Introduce Kiếm tiền với Zeusfile.com 70% per sale, $20/1k download and view

Hi thớt! Em đọc 12 trang rùi.... mà vẫn hơi lơ mơ....

Hi bồ

Bồ vui lòng check lại account nha, mình nâng rồi.

Trân trọng
Bước 2:
Nhập email, mật khẩu, tên muốn hiển thị, ghi tên người giới thiệu (nếu có), tích chọn Join Affliate (yes). Tích vào ô tôi không phải là người máy, tích chọn I have read and agree to Terms of Use. Chọn Register

1.> Thứ nhất là phần reg: hiện giờ vào site và bấm nút "Create acc..." thì nó ra dư lày:

...
không có cái chỗ để chọn "Join Affliate" như thớt hướng dẫn như quote ở trên
-> Vậy bây giờ đăng ký uploader thì là phải mật báo thớt ở đây ạh ?

sửa lại cái phần export link đi cậu ơi, ko lấy được link html or bbcode 1 loạt file và xóa nhiều file file 1 lúc, cứ xóa từng cái 1 mất bao thời gian
với cả cậu cho mình thêm dung lượng ổ đĩa với acccount: [email protected]
vip mà có 50gb thì up gì :(
hết dung lượng có được xin không hay là phải nâng cấp lên vip cao hơn vậy cậu ? chứ 500gb up vài hôm là hết :(

2.> Thứ 2 là: reg làm uploader thì không cần phải mua các gói VIP (hình dưới) - các gói đó bán cho acc dơnload đúng ko ạh ?

Vậy dung lượng HDD dành cho uploader ban đâù là chỉ có 50G thui ah

3.> Thứ 3: là nếu như đúng uploader ko phải mua VIP như trên, thì cái khoản 60%/sale tính dư lào nhỉ ? (em chưa chới cái trò này bào giờ, hơ bị ngu tý... :p)
- Vì nếu người download: họ đc giới thiệu/search ra link trỏ đến file của mình -> họ view/down. Vậy khi họ mua VIP thì họ đâu có là referral của mình đâu
- Còn referral của mình thì cũng làm uploader -> ko mua VIP: làm sao có sale ?

Hi bồ đã quan tâm.

Góp ý của bồ đã được team mình nghiêm túc suy nghĩ và sẽ được update ở phase 2. Có gì ra bản mới mình báo anh em.

Thanx
giúp mình active affiliate với nào , ít nữa thử kéo bên youtube sang xem : U1000000338

Hi thớt! Em đọc 12 trang rùi.... mà vẫn hơi lơ mơ....

1.> Thứ nhất là phần reg: hiện giờ vào site và bấm nút "Create acc..." thì nó ra dư lày:

...
không có cái chỗ để chọn "Join Affliate" như thớt hướng dẫn như quote ở trên
-> Vậy bây giờ đăng ký uploader thì là phải mật báo thớt ở đây ạh ?

2.> Thứ 2 là: reg làm uploader thì không cần phải mua các gói VIP (hình dưới) - các gói đó bán cho acc dơnload đúng ko ạh ?

Vậy dung lượng HDD dành cho uploader ban đâù là chỉ có 50G thui ah

3.> Thứ 3: là nếu như đúng uploader ko phải mua VIP như trên, thì cái khoản 60%/sale tính dư lào nhỉ ? (em chưa chới cái trò này bào giờ, hơ bị ngu tý... :p)
- Vì nếu người download: họ đc giới thiệu/search ra link trỏ đến file của mình -> họ view/down. Vậy khi họ mua VIP thì họ đâu có là referral của mình đâu
- Còn referral của mình thì cũng làm uploader -> ko mua VIP: làm sao có sale ?

Hi bro

Câu hỏi 1:

http://vietmaker.com/index.php?threads/hướng-dẫn-cách-đăng-ký-account-uploader-tại-zeusfile-com.8/

Câu hỏi 2:

Cậu không cần mua gói nào hết (đối với uploader).

Câu hỏi 3:

PPS tính theo cookies của khách, ví dụ họ vào site qua link của bạn thì khi họ down hay xem hay mua account, tự động hệ thống sẽ cộng cho bạn :)

THANX

Hi bro

Câu hỏi 1:

http://vietmaker.com/index.php?threads/hướng-dẫn-cách-đăng-ký-account-uploader-tại-zeusfile-com.8/

Câu hỏi 2:

Cậu không cần mua gói nào hết (đối với uploader).

Câu hỏi 3:

PPS tính theo cookies của khách, ví dụ họ vào site qua link của bạn thì khi họ down hay xem hay mua account, tự động hệ thống sẽ cộng cho bạn :)

THANX
1> bác show lại cái link sang vietmaker làm gì, có khác gì đâu !
ở trên em đã quote post của bác cũng y như thế, nhưng bây giờ bấm "create" thì không có cái ô chọn :Join affiliate" mà (em posst hình đoá)
2> Vậy uploader cứ xài hết dung lượng lại xin thêm ah

1> bác show lại cái link sang vietmaker làm gì, có khác gì đâu !
ở trên em đã quote post của bác cũng y như thế, nhưng bây giờ bấm "create" thì không có cái ô chọn :Join affiliate" mà (em posst hình đoá)
2> Vậy uploader cứ xài hết dung lượng lại xin thêm ah

Cho mình xin cái email của bạn :).

Khi bạn dùng hết storage, bạn hú mình 1 câu, mình nâng cho bạn luôn :D

THANX

vidu giờ minh lập nhóm chiến sale mấy bạn kia tham gia nhóm mình cấp vps và chia lại 15% mình chỉ nhận 10%
25% cho REFERRER Earning

thì có phải khi ref của minh tham gia trang này và kiếm được sale và download mình sẽ được 25% này ko bạn !
tại thấy bên bạn ghi webmaster 5% ref 25% > 50 sale 70% thì lấy gì site bạn có ăn ! :rolleyes:

vidu giờ minh lập nhóm chiến sale mấy bạn kia tham gia nhóm mình cấp vps và chia lại 15% mình chỉ nhận 10%
25% cho REFERRER Earning

thì có phải khi ref của minh tham gia trang này và kiếm được sale và download mình sẽ được 25% này ko bạn !
tại thấy bên bạn ghi webmaster 5% ref 25% > 50 sale 70% thì lấy gì site bạn có ăn ! :rolleyes:

Hi bro

Đã ref thì ko có pay per sale. Hai cái đó ko tồn tại song song

Thanx bro

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
420,719
172,786
Latest member
BobbyMurcer

Most viewed of week