Spotlight Kiếm tiền với megaupload, có tiềm năng k :D ???

whatislove_89

Newbie
Reactions
6
MR
0.000
mình thấy megauploadrapidshare có hình thức đổi điểm và tiền khá hấp dẫn mà sao khong ai làm nhỉ?
nó cũng tính như bọn mega1280 của việt nam, chỉ cần mỗi làn down là đc 1 diểm, trc mình up lên mega1280 tích lũy 6 tháng cũng đc gần 100.000 điểm rồi :D
anh em cho ý kiến xem :D

mình thấy nước ngoài hình như nó rất ưa chuộng RS và MU nên có khi cũng khong fai là lâu đc đâu :D
mình khoái cái xem HD online của nó :D
hnao làm cái acc lifetime chơi :"> :))
mỗi tội đắt 6tr thì fai

điểm mạnh Megaupload : download speed cao nên lượt down chắc chắn hơn mấy host trả tiền cao rất nhiều có khi 3 - 4 lần thậm chí 10 lần
điểm yếu nó pay hơi ít :D

nhưng cho ai muốn chiến đừng lấy làm tiếc vì số lượng bù chất lượng :D

them 1 điều nữa RS MU rất lành và được ưa chuộng ở rất nhiều site 1 thời gian mình cũng để ý lắm nhưng chả thấy ai chơi nên hơi ngại, ko biết thằng MU này cái luật DCMA nó thế nào có del nick del file như cơm bữa ko nữa.
nếu thằng này mà được thì post ngon phết đấy :D

sao lại del nick hả bạn ??? DMCA mà del cả nick á
file hot quá nó del ý mà :D
mà minh up thử HD để xem online , sau nó tự convert sang flv là sao nhỉ? hay tại acc free nó vậy :(
mình cũng khoái MU , hon RS nhiều

sao lại del nick hả bạn ??? DMCA mà del cả nick á
file hot quá nó del ý mà :D
mà minh up thử HD để xem online , sau nó tự convert sang flv là sao nhỉ? hay tại acc free nó vậy :(
mình cũng khoái MU , hon RS nhiều

RS mà cũng trả tiền thì nó còn hốt nữa, 1 thời gian lâu lâu có mấy bro ở VN bán acc RS trích từ point, thằng RS này nó khùng khùng mà vẫn còn sống lâu thật, giới hạn đủ thứ

MU hold payment hơi lâu một chút. chơi Mu từ thời sơ khai và bây giờ cũng khai tử bởi vì nó cheat point rất nhiều 100K dl = 100 $ split file <100 cũng đủ chết rồi ^^ tuy nhiên member nó cứ hỏi xin Link Mu mình toàn phải nói là speed Upload của mu rất chậm max được 500KB/s mình ko thể up dc he he

show tí :)) nhưng trong đời chỉ có 1 lần

1tr point :D =1,5k$

thế các bác biết luật của thằng Megaupload chưa mà chiến.
1. Chỉ tính dung lượng bằng hoặc nhỏ hơn 100MB.
2. Các nước nằm trong điều kiện tính điểm.
3. Anh,Mỹ hay nước nào đó down thì vẫn tính là 1 điểm chứ ko chia group như mấy cái host khác.

thế các bác biết luật của thằng Megaupload chưa mà chiến.
1. Chỉ tính dung lượng bằng hoặc nhỏ hơn 100MB.
2. Các nước nằm trong điều kiện tính điểm.
3. Anh,Mỹ hay nước nào đó down thì vẫn tính là 1 điểm chứ ko chia group như mấy cái host khác.

cái này t cũng vừa mới biết, nhưng đkiên thứ 3 càng thích chứ sao :D
Đkiên 1 thì hơi chuối, chắc chi chơi đc phần mềm, mình lại chuyên về film hơn :((
bao jo nó tính việt nam nữa thì tự mình xem video mình.... :)) sướng phải biết
mình nghĩ những uploader nổi tiếng nc ngoài uy tín chắc kiếm từ món MU này ác lắm, mình thấy down MU sướng hơn RS nhiều

MU nó là huyền thoại bởi vì nó ra đời gần như là đầu tiên cho việc chia sẻ dữ liệu và lưu trữ có thể nói nó là "King Host" nó có nhiều ưu thế rất lớn File dc up lên rất nhiều và việc free download cũng dễ speed ổn định còn với Uploader thì bây giờ nó đã gần như kết thúc rồi hosting ra lâu rồi và việc bạn acc per của nó bây giờ đã bão hòa. việc kiếm point ko còn được như trước nó cheat point kinh tởm và payment thì hold rất lâu khoảng 2-3 tháng từ khi convert mới paid. lượng download nhiều nhưng ko trả cho tất cả các download vì vậy point chẳng được bao nhiêu 100K dl = 100 $ so vs các hosting tầm trung bây giờ thi... 100K dl = ??

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
421,470
173,646
Latest member
Sahil786

Most viewed of week

Most discussed of week

Most viewed of week

Most discussed of week