Kiếm tiền với Reward games trên Bluestacks or Android!!!

Chu topic con thang nao nua ko vo share luon de anh em cay no nat luon nao =))

share bluestacks mình với đc ko , mình ko ăn site của mấy bro làm gì đâu , bữa h ăn site mình thôi ,tự nhiên bữa nay nó chặn cái bặt ,tức quá xá :(

các bạn hướng dẫn mình kiếm ăn vs bluestack vs nầu!! ko biết có site nào ngon còn chơi trên Bluestack dc ko nữa

Sau đợt "lũ quét" Blue vừa rồi thì sẽ ít ai share Blue nữa lắm các bác à, đi đêm cũng có ngày gặp ma mà :D Nếu họ share thì sớm muộn gì họ cũng chả ăn đc chứ ở đó mà share

ai ma dam share nua nhin cai tinh hinh la bit , qua vai di lam gan 2 thang chua gi thang topic share cai thi chua toi 1 tuan co thi de ma an di len day lam gi cho no nhanh die moa lam mat mieng com

app nào chặn blue ko có arrki thì vẫn chặn nhé, có app blue vẫn có arrki chứ mình ko nghĩ là có bản blue chơi dc mấy app đang chặn arki :d, bác nào thích mình show hình chơi arki trên blue nhưng ko phải appcasher hay reward :))

app nào chặn blue ko có arrki thì vẫn chặn nhé, có app blue vẫn có arrki chứ mình ko nghĩ là có bản blue chơi dc mấy app đang chặn arki :d, bác nào thích mình show hình chơi arki trên blue nhưng ko phải appcasher hay reward :))
Bác này ns đúng! tùy app nó chăn nữa máy bác cú lo ng khác ăn mất phần ak app thi tải đủ số lượng tự nó mất thôi

Topic vắng vẻ người quá :(, hai ngày nay có ai được pay không nè! Mỗi ngày có vài chục mà cũng không pay sao? :rolleyes:

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
421,470
173,647
Latest member
Sahil786

Most viewed of week

Most discussed of week

Most viewed of week

Most discussed of week