Kiếm tiền với get-paid

Status
Not open for further replies.
seảrh xong click vào link thì đúng là cái link xanh lá cây rồi còn gì bạn ? bạn hướng dẫn lại đc ko ?
Nếu bạn làm đúng rồi mà nó báo lỗi tức là offer đó bị lỗi nhé,mình cũng gặp cái này hơn 20 lần rồi :)

thớt chỉ cần làm đủ 5$ rút rồi up proof lên thôi à :D
Proof này,đang muốn mua CS:GO nên đành cash out haha :D
CẬP NHẬT THANH TOÁN MỚI NHẤT ;)

Proof này,đang muốn mua CS:GO nên đành cash out haha :D
CẬP NHẬT THANH TOÁN MỚI NHẤT ;)

chúc mừng thớt chào mừng đến với trái đất. Thớt nên rút ngay khi vừa đủ min pay đừng dồn như thế :D

chúc mừng thớt chào mừng đến với trái đất. Thớt nên rút ngay khi vừa đủ min pay đừng dồn như thế :D
Sao ko dồn? Dồn vào cho sướng chứ,mình công khai với admin mình fake ip admin cho phép mà

• Like
Reactions: mua
Hic,thế có ai chơi get-paid ko? Sao từ ngày lập topic + event to vãi chưởng ra mới có 10 ref à :(

bác mới đến trái đất nên người trái đất chưa tin bác. Bác cứ up nhiều proof của bác thì dần mọi người sẽ theo bác nhiều

bác mới đến trái đất nên người trái đất chưa tin bác. Bác cứ up nhiều proof của bác thì dần mọi người sẽ theo bác nhiều
9 10 cái proof rồi đòi j nữa,hay là làm kiểu 30 proof mỗi cái 0,5$ vậy?

• Like
Reactions: mua
hôm nay bị thế này thớt có bị không thế
You have been suspended. Reason: Terms of Service Violation: Use of Proxy / Tunnel / VPN.

Đã đọc một số bài của bác và thấy rất rõ ràng. Quá mờ như mình gặp được mấy bài đó cũng có đường kiếm chút cháo. Sẽ ref cho bác tiếp (đã ref bên ba-click). À mà mình nhắn tin hỏi cái này chút nhé.

@Shin close hộ mình topic này
Lý do: Cách kiếm tiền quá cũ,mình lại ko sửa đc topic, kiếm đc quá ít,mình sẽ tạo cái mới kiếm gấp 500 lần cái này

Status
Not open for further replies.

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
420,901
172,986
Latest member
qanh208

Most viewed of week

Most discussed of week