Tutorial Kiếm tiền với Tapbooty, FeaturePoints, Appcasher... với Android/IOS/giả lập Android

rinvl có rành về cài đặt không team vieu hướng dẫn mình làm với :) thành công có hậu tạ :)
chiều mai pm yh nói chuyện nhóe :D
yh: thjenthan.cojtran

cái này mình biết :p root thì tè le hột me trên xda-developer nhé cậu. vẫn k kiếm được thì pm mình. gỡ blue kiểu chọn NO lúc nó hỏi có giữ lại dữ liệu 4GB không. feature point thì xóa sạch dữ liệu mà không hiểu sao mấy game vẫn còn dữ liệu@@ thế mới điêu. tiện thể thớt cho mình hỏi vấn dề đó luôn được k
Những game off thì khi xóa nhớ Clear data. Còn game online thì bó tay vì dữ liệu nó lưu trên server chứ ko phải lưu ở máy :D như mấy game Megapolis hay Cattle clash... chẳng hạn

pm yahoo sellssh_asian hướng dẫn mình được không thành công có hậu tạ :)
Hướng dẫn bạn cài Blue đó hả? Bạn chỉ việc tải file cài đặt rồi làm theo hình chụp hướng dẫn của mình là đc mà

mình biết làm cho nó mất cái acc feature point đó :p có điều làm thế chả được gì, các phần mềm khác cũng tương tự thôi cậu :). có cậu nào inbox mình kêu root kiểu gì để cài được google play service, mình nói trước mình không có chiến tabooty nên cũng không rõ lắm nhưng mình nghĩ là ok hết thôi. (làm feature point thì không có vụ làm được tabooty trên cùng một cái blue, vậy nên làm feature point cho lẹ :D
phương pháp mình đưa ra cơ bản là root máy xong chỉnh sửa file built.drop. còn như thế nào thì ... hì hì, google ra liền thôi mấy bợn. không dài dòng lắm nhưng mà lười post quá. làm feature point kết hợp với appnana + appcasher cũng không hợp lý lắm thì phải. mình chủ yếu chiến appnana và chỉ duy nhất thằng đó thôi nhưng mình k cày nhiều mà đi làm việc khác là chủ yếu nên ngày cũng k được 5$ đâu:D có khi mai mình lại post cái tut chiến appnana nhỉ :)

Những game off thì khi xóa nhớ Clear data. Còn game online thì bó tay vì dữ liệu nó lưu trên server chứ ko phải lưu ở máy :D như mấy game Megapolis hay Cattle clash... chẳng hạn

Hướng dẫn bạn cài Blue đó hả? Bạn chỉ việc tải file cài đặt rồi làm theo hình chụp hướng dẫn của mình là đc mà
vẫn xóa được dứ liệu mấy thằng đó nhưng mình nghĩ làm feature point theo cách xóa của mình thì không được rồi. vì appnana có acc để đăng nhập, xóa đi đăng nhập lại thì được, feature point đâu có acc quái nào đâu, xóa đi rồi đăng nhập = niềm tin :p

tiện thể thớt cho mình hỏi feature point mà cài đi cài lại mấy cái app đó ( clash of lord, clastle clash chẳng hạn ) thì nó có lead không :-s

đã cài đặt fire xong nhưng đến bước seup thì không giống trong hình vẽ

vẫn xóa được dứ liệu mấy thằng đó nhưng mình nghĩ làm feature point theo cách xóa của mình thì không được rồi. vì appnana có acc để đăng nhập, xóa đi đăng nhập lại thì được, feature point đâu có acc quái nào đâu, xóa đi rồi đăng nhập = niềm tin :p

tiện thể thớt cho mình hỏi feature point mà cài đi cài lại mấy cái app đó ( clash of lord, clastle clash chẳng hạn ) thì nó có lead không :-s
Mình chưa bao giờ chơi Megapolis với Castle Clash mà đc + điểm cả :| Kể cả candy rush, FP và TAP nó ko thèm +, nhưng appnana nó lại cộng, bó tay

đã cài đặt fire xong nhưng đến bước seup thì không giống trong hình vẽ
Bạn chụp hình đăng lên mình coi thử :)

Mình chưa bao giờ chơi Megapolis với Castle Clash mà đc + điểm cả :| Kể cả candy rush, FP và TAP nó ko thèm +, nhưng appnana nó lại cộng, bó tay

Bạn chụp hình đăng lên mình coi thử :)
pm mình team vieu hướng dẫn mình thành công có hậu tạ bạn nhé yahoo sellssh_asian

đó là lý do vì sao mình không chơi featurepoint nữa, bời vì càng ngày nó càng cho lead ít đi. (cơ bản là do mình tải nhiều rồi nên không lead được nữa) còn appnana mình có thể làm được :D

mọi người cho mình hỏi tí
cái appscasher, hôm qua mình làm được 900 điểm, mệt quá đi ngủ. hôm nay mình vào thì điểm nó về 0, vậy là bị gì vậy mọi người :(

mọi người cho mình hỏi tí
cái appscasher, hôm qua mình làm được 900 điểm, mệt quá đi ngủ. hôm nay mình vào thì điểm nó về 0, vậy là bị gì vậy mọi người :(
Bạn thử bật History xem thử, chứ nếu điểm về 0 nghĩa là tạo acc mới rồi

pm yahoo hỗ trợ mình được không bạn sellssh_asian
Sorry bạn, tại minh đi làm, chạy rong rong ngoài đường nên cũng ko thể TeamView giúp bạn đc :(

Mình chủ yếu thời gian rãnh thì mở Blue với cái đt lên rồi chơi thôi, chứ cũng ko fải dạng pro kiếm 5$/ngày đâu

Mình vừa hướng dẫn vừa tuyển ref luôn bạn, bạn nào thấy bài viết mình có ích thì ủng hộ mình thôi.
Tapbooty vẫn cày đc trên Blue bạn nhé, hiện tại thì Blue nếu cày FP thì ko cày đc Tap và ngược lại. Nên mấy hôm nay mình cũng đang "dzọc" cày tới cày lui, chỉnh đủ thứ kiểu nhưng vẫn chưa tìm ra cách có thể chiến song song :)
Thực ra vẫn có thể chiến song song nhưng app không nhân đôi điểm cho fp và tap đâu. FP là ngon rồi, dễ lượn nhiều nước chỉ có điều minpay nó hơi cao nhưng chẳng sao cả.

Đúng là lúc mới cài Blue thì có thể chiến song song cả 2, nhưng sau 1 thời gian thì nó sẽ lock acc FP lại, mình từng bị 2 máy, nên giờ ko dám chiến cùng lúc 2 cái trên Blue :|

tabooty giờ nát quá rồi, banned vô đối

tabooty giờ nát quá rồi, banned vô đối
Nó không nát đâu. Nó đang lời kinh khủng. Giờ người ta đều nản chí hết rồi (tỷ lện người Việt và dân châu Á cực cao) nên doanh thu nó bị sụt giảm. Nếu biết cách vẫn vượt qua nó và nó vẫn cho ăn.
Bạn nên nhớ mình kiếm 1 đồng thì nó bỏ bọc 3 đồng. Nó luôn ve bi những ai kiếm nhiều cho nó.

Mà sao mấy ngày gần đây, cày apps buổi sáng thì +điểm, còn từ chiều đến tối là ko thấy nó +điểm :|

Mà sao mấy ngày gần đây, cày apps buổi sáng thì +điểm, còn từ chiều đến tối là ko thấy nó +điểm :|
Bạn nên để ý số điểm của app.

Đối với FP, Appcasher, Free Gift Card... thì nguồn app nó đến từ nhiều net như sponsorpay, supersonic ads, arrki, matomy... rồi nó tổng hợp lại và đưa ra "mặt tiền". mỗi net đưa ra mỗi giá khác nhau và dĩ nhiên yêu cầu tải app và làm thế nào để có điểm của mỗi net nó cũng khác nhau.
Ví dụ như app metropolis nó có 4 mức điểm khác nhau (trong FP) là 294, 192, 152, 148 đôi lúc nó dưới 100 nữa. Chỉ khi nào điểm nó lọt từ 100 -200 thì mới mong ăn điểm còn ngoài khoản đó thì khó hơn. Ví dụ như khi nó 294 điểm thì bạn phải chơi hơn 1 giờ liên tục mới mong có điểm.
are you ok?

Không, cái yêu cầu của mỗi app thì mình biết rồi, ý là mình chỉ thắc mắc là tại sao làm đúng yêu cầu nhưng dù app có 40đ nó vẫn ko cộng, mặc dù là app mới, sáng thì ngon lành, chỉ có từ chiều đến tối là ko thấy nó cộng, TAP lẫn FP

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
421,469
173,645
Latest member
Reho

Most viewed of week

Most discussed of week

Most viewed of week

Most discussed of week