New kiếm tiền với maxrevenue,bonus 0,35$+sau khi nhận proof tặng mỗi ref 0,65$,mình đang nghiên cứu làm

vegaloc

Newbie
Reactions
1
MR
0.002
hiện tại đây là 1 trang khá mới,kết hợp nhiều thể loại,minpay là 10$,tuy nhiên để đạt được 10$ không phải là chuyện khó các bạn đăng kí làm ref để ủng hộ mình nhé
link đăng kí :(các bạn down file đính kèm về rồi mở ra là có link)

làm ref của mình thì khi mình nhận được proof lần đầu tiên mình sẽ chia cho ref 0,65$ mỗi người.
hiện tại mình đang nghiên cứu để viết autoclick cho trang này nhằm tiết kiệm thời gian view ads,dành thời gian làm job
nếu thành công thì 100 ref đăng kí đầu tiên mình sẽ cung cấp tool và hướng dẫn free.
anh em ủng hộ nha
ai đăng kí theo link rồi thì báo link ref theo dạng như trên ở đây nha

Attachments

• New Text Document.txt
    57 bytes · Views: 63
Last edited by a moderator:
mình vừa dk cho bạn roi đó. trang này nó giống cái trang paid2youtube mình dang choi. bạn cho mình hỏi cái, bạn viết "sau khi nhận proof tặng mỗi ref 0,65$" có phải là khi mình rút đ tiền của cái trang này thì bạn cho mình thêm 0,65$ đ k? tại mình mới tham gia kiem tien nên chưa biết mong các bạn giúp đỡ

mình vừa dk cho bạn roi đó. trang này nó giống cái trang paid2youtube mình dang choi. bạn cho mình hỏi cái, bạn viết "sau khi nhận proof tặng mỗi ref 0,65$" có phải là khi mình rút đ tiền của cái trang này thì bạn cho mình thêm 0,65$ đ k? tại mình mới tham gia kiem tien nên chưa biết mong các bạn giúp đỡ
Đúng rồi bạn à,tài khoản của bạn sẽ được cộng thêm 0,65 $ nữa khi rút
tức là mình sẽ chia cho mỗi ref 0.65 $ /mỗi acc vào tài khoản của ref khi mình nhận được proof đầu tiên.Đồng thời post hình đã nhận được proof cho các ref yên tâm

Last edited by a moderator:
http://www.maxrevenue.adsyce.com/?r=vegaloc link đăng kí nè mấy bạn

trang này có 3 hình thức kiếm tiền chủ yếu:
1>click ads:số lượng 0,1$/ngày
2.làm offer:10$/1w (sau 1 tuần nó duyệt và thay off mới).offer của trang này làm khá dễ,trả tiền khá cao.có thể lên đến 2$ cho 1 off
3.like facebook kiếm tiền.
với các hình thức trên sẽ không khó để các bạn kiếm 10$ trong 1 tuần đâu nhé
chưa kể nếu các bạn tuyển ref thì mỗi ref các bạn sẽ được thêm 0,1$/ngày nữa.

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
421,418
173,591
Latest member
ketdoime

Most viewed of week

Most discussed of week

Most viewed of week

Most discussed of week