Tutorial Kiếm tiến với paid-to-promote sử dụng jingling

Status
Not open for further replies.
trò này có từ xưa rồi nhièu ng biết ... nhưng đc cái site uy tín vẫn pay đều nên ae chiến thôi ;) cũng dễ chơi ấy mà

Đã ref cho thớt ID : gim619, mình cũng đang xài cpx24, có thể kết hợp với paid to promote vào Jingling khôg bạn. Inbox tut hướng dẫn mình a-z nha hihi, mình cũng newbie

Step 4: Now lets change the popup to 20%.

Cho mình hỏi 20% là sao ạ ngoài link paid to promote ra, vd mấy link website hay blog, adf.ly thì mình có cần check vào và ghi 20% không ạ

Đã ref cho thớt ID : gim619, mình cũng đang xài cpx24, có thể kết hợp với paid to promote vào Jingling khôg bạn. Inbox tut hướng dẫn mình a-z nha hihi, mình cũng newbie
uh thank bạn, kết hợp cpx24 được nha bạn cùng treo lên blog

Step 4: Now lets change the popup to 20%.

Cho mình hỏi 20% là sao ạ ngoài link paid to promote ra, vd mấy link website hay blog, adf.ly thì mình có cần check vào và ghi 20% không ạ
điều được hết bạn nhé

nơi show pop up gì đó vậy thôi, toàn bị direct có kịp show được pop up đâu lol
ps: site này vẫn chiến đều nhé

Bạn thơts ơi mình đã ref cho bạn id gim619 bạn tut và hướng dẫn tận mình nha, inbox nha bạn

Cho mình hỏi luôn ở trong jingli nó chạy đc 2800 lượt view nhưng vào xem ở teong paid-to-promote hay ở cpx24x đều đc rất ít, paid to promote thì trong jiling báo đã view 2700 nhưng vào web chủ xem thì mới đc 0,005 $ , bên cpx24 thì đ 20 30 view , hay là nó đang update lên . Mình mới vào nên hỏi thế ạ các bác bỏ qua cho

Bạn thơts ơi mình đã ref cho bạn id gim619 bạn tut và hướng dẫn tận mình nha, inbox nha bạn

Cho mình hỏi luôn ở trong jingli nó chạy đc 2800 lượt view nhưng vào xem ở teong paid-to-promote hay ở cpx24x đều đc rất ít, paid to promote thì trong jiling báo đã view 2700 nhưng vào web chủ xem thì mới đc 0,005 $ , bên cpx24 thì đ 20 30 view , hay là nó đang update lên . Mình mới vào nên hỏi thế ạ các bác bỏ qua cho
bạn cắm nhiu Jingling

bạn cắm nhiu Jingling
Mình cắm 1 cái như topic đã hương dẫn , cấm promote link,
xong 1 link web site ( link này có dán paid - to - promote và cpx24)
1 link blogspot ( link này có dán paid - to - promote và cpx24)
1 link adf

Tổng 4 cái

Trên các trang website và blogspot mình có thấy tăng view giống số lượng ở jingling , nhưng ở cpx24 và paid-to-promote thì chưa thấy update thì phải chắc chờ 2 , 3 ngày rồi nó update

Mình cắm 1 cái như topic đã hương dẫn , cấm promote link,
xong 1 link web site ( link này có dán paid - to - promote và cpx24)
1 link blogspot ( link này có dán paid - to - promote và cpx24)
1 link adf

Tổng 4 cái

Trên các trang website và blogspot mình có thấy tăng view giống số lượng ở jingling , nhưng ở cpx24 và paid-to-promote thì chưa thấy update thì phải chắc chờ 2 , 3 ngày rồi nó update
1 Jingling thì it, bạn phải cắm nhiu jinling cắm o vps cpx24 thi update hoi chăm nghen bạn

ace ơi tư vấn giúp em, hiện tại em cấm 1 web 3 blog rất nhìu banner nhưng thu nhập không khả quan, mỗi site mỗi ngày chỉ đc 0,1-0,2 thôi , Em tính mua VPS vậy nên mua bao nhiêu cái để thu nhập hàng ngày được 1-3$ ạ và mua của ai là uy tính và bh tốt nhất topic này ạ e xin cám ơn trước

thớt ơi chỉ chiến thuật cho mình dc ko mình treo 10 cái vps 1 ngày tạo web add 1 link ptp + 1 link banner mà ko nỗi 1$ :(

Các thánh toàn show hàng cho anh em thèm thuồng
chả thánh nào share nhẩy !

ace ơi tư vấn giúp em, hiện tại em cấm 1 web 3 blog rất nhìu banner nhưng thu nhập không khả quan, mỗi site mỗi ngày chỉ đc 0,1-0,2 thôi , Em tính mua VPS vậy nên mua bao nhiêu cái để thu nhập hàng ngày được 1-3$ ạ và mua của ai là uy tính và bh tốt nhất topic này ạ e xin cám ơn trước
LH tớ đi tiện trao đổi, tớ đang có rất rất nhiều vps bỏ không ko bít dùng làm gì:)

Status
Not open for further replies.

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
421,469
173,644
Latest member
Paybackperiod

Most viewed of week

Most discussed of week