Kiếm tiền với trình độ tiếng Anh khá trở lên (bao nhiêu $ tùy khả năng mỗi người)

Bác khoa ơi, 1 vài thằng Tây nó nói với em là phải để tài khoản dư ra vài đô hãy rút, đại khái lý do thế này nè, em thấy có lý phết :
"My daughter and I have both cashed out several times with no trouble. However wait until it is about 52 or 53 because the amount is estimated and occasionally there could be a problem with a connection that could make it drop below the 50 mark causing you to loose it"

Thế lúc bác rút thì số dư account là bao nhiêu ?

~52$. redeem phát là reset hết toàn bộ thông số về 0 luôn.

đây, thích proof nè, mới rút đấy,chém các bác làm gì , ngày kia em rút tiếp em lại úp lên cho các bác coi
proof của bác @vietanhdhhh nha

ko login đc. bị gì thế nhỉ :sosad:
để reg lại acc. mọi người ai chơi inbox em cái link để em connect với

Last edited:
Em khuyên các bác làm việc hết sức nghiêm túc nhé, nó xóa tài khoản không thương tiếc đâu, mà nó đợi khi bác rút tiền nó mới xóa tài khoản đấy. Em làm quen được mấy thằng tây, gọi sky nói chuyện với tụi nó, có thằng bảo mất 3 cái acc rồi, mà mỗi lần lập acc mới chúng nó phải ra chỗ khác để lập acc vì mỗi ip chỉ được lập 1 acc thôi. Nếu bác mà lập nhiều acc trên 1 ip nó ko trả tiền đâu, mà nó cũng im ỉm không trả lời mail đâu. Từ lúc rút đến giờ em viết thêm có 3 bài mà được bằng này đô nữa nè,không tin các bác có thể vào link profile của em để coi nhé http://www.bubblews.com/account/137544-vietanhdhhh

vậy mà cái topic tuyển ref của bác proof thì vãi hồn... kiếm tiền dễ thế thì có mà thằng ad nó tự in đc ra tiền :D

Em đùa các bác cho vui thôi, thực ra tối hôm qua em mới nhận được. Em khổ sở lắm mới rút được đấy bác ạ. Phải viết mail và gọi điện sang đấy để đòi tiền đây. Cách đây 4 ngày em redeem và nhận được thông báo là sau 72 ngày nó sẽ gửi mail mà đến ngày thứ 4 éo thấy mail nào. Đây proof thật đây, khổ có 53 $ thôi . À tài khoản paypal của em chưa kích hoạt nhé, các bác xem như thế này thì đến bao giờ tiền mới về Paypal nhỉ, được 1 ngày rồi mà nó cứ trong tình trạng Pending. Không tin các bác cứ vào link profile của em trên Bubblews mà coi nhé, em cũng làm bài review rồi đó, có cả bài hướng dẫn cách tăng lượng view luôn đó. Lượng connection của em cũng gần 1k rồi, do bài viết của em cũng chất lượng nên được khá nhiều người xem và like, các bác có thể vào đọc và rút kinh nghiêm nha

Vậy là bạn hên rồi. Mình gửi nó 3 cái mail ko thấy nó trả lời. Chắc nó ăn luôn rồi.

Bác cứ vào đọc các bài viết của em sẽ thấy có rất nhiều bài khá chất lượng đấy, em nghĩ tính chất lượng của bài viết tạo nên độ uy tín nên nó trả tiền cho em nhanh :p

Bác ơi, em chưa dùng paypal bao giờ, bác xem hình này nó thông báo là đang Pending ở mục Payment status, khi nào tiền về tài khoản thì mục đó nó hiện lên chữ gì ạ. Với lại tài khoản của em chưa kích hoạt bằng thẻ Visa, mai em ra làm cái thẻ visa rồi kích hoạt có được không bác

vẫn còn echeck kìa bạn, nó có scam ko thế, tài khoản paypal trang đó bộ ko có tiền à

Bác cứ vào đọc các bài viết của em sẽ thấy có rất nhiều bài khá chất lượng đấy, em nghĩ tính chất lượng của bài viết tạo nên độ uy tín nên nó trả tiền cho em nhanh :p

Bác ơi, em chưa dùng paypal bao giờ, bác xem hình này nó thông báo là đang Pending ở mục Payment status, khi nào tiền về tài khoản thì mục đó nó hiện lên chữ gì ạ. Với lại tài khoản của em chưa kích hoạt bằng thẻ Visa, mai em ra làm cái thẻ visa rồi kích hoạt có được không bác

Ra acb làm cái thẻ nội địa rồi làm thêm cái thẻ visa liên kết nội địa. Sau đó nạp 100k vào tài khoản rồi về verify bạn ạ.

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
421,150
173,241
Latest member
tieubao00

Most viewed of week

Most discussed of week

Most viewed of week

Most discussed of week