Got Paid Kiếm tiền với Facebook, Youtube, Google+, Twitter

Hôm qua tới giờ được 0.07$ ;))
mất nhiều thời gian không cậu tớ cần 1 ngày 0.1$ được rồi,không cần nhiều 1 ngày online máy tính 15h,tất nhiên khi online còn làm việc khác trên máy tính,còn click cái này khi nào rảnh rỗi ngồi nghe nhạc với chat thì bấm thôi :binhsua07:

mất nhiều thời gian không cậu tớ cần 1 ngày 0.1$ được rồi,không cần nhiều 1 ngày online máy tính 15h,tất nhiên khi online còn làm việc khác trên máy tính,còn click cái này khi nào rảnh rỗi ngồi nghe nhạc với chat thì bấm thôi :binhsua07:
Ừ thì tớ ngồi chém gió trên forum rồi làm mà, nhanh thôi, đơn giản! Nhưng mà nhiều cái mình like rồi mà nó bảo Not like quá!

Thớt ơi,mình like thôi hay có làm gì nữa ko? mình like rồi mà xác nhận lại ko có cái nào dc like cả,nó cứ báo not like

Thớt ơi,mình like thôi hay có làm gì nữa ko? mình like rồi mà xác nhận lại ko có cái nào dc like cả,nó cứ báo not like
Có nhiều cái Not Like mình vào trang của nó rõ ràng like rồi mà confirm ko được! :( Nhưng mà hầu hết đều ok mà! :D

like, view sub, vote đủ cả bạn à, có cái nào làm được làm tuốt, mình chỉ bị một số cái không được thôi còn lại hầu hết là ok :binhsua03:

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
421,447
173,613
Latest member
vn88globalcom

Most viewed of week

Most discussed of week

Most viewed of week

Most discussed of week