Introduce Kiếm tiền với mạng quảng cáo Mediavenus

Mediavenus

Newbie
Reactions
0
MR
0.000
Xin chào quý vị và các bạn!

Tên mình là Andrew, mình đại diên mạng quảng cáo Mediavenus. Trước hết cho mình nói sơ sơ về công ty Mediavenus. Đây là một trong những TOP công ty trong ngành quảng cáo trực tuyến.

mediavenus.com

Vì sao quảng cáo của Mediavenus thuận lợi?

• Mức giá cao nhất trên thị trường
Mediavenus trả tiền nhiều hơn những mạng quảng cáo khác

• Đinh dạng thích hợp
Các block không những vừa vặn với trang web và sẽ còn hiện thị được trên các thiệt bị khác nhau.

• Thị trường mục tiêu mạnh mẽ
Quảng cáo sẽ hiển thị theo các nước, thiết bị và chủ đệ. Không những vậy, nội dung sẽ được chọn lọc tùy vào độ tuổi, giới tính và sở thích cửa người dùng.

• Quảng cáo trong xu hướng
Hàng hóa của nhà quảng cáo lớn cung cấp thu nhập cao.

Chúng tôi để nghị hợp tác theo hình thức CPC hoặc CPM.

Nếu bạn có thắc mắc gì, đừng ngại trao đổi ngay tại đây, hoặc bạn có thể liên lạc với mình qua mail/skype: [email protected]

Bạn nên giới thiệu kỹ hơn về cpm và cpc của mạng mình. Các hình thức quảng cáo ra sao.

Chào bạn! Vâng, Medivenus là một mạng quảng cáo tự nhiên. Bên mình làm việc theo hình thức CPC (trả tiền cho mỗi click) và CPM (trả tiền cho 1000 hiển thị). Mức giá của quảng cáo tùy theo lượng truy cập của website và loài qc, conversion rate, v,v.. Nói chung mức giá CPC tại VN là khoảng 0,02-0,05. Qc khá đa dạng (bào gồm adult).

Bên mình giúp các bạn publisher điểu chỉnh qc để phù hợp với website và có mức thu nhập cao nhất.

Thân, team Mediavenus.

Chào bạn! Vâng, Medivenus là một mạng quảng cáo tự nhiên. Bên mình làm việc theo hình thức CPC (trả tiền cho mỗi click) và CPM (trả tiền cho 1000 hiển thị). Mức giá của quảng cáo tùy theo lượng truy cập của website và loài qc, conversion rate, v,v.. Nói chung mức giá CPC tại VN là khoảng 0,02-0,05. Qc khá đa dạng (bào gồm adult).

Bên mình giúp các bạn publisher điểu chỉnh qc để phù hợp với website và có mức thu nhập cao nhất.

Thân, team Mediavenus.
vậy còn cpm là khoảng nhiêu hả b?

Thấy bị post scam bên blackhatworld. :)

d0c6e44f1d686726e178acdbfc596aadd28e8abe386591bcc7cbf4199f146852.jpg

Đó là những cheater nói dối bạn)

Xin chào quý vị và các bạn!

Tên mình là Andrew, mình đại diên mạng quảng cáo Mediavenus. Trước hết cho mình nói sơ sơ về công ty Mediavenus. Đây là một trong những TOP công ty trong ngành quảng cáo trực tuyến.

mediavenus.com

Vì sao quảng cáo của Mediavenus thuận lợi?

• Mức giá cao nhất trên thị trường
Mediavenus trả tiền nhiều hơn những mạng quảng cáo khác

• Đinh dạng thích hợp
Các block không những vừa vặn với trang web và sẽ còn hiện thị được trên các thiệt bị khác nhau.

• Thị trường mục tiêu mạnh mẽ
Quảng cáo sẽ hiển thị theo các nước, thiết bị và chủ đệ. Không những vậy, nội dung sẽ được chọn lọc tùy vào độ tuổi, giới tính và sở thích cửa người dùng.

• Quảng cáo trong xu hướng
Hàng hóa của nhà quảng cáo lớn cung cấp thu nhập cao.

Chúng tôi để nghị hợp tác theo hình thức CPC hoặc CPM.

Nếu bạn có thắc mắc gì, đừng ngại trao đổi ngay tại đây, hoặc bạn có thể liên lạc với mình qua mail/skype: [email protected]

Mình mới nhúng quảng cáo bên bạn vào website mà ko thấy hiển thị ra là sao nhỉ?

Announcements

Forum statistics

Threads
421,056
173,136
Latest member
ab77monster

Most viewed of week

Most discussed of week

Most viewed of week

Most discussed of week

Back