Got Paid Kiếm tiền với điện thoại sử dụng HĐH Android !!! Hot Hot Hot

Sau một buổi trưa đc 27000 point đang cash 1$ về đợi proof.
Mà làm hết offer mai lấy gì làm tiếp nữa nhỉ

Proof sau một buổi trưa làm việc nhưng giờ hết offer rồi nên không biết làm gì nữa. còn dư 7000point

cài đặt hết rồi dc bunos 600 ròi . không biết làm thế nào kiếm tiền nữa

đã có ai kiếm đc $ nữa chưa... post lêncho e thấy cái nào

có rồi đó bạn ...

Proof sau một buổi trưa làm việc nhưng giờ hết offer rồi nên không biết làm gì nữa. còn dư 7000point
View attachment 16713

đợi nó up thêm,lâu lâu vào check kiểm tra xem có app mới ko,như bên tui hôm qua có thêm 3 app 2 cái free 10k point với 1 cái $$$ 7k point

cài đặt hết rồi dc bunos 600 ròi . không biết làm thế nào kiếm tiền nữa

vào 5 cái mục trong đó xem mục nào có app thì cài vào tùy theo yêu cầu của nó mà nhận điểm

p/s : theo như mình tìm hiểu thì hình như nó ra ko theo quy luật gì hết ( dựa trên 3 máy android ở nhà mình ) , mỗi máy nhiều khi có app khác nhau máy này có cái app mà máy khác ko có hoặc chưa có và thời điểm thì nhiều khi máy này có mà máy kia lại ko nên chỉ biết cách check thường xuyên thôi chứ ko biết đường đâu mà mò.như mình khi nào rãnh thì vào check lâu lâu hốt được cái app 5 7k point cũng ngon rồi :D

Last edited by a moderator:
Cũng đã thử với máy ảo rùi, cứ thấy thế nào ý

cái này nhiều người giới thiệu rồi ... hiện tại mình đang có 150K Point,chờ nó cho thêm App để down mà mãi chả thấy :D ... tình hính này chắc là pay xong thì làm các acc mới :D

cái này nhiều khi canh như canh hàng vậy :)) lắm lúc ra app nhiều points chưa kịp cài mất mẹ rồi :(

Có nhiều app tôi tải về rồi để chạy 1 lúc nhưng thoát ra vẫn ko nhận đc point nhất là mấy app đòi đk hoặc connect đến facebook để chơi. Có cách nào khắc phục ko nhỉ.
Tôi dùng giả lập Bluestacks.

tối nay rãnh ngồi test thử trên giả lập thấy bluestack chạy quá tốt và dể sử dụng a e giả lập thì xài nó ok nhất
link down : http://cdn.bluestacks.com/public/beta-1/BlueStacks-ThinInstaller.exe , down về cài vào máy xong sử dụng y chang đt
ai có con android muốn kiếm thêm thì chơi thêm cái giả lập nữa cũng ok.
ai rành về VPN với fake IP thì còn ngon hơn chơi cái IP US hay Canada gì đó app và offer cả đống tha hồ mà làm kiếm points

hi các bạn
sau một hồi vọc BS và youwave, mình đã thành thạo dùng BS để kím tiền với FMF, muốn chia sẻ với các bạn
+bạn nào đã cài được bs và kím tiền với IP việt, h nếu muốn kím nhìu hơn nữa với FMF dùng IP mỹ thì remove BS và dùng CCleaner xóa sạch, xóa tất cả Add thêm 1,2,3...7 email phụ cho PP.(mình thử dùng 2acc sau khi remove + cc đã ok nha)
+Vô trang http://www.spotflux.com/ chọn download, rồi cài đặt spotflux để fake ip USA, chương trình rất đơn giản, các bạn chạy file spotflux.exe.
+ Cài đặt BS lại xong, vô http://freemoneyfactory.com/ chọn download,sau khi down về chạy file FreeMoneyFactory.apk
(các bạn nào mới dùng BS thì sau khi khởi động BS lên các bạn vô mục MY APP sẽ thấy cái freemoneyfactory)
+ Các bạn nhập code invite của chình mình nha (cái code của acc bạn remove đó) ko thì ủng hộ mình cũng được 218577
+Và chiến thôi, rất nhiều nha
Chúc bạn kiếm được nhìu tiền

Last edited by a moderator:

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
421,452
173,616
Latest member
u888stream

Most viewed of week