Kiếm tiền với likesasap cực hot + auto cực xịn có thể sánh bằng coingeneration

Status
Not open for further replies.
Những acc mới tạo khi chạy tools likes face cần chú ý quan sát thật kĩ nhé nếu thấy có likes nào ERROR thì pause tools ngay và skip những likes đó ngay đừng tiếc. Như thế sẽ giảm bị unlikes nhìu. Mà có bị rate tăng thì đừng hoang mang mà từ bỏ bới likes 4 cái đầu nhìu thì nó giảm nhanh tới khi rate còn 3% thì sẽ mất alert unlikes thôi

đó là do cậu để unlikes nhìu, là những cái likes face làm bằng tay cũng thế thôi bị error. Tools tớ ko thể loại bỏ những likes này đc đành bó tay có bik mặt mũi nó ra sao đâu mà bỏ. Nên các cậu acc mới tạo chịu khó quan sát thật kĩ cái nào error thì skip đi để vậy hoài là xong. Còn acc lâu thì rate thấp rùi ko cần quan tâm.

- - - Updated - - -

chịu khó đi acc mới vậy thôi chứ acc likes nhìu thì rate thấp lắm về sau ko cần lo lắng đâu

Những acc mới tạo khi chạy tools likes face cần chú ý quan sát thật kĩ nhé nếu thấy có likes nào ERROR thì pause tools ngay và skip những likes đó ngay đừng tiếc. Như thế sẽ giảm bị unlikes nhìu. Mà có bị rate tăng thì đừng hoang mang mà từ bỏ bới likes 4 cái đầu nhìu thì nó giảm nhanh tới khi rate còn 3% thì sẽ mất alert unlikes thôi
hôm nay hết ban vào chạy lại ko thấy cái like nào error hết mà vẫn bị cảnh báo 1 hồi nữa thì lại như vậy đây :
ERROR: You had banned for 1 Days !
Ban Reason: Banned Automatically. Please contact us! We can Not confirm Likes you do!

tại cậu bị cảnh cáo 1 lần với nhìu unlikes quá rồi. vào chạy lại thì sẽ có những likes bị nên đành chịu. Cậu vào my profile xem unlikes mình bao nhiu?? nếu quá nhìu thì đành bó tay acc new mà nhìu quá mún xuống rất khó. Chịu khó làm acc khác vậy. Tớ thì làm cả đống acc chả bị cái sao cả

unlike của mình có 4 vậy có cách nao xóa cai alert vậy bạn, mình còn bị báo multiacc nữa chứ :(

bị multi acc có lẽ là do bác xài nhìu acc mà ko xóa sạch kĩ rùi và ip nữa nhé. còn alert thì tớ đã chỉ trang 15 rùi

- - - Updated - - -

trường hợp của cậu thì chỉ còn cách bỏ acc thôi tại multi acc thì cậu phải gửi mail cho nó để giải thích là mình chỉ chơi 1 acc là sẽ đc xóa bỏ còn ko thì bỏ tùy cậu

đang không rõ cách fake ip, và một vài thứ khác pm yahoo bác này chẳng thấy trl mà thread thì reply thường xuyên.

Mình thấy cái 2 trang likemefast.net và freefblike.com, nếu bạn có auto cho 2 cái này thì cho mình đk ref một lượt 3 trang luôn nhé ;)

Status
Not open for further replies.

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
421,469
173,645
Latest member
Reho

Most viewed of week

Most discussed of week