Referrer Kiếm tiền với Clickcashmoney, một phương pháp mới))

Có vấn đề .......... :((
Mình thuê click nhưng cả 2 người mình đều không đc $, kiểu gì ấy :binhsua33:

Giải thích hộ mình
Sao lại hist 1 mà click 0 là sao :binhsua23:

hits có nghĩa là người ta chỉ mới mở trang wweb của cậu và đóng lại chứ không click.
host có nghĩa là máy.
click là sau khi mở trang wweb ra click vào một chỗ nào đấy của trang wweb

hits có nghĩa là người ta chỉ mới mở trang wweb của cậu và đóng lại chứ không click.
host có nghĩa là máy.
click là sau khi mở trang wweb ra click vào một chỗ nào đấy của trang wweb

Ơ thế lại còn phải click vào chỗ nào của trang web mới đc $ hả, cụ thể chỗ nào nói mình biết với :((

Nó cũng làm tuần tự ma :(

Last edited by a moderator:
Ơ thế lại còn phải click vào chỗ nào của trang web mới đc $ hả, cụ thể chỗ nào nói mình biết với :((

Nó như các loại quảng cáo khác thôi, mở 1 vài link bất kỳ cho hợp lệ ( giả vờ như đang quan tâm xem xét).

Thôi Nghỉ nhá, Thớt xóa cái tak thuê click hộ cái
- sending traffic from autoclicking/incentive click systems, other affiliate programs via traffic back. Check the full list of autoclicking systems (like iphost, bxod, wmmail, ruclicks etc ) here. Full list

When using the following autopromotion systems (u00D0u00A1u00D0u0090u00D0u00A0) and traffic exchanges, the account will be banned.

:| nản :binhsua33:

Thôi Nghỉ nhá, Thớt xóa cái tak thuê click hộ cái

When using the following autopromotion systems (u00D0u00A1u00D0u0090u00D0u00A0) and traffic exchanges, the account will be banned.

:| Xóa ngay nv

Haiz, rule chỉ là rule, chả ttự nhiên mà nó dễ dãi cho ko tiền mình.
Tất nhiên nó phải có luật cấm dùng thủ đoạn tăng traffic, thuê click rồi. Nhưng cấm là việc của nó, còn thuê click sao cho ko để bị phát hiện là việc của các bạn . Sợ thì thôi ko nên làm ;))

Haiz, rule chỉ là rule, chả ttự nhiên mà nó dễ dãi cho ko tiền mình.
Tất nhiên nó phải có luật cấm dùng thủ đoạn tăng traffic, thuê click rồi. Nhưng cấm là việc của nó, còn thuê click sao cho ko để bị phát hiện là việc của các bạn . Sợ thì thôi ko nên làm ;))

Hi bác này nói chỉ có chuẩn :D.Anh em kiên trì thôi.Chủ thớt đã bảo rồi làm nhiệm vụ ở seo khi gói cước 100%,đã lên 10$ đâu mà hấp tấp cho vào nhiệm vụ của seo hay...Chắc bọn nó cho thời gian đầu để kiểm tra,lên 10$ chuyển gói cước 100% là nó sẽ lỏng tay chả hạn :D

Bác chủ rớt ơi, sao mình xem mấy trang web của các bạn kia, thấy cũng giông mình mà sao mình thiếu code tự động là sao vậy, chỉ mình với

Chèn code tự động ở đâu vậy, hướng dãn mình với
Trong phần chèn code, cho cái này vào:
<a href="http://dev4enki.com/in.htm?wm=xxxx" target="_blank">................</a> <br />

Phần in đỏ thứ nhất thay bằng link của bạn, phần đỏ thứ 2 thay bằng mấy câu mời gọi chủ thớt cho sẵn đó ( đoạn Text)

quên) bổ sung là mỗi máy mỗi ip chỉ được tính 1 click sau 24h

Chèn code tự động ở đâu vậy, hướng dãn mình với

Cách chèn như sau:
lấy code banner ở Clickcashmoney, vào trang web của bạn ấn vào chỗ này:

sau đó chèn code vào)

Bác chủ rớt ơi, sao mình xem mấy trang web của các bạn kia, thấy cũng giông mình mà sao mình thiếu code tự động là sao vậy, chỉ mình với

đấy là mấy trang chưa chèn code) các bạn chèn luôn vào cho tất cả các trang cũng được)

Code:
ID : [COLOR=#454545]2132063511[/COLOR]
Web : [URL]http://lovelygirl4you.narod2.ru[/URL]
Mail : [EMAIL="[email protected]"][email protected][/EMAIL]
---Mình đăng ký yandex.ru nó gửi 1 email xác nhận,đến link nó bảo nhập mật khẩu để xác nhận mà nhập xong nó đứng im luôn là sao nhỉ

hơi bị khó ăn đó , thông báo trước đừng có tưởng bở mà nhào vô :m131:

đã ref cho bạn
логин: 2132415491
làm đến đoạn up ảnh thì ko bjk vào chỗ nào để up ảnh cả

Trong phần chèn code, cho cái này vào:
<a href="http://dev4enki.com/in.htm?wm=xxxx" target="_blank">................</a> <br />

Phần in đỏ thứ nhất thay bằng link của bạn, phần đỏ thứ 2 thay bằng mấy câu mời gọi chủ thớt cho sẵn đó ( đoạn Text)

Ok thank bạn, để mình làm thử

Code:
ID : [COLOR=#454545]2132063511[/COLOR]
Web : [URL]http://lovelygirl4you.narod2.ru[/URL]
Mail : [EMAIL="[email protected]"][email protected][/EMAIL]
---Mình đăng ký yandex.ru nó gửi 1 email xác nhận,đến link nó bảo nhập mật khẩu để xác nhận mà nhập xong nó đứng im luôn là sao nhỉ

ok rùi đó bạn) bạn thử xác nhận lại xem, bị đứng im, mình không biết :binhsua149:

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
421,469
173,647
Latest member
Sahil786

Most viewed of week

Most discussed of week

Most viewed of week

Most discussed of week