Got Paid Kiếm tiền với mạng xã hội Nga (Bổ sung site của Sval)

sao mấy bữa nay ko thấy thớt online vk thế ? muốn hỏi tí mà chịu :( rảnh pm yh mình hỏi xíu thôi :D
Code:
thjenthan.cojtran

Để mình giải thích cho các cậu hiểu

Có thể hiểu Vk là 1 mạng xã hội của tụi Nga :binhsua11: giống như facebook vậy

Ở facebook thì có cách kiếm tiền là tăng like + tiền

Thì ở Vk có Tham gia nhóm , like ảnh , kết bạn , theo dõi ....v....v :binhsua10:

Ngày đầu thì kiếm được 10 rúp ..... Chứ ngày sau thì đói

Gợi ý cho các bạn là nên tạo tầm 50 nick để chơi 1 lúc , chịu khó thì tiền tăng =))

vậy có nghĩa là không phải lúc nào cũng có phải không? nếu tạo 50 id thì chơi làm gj nữa :(:binhsua04:

vậy có nghĩa là không phải lúc nào cũng có phải không? nếu tạo 50 id thì chơi làm gj nữa :(:binhsua04:

Ừm đúng rồi ..... Cái này 1 là tạo nhiều nick .... 2 là chơi ở nhiều site .... Giống như like facebook vậy thôi cậu à

Ừm đúng rồi ..... Cái này 1 là tạo nhiều nick .... 2 là chơi ở nhiều site .... Giống như like facebook vậy thôi cậu à
trời vậy biết khi nào mới cho đủ 50r mà 50r hơn 1,.... WMZ hixxxx. vậy còn site nào chiến ngon không bạn?

sao mấy bữa nay ko thấy thớt online vk thế ? muốn hỏi tí mà chịu :( rảnh pm yh mình hỏi xíu thôi :D
Code:
thjenthan.cojtran
Mấy hôm mình bận nên ít online hơn, có gì bạn cứ inbox mình cũng được nhé :)

https://vk.com/id220593864
cua minh đó nhưng mình vẫn không hiểu là vk lẫn nhau làm gì và admin có quyền lợi gì trong đó. mình không hiểu bạn có thể giải thích dùm nhé
Cái vk.com là trang mạng xã hội, vào kết bạn thôi bạn, chứ Admin có lợi lộc gì đâu
Thấy có bạn chơi 2 nick trên 2 trình duyệt (2 tài khoản web money khác nhau), thấy bảo rút tiền được, mình thì mình không thử bạn ạ.

trời vậy biết khi nào mới cho đủ 50r mà 50r hơn 1,.... WMZ hixxxx. vậy còn site nào chiến ngon không bạn?
Site này đang ngon mà bạn, thỉnh thoảng vào vẫn có link làm mà, site này ra nhiều link nhất đấy, tầm buổi sáng nhiều link hơn, có bạn ngày đầu 12 rubs, ngày tiếp theo 5 rubs mà --> Chủ job up lên lúc nào là có link lúc đó, nó không giống dạng ngày đầu làm hết thì ngày sau không có đâu :)

bichthuan538 : online pmm yahoo : nuocmatmuathu1994
minh` hoi cach like + share voi.... tim mai ma k co ra
Mình đã bổ sung cách Like + Share trong Blog rồi, ở đây mình nói qua qua nhé
Cách 1: Như hình vẽ

Khi có dấu tick V như thế, tức là bạn đã Like thành công.
Cách 2: Click vào chữ Share (hoặc button Share) rồi chọn OK là xong.

up lên cho buổi chiều nào
cậu có chiến seosprin ko ? trong seo có mấy nhiệm vụ mà yêu cầu báo cáo là: "Đăng nhập or Đăng nhập vào dự án" mình ko biết là j ?

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
421,447
173,611
Latest member
temembrane

Most viewed of week

Most discussed of week

Most viewed of week

Most discussed of week