Kiếm Tiền Với Youtube [ Tuyển Ref ] Chính sách hấp dẫn cho Refs

ID hoangminh9299

Bạn nhận proof rồi sao mình chưa thấy bạn bonus cho mình ! Vậy cụ thể là phải đạt tới tiêu chuẩn như thế nào hay clcik nhiêu ăn nhiêu ! bạn hồi âm lại nhé ! mình cũng đọc cái quy định đó rồi ! nhưng thấy..

PP [email protected]

Sao không dùng auto của nó luôn bạn :D
Nguyên chỉ Click tay thôi.Không dùng Auto gì cả.Auto dễ bị ban.Cái Auto trong chính trang chỉ làm được cái co Popup.Tốt nhất Click tay xíu là xong ^^

---------- Post added at 10:25 AM ---------- Previous post was at 10:18 AM ----------

ID hoangminh9299

Bạn nhận proof rồi sao mình chưa thấy bạn bonus cho mình ! Vậy cụ thể là phải đạt tới tiêu chuẩn như thế nào hay clcik nhiêu ăn nhiêu ! bạn hồi âm lại nhé ! mình cũng đọc cái quy định đó rồi ! nhưng thấy..

PP [email protected]

1.Bạn kiểm tra lại nếu đây là lần đầu tiên nhận tiền qua PP phải Accept Payment - Tiền mới hiện ra
2.Mình làm rất kỹ trong việc gửi tiền cho refs
3.Để mình gửi lại ngay cho bạn 1 Proof khác luôn.

Vậy bạn nhé !

ID: lyly51287
PP: [email protected]
đã reg rồi nhé bạn.

mình chạy auto cheap ads của chính site mà, ko phải tool auto. ^_^

lần trước mình bị banned nick, đọc kỹ Terms và FAQ xong, gởi mail hỏi admin vì sao, admin trả lời ko được có nhiều account, (vì mình có 2 máy riêng ở 2 nhà khác nhau nên đã lập acc 2 ref cho acc 1), nhớ ra có lần comment lỡ dùng lẫn lộn ID youtube. Ặc, nó tinh ghê luôn.
hic, banned cả 2, hơn 2$ cả 2 acc , giờ mình ra quán net reg 1 acc khác rồi đem về nhà cắm tiếp. thích site này, vì có thể chạy auto view cheap ads của chính nó. khá hợp cho mình (>_<)

Last edited by a moderator:
mình chạy auto cheap ads của chính site mà, ko phải tool auto. ^_^

lần trước mình bị banned nick, đọc kỹ Terms và FAQ xong, gởi mail hỏi admin vì sao, admin trả lời ko được có nhiều account, (vì mình có 2 máy riêng ở 2 nhà khác nhau nên đã lập acc 2 ref cho acc 1), nhớ ra có lần comment lỡ dùng lẫn lộn ID youtube. Ặc, nó tinh ghê luôn.
hic, banned cả 2, hơn 2$ mỗi acc , giờ mình ra quán net reg 1 acc khác rồi đem về nhà cắm tiếp. thích site này, vì có thể chạy auto view cheap ads của chính nó. khá hợp cho mình (>_<)

Pác auto mấy ngày mà được hơn 2$?

kiểm tra tiền mình kiếm dc ở đâu ?

---------- Post added at 10:47 PM ---------- Previous post was at 10:27 PM ----------

No Current Videos

kiểm tra tiền mình kiếm dc ở đâu ?

---------- Post added at 10:47 PM ---------- Previous post was at 10:27 PM ----------

No Current Videos

Bạn Click vào ID của bạn là vào Account - Xem thống kê số Videos đã xem - Số tiền - Số Ref (nếu có )

Top nè !!!

---------- Post added at 01:52 PM ---------- Previous post was at 01:51 PM ----------

No Current Videos là sao ?

Hi bạn !

Có 5 khu vực bạn kiếm tiền : Surf Videos - Comment - Rating - Subcribe - Cheap Ads.Mục nào có Video thì kiếm tiền.Cheap Ads hàng ngày có khoảng 200 Videos

---------- Post added at 05:21 PM ---------- Previous post was at 05:14 PM ----------

[/COLOR]mình ghi nhầm rồi, hơn 2$ cả 2 acc. acc 2 là ref cho acc 1. mình còn rating và comment, surf video nữa. hình như auto cũng khoảng 1 tuần đấy. mình ko nhớ rõ. mất sạch hết luôn. hu hu.
ah, mình ko phải "bác" nhá .^_^

Pác auto mấy ngày mà được hơn 2$?

ID hoangminh9299

Chào bạn ! hình như bạn thanh toán cho mình nhầm rồi ! bạn thanh toán cho mình site Paid2youtube chỉ có 0.02 $ ! mà theo cách bạn nói để BOnus cho thành viên thì như site mình cụ thể như sau : mình có 32 Surt +7 Rating+ 1978 Cheap ads thì mình tính ra là ( 32 * 0.0025 +7 * 0.005 + 1978 *0.0005) = 1,104 $ mới đúng chứ bạn ! Bạn check và thanh toán cho mình lại nhé ! Có gì abn5 hồi âm qua Yh của mình hoangminh9299 minh sẽ chụp hình lại cho bạn xem !

PP [email protected]

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
421,152
173,242
Latest member
phamducphuongnam

Most viewed of week

Most discussed of week

Most viewed of week