• Chú ý: đặt tiêu đề đúng cấu trúc quy định để người khác dễ dàng tìm được thông tin họ cần mà không cần đọc bài viết của bạn và tránh vi phạm Rules:
    • Số lượng Tên sản phẩm - Giá tốt nhất - Ngân hàng giao dịch
    • Tên sản phẩm - Giá tốt nhất, Tên sản phẩm - Giá tốt nhất, ... - Ngân hàng giao dịch
    • Số lượng Tên sản phẩm sang Số lượng Tên sản phẩm
    Tham khảo đầy đủ Rules tại đây.

Sell Kiếm tiền với Youtube toàn tập

Status
Not open for further replies.

eagle

Hero
Verified
Reactions
1,013
MR
0.027
Follow me on Facebook Chat with me via Skype
Đọc từ đầu đến cuối, các bác cứ áp đặt bác ấy là trộm cắp. Em thấy chẳng có bằng chứng gì ah. Em cũng chẳng thừa hơi để bênh bác chetdiem hay bác khuetran, em đọc thấy ai đúng, em ủng hộ người ấy thôi :D Còn về chuyện mua hay chưa, thì em xin không tiết lộ đc ah. Bên cạnh đó, cái trang đầu nó khác nhau hoàn toàn thế. Chắc mọi người cũng nhìn rõ. Bác nào cẩn thận thì lên google ghi 1 đoạn trong ấy, search là biết ngay bác ấy có chụp ở đâu không là biết mà :D

Từ đầu mình ko chỉ đích danh ai nhé, cho tới lúc có được tài liệu và so sánh. Tóm lại cũng chả liên quan ai, ai về nhà đó. Còn phạm luật hay ko để mod phân xử
@chetdiem mai nhớ tới giao lưu nhé :D

chetdiem

Banned
Reactions
153
MR
0.000
Từ đầu mình ko chỉ đích danh ai nhé, cho tới lúc có được tài liệu và so sánh. Tóm lại cũng chả liên quan ai, ai về nhà đó. Còn phạm luật hay ko để mod phân xử
Thôi, đến để bị thông à
Giải tán, mệt
Ai cần tài liệu của thớt thì inbox t gửi cho, có cái quái gì đâu mà mua làm gì cho nặng máy.

huakiennb

Senior
Reactions
143
MR
0.004
Chat with me via Skype
Đọc lại từ đầu đến giờ là rõ mà bác :-)
Các bác đừng war nữa. Bình thường em hay hoạt động bên box captcha, vào ngóng tính hình để làm chứ ít khi comment. Giờ thấy box này có vẻ vui, mai đặt gạch ngồi hóng ở box buy sell thôi :))

TongHaoNhi

Senior
Verified
Reactions
2,215
MR
0.008
Topic closed!

Nhắc nhở các bạn 1 lần nữa về việc war nhau trong topic, thấy topic nào vi phạm có thể nhấn vào nút REPORT để được giải quyết.

Còn cứ war nhau và khích động thì sẽ xử lý theo rule forum.

Trân trọng!

Status
Not open for further replies.

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
424,005
176,494
Latest member
lejmina

Most viewed of week