Tutorial Kiếm tiền với các site Nga (Click ads, Chat, làm Job)

vừa đk thì biết là mìng đã đk 1 năm trước, nhưng trước nó scam, mình kiếm được 10r nhưng nó không pay
giờ nó pay rồi đấy, cậu thử lại xem :)

job là đăng kí rồi xác nhận...lúc đăng kí mình dùng mail nào vậy rồi nộp cho nó như nào
thớt chỉ cách làm đc ko
tùy theo job
VD như job về đăng ký và kích hoạt.
Sau khi hoàn thành cậu gửi
Tên tài khoản , Mail tài khoản vào mục xác nhận rồi gửi và đợi nó xét duyệt và trả tiền :)

chả kích hoạt được .dùng 11 số mobi nhưng chả kích hoạt đc .hình như phải dùng 4 số khác nhau thì phải

chả kích hoạt được .dùng 11 số mobi nhưng chả kích hoạt đc .hình như phải dùng 4 số khác nhau thì phải
mình kích hoạt cả 4 site cùng 1 số :)

zậy là mình phải tạo thật nhiều mail để làm hả... hơi mất công nhỉ :D
có thời gian mò mẫm thử xem sao :)
1 job làm 1 lần thôi :D Mà nó nhiều job lắm làm ko hết đâu :D
1 mail là đủ rồi :)

:D
mình đã gửi mấy site này cho bên auto để họ xem có auto đc ko :)

bị khóa phần chát rồi, mới được 0.8rup, có mở lại được không nhỉ
chác bác làm vi phạm rule gì của nó à :D , support thử xem :)

Dạng site này chủ yếu là làm job (thông thường là 0,3 ->10 rub) , đang test thử . Nếu ok mình sẽ mang thêm 1 loạt site job Nga về cho các bạn làm thoải mái. Chắc ai chơi seoprint và mấy dạng site job tương tự thì ko lạ gì :D

chác bác làm vi phạm rule gì của nó à :D , support thử xem :)

Dạng site này chủ yếu là làm job (thông thường là 0,3 ->10 rub) , đang test thử . Nếu ok mình sẽ mang thêm 1 loạt site job Nga về cho các bạn làm thoải mái. Chắc ai chơi seoprint và mấy dạng site job tương tự thì ko lạ gì :D
support kiểu gì z, cho mình cái địa chỉ

support bảo nó gửi code về xác nhận mà cả ngày nay ko thấy... mình xài viettel 10 số... ko có mobi 10 số :((
sau 24h cậu vào rồi add lại số đt xem đc ko nhé :)
Nếu mấy site này khó quá mình sẽ kiếm mấy site job khác ko cần kích hoạt số đt. Min pay thường có 0,01 ->1 rúp nên có thể rút auto bất cứ lúc nào :)

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
421,453
173,620
Latest member
CHAMROEUN

Most viewed of week

Most discussed of week

Most viewed of week

Most discussed of week