất 6 tháng trở lên

Tớ nói thật tool thì đầy rẫy ra, Dùng hitleap, web traffic exchange.... cứ cái gì view web đc thì view vẫn pay bình thường đó lầ giao diện cũ. Hiện tại giao diện mới mình pay đến ngày 20 thì tịt. Từ ngày 20 đến nay mình đang có 5 acc 31 ngày chưa trả. Giờ nó làm nghiêm rồi không như giao diện cũ. 1 acc 1 paypal ( add mail cũng ko trả ), boot view cũng ko trả rồi.

Nhìn cái giá tool mà hài vãi =)) free mà đem bán =))

Bạn nói xem tool gì free nào, nếu free thì mình đã k đem bán :)

Trước tớ dùng hitleap, các site like trao đổi website, các trang autosurf, dùng trình duyệt Tor Bowers ( hiện đang xài cái này , boot ssh.... cứ cái nào view đc web thì đều lên tiền. Quan trọng giờ ko còn cheat đc nữa nhé nó ko pay đâu. Tớ có rất nhiều proof của thằng này.

Tớ đố bạn chưa cheat mà 1 ngày 30$ đấy.
Không bao giờ có chuyện đấy trừ khi nick bạn đã chơi đc ít nhất 6 tháng trở lên
Tớ có thể cho cậu 1 nick mà chưa cheat, like 1 bài toàn trên 100 like -> toàn 3$ :)
Tớ chơi 2 tháng mà cũng đã 20$ 1 ngày rồi. Nhưng hiện tại đang dừng chơi vì nó đang có hiện tượng scam cho ip việt :)

Giao diện cũ cứ viết bừa vài dòng, vứt lên ít thì 0.5$ nhiều thì 1-2$ trong vòng có 1 tiếng:rolleyes:
Giao diện mới , vứt lên cả ngày không được 0.5$/1 bài nản:confused: . Đấy là chỉ vứt lên không đi like hay comment gì đấy, nên thôi vứt đó

Tớ có thể cho cậu 1 nick mà chưa cheat, like 1 bài toàn trên 100 like -> toàn 3$ :)
Tớ chơi 2 tháng mà cũng đã 20$ 1 ngày rồi. Nhưng hiện tại đang dừng chơi vì nó đang có hiện tượng scam cho ip việt :)

Nếu nick cậu nhiều follower thì 1 ngày 20$ thì là chuyện thường, nhưng tớ nói là nó vẫn pay đều nhé. Và tớ chưa bao giờ bị quịt cả.

Giao diện cũ cứ viết bừa vài dòng, vứt lên ít thì 0.5$ nhiều thì 1-2$ trong vòng có 1 tiếng:rolleyes:
Giao diện mới , vứt lên cả ngày không được 0.5$/1 bài nản:confused: . Đấy là chỉ vứt lên không đi like hay comment gì đấy, nên thôi vứt đó

Giao diện mới giờ noti đc có 18 dòng thôi thì phải cho nên là nó k nhìn thấy bài mình viết :D

Tớ nhấn mạnh, tớ chơi theo group 30 người. Và trong vòng 1 tuần nay chưa ai có proof nhé :) Toàn người quá 30 ngày rồi. Mail nó thì nó báo lại là

Payments will be made in 30 days or less from the date of your redemption.

As long as you have not violated out site’s TOU, you will be paid.

In the meantime, please make sure that you have a verified and unlimited PayPal account. If we send your payment and your account is not verified, PayPal will cancel the payment.

Thank you for your patience and understanding!

Sincerely,
-

--- Giờ tha hồ mà cheat nhé :)

Nó cho chơi multi acc đó cậu, đọc rules đi

Dự là thớt dùng tool trình duyệt Free ( TOR BROWERS :) )
cái này boot view thực có được tính không nhỉ , người thật view nhé không phải jingling hay hitleap ,,,,

Nó chỉ chấp nhận view share trên twitter, facebook thôi, chứ view thực mà kiểu nhờ người này click hộ thì nó quy vào chiến theo group
Rules nó quy định: no boot view, no group

cái này boot view thực có được tính không nhỉ , người thật view nhé không phải jingling hay hitleap ,,,,

Chưa bị quịt vậy cho hỏi proof từ ngày 11 đến nay đâu :) 2 tuần rồi đó, đừng bảo lại bận ko chơi đc =))

Thế bạn nghĩ sao về việc mình rao bán tool :)
1 khi mình còn chơi thì mình sẽ giữ riêng bí kíp cho mình.
Khi nào không chơi nữa thì mình mới đưa tool ra

Nó cho chơi multi acc đó cậu, đọc rules đi

Dự là thớt dùng tool trình duyệt Free ( TOR BROWERS :) )

Ngoài dùng TOR để vào deep web thì mình k dùng để làm gì nữa nhé ( 4 tháng nay k mở TOR ra rồi :D )

Ngoài dùng TOR để vào deep web thì mình k dùng để làm gì nữa nhé ( 4 tháng nay k mở TOR ra rồi :D )
Vậy nếu rất tuyệt nếu bạn có proof mới nhất :), chứ 11 thì cũ quá rồi cậu, với cách chiến của cậu thì chắc 7 ngày 1 proof, và chưa thấy proof mới nhất của cậu đâu cả :)

Status
Not open for further replies.

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
421,498
173,681
Latest member
Oluomo123

Most viewed of week

Most discussed of week