Help Kiếm tiềnn với Fiverr_ $200 trong 2 tuần_xilatleo

lấy link profile fb của mình add vào
khôg đc. nó như thế này nè nè

Đã có những người hài lòng với script và sự trợ giúp của mình. Thank các bạn :)
===============
Nếu bạn nào muốn mua tool, script chạy ko bị lỗi và kiếm điểm nhanh trên Youlikehits thì PM hoặc gửi email cho mình.
_Tool gồm 2 cái 1 cái khá giống với cái 1 bạn đã share nhưng dc viết lại code để ko bị lỗi, một cái do mình viết lại để kiếm điểm nhanh hơn.
_ Giá cả bộ: Gồm 2 tool/script + thêm sự hỗ trợ của mình (ebook, chat, email, video nều cần) là 3 WMZ (chap nhan PP) cho 10 nguoi dau tien. Sau khi bán hết 10 người thì sẽ tăng lên 5WMZ.
_ Số lượng: 30 (vì mình và chắc hẳn các bạn khác ko muốn có quá nhiều cạnh tranh)
_ Mình sẽ bonus cho các bạn các tuyệt kĩ kiếm order trên Fiverr. Cả Whitehat và Blackhat!
===========
Update: da co 5 khach hang, chỉ còn 5 bản với giá $3 thôi.

---------- Post added at 11:02 PM ---------- Previous post was at 11:00 PM ----------

Mình cũng bị trường hợp giống bạn này mặc dù đã public facebook rồi mà vẫn không được.

Facebook moi vua doi che do privacy gan day. Neu muon add vao dc youlikehits cac ban vao privacy setting chinh lai tat ca public het nhe. Noi dung thì "Everyone" là sẽ add dc ngay thoi :)

Mình đã update lại thông tin. Bạn nào vẫn còn cần trợ giúp về cơ bản hay là script thì cứ send mail hoac PM mình nhé :)
===============
Nếu bạn nào muốn mua tool, script chạy ko bị lỗi và kiếm điểm nhanh trên Youlikehits thì PM hoặc gửi email cho mình.
_Tool gồm 2 cái 1 cái khá giống với cái 1 bạn đã share nhưng dc viết lại code để ko bị lỗi, một cái do mình viết lại để kiếm điểm nhanh hơn.
_ Giá cả bộ: Gồm 2 tool/script + thêm sự hỗ trợ của mình (ebook, chat, email, video nều cần) là 3 WMZ (chap nhan PP) cho 10 nguoi dau tien. Sau khi bán hết 10 người thì sẽ tăng lên 5WMZ.
_ Số lượng: 30 (vì mình và chắc hẳn các bạn khác ko muốn có quá nhiều cạnh tranh)
_ Mình sẽ bonus cho các bạn các tuyệt kĩ kiếm order trên Fiverr. Cả Whitehat và Blackhat!
===========
Update: da co 9 khach hang, chỉ còn 1 bản với giá $3 thôi.

Tool của chủ thớt chạy good. Sáng nay youlikehits hết page để click luôn
Mà sao trong youlikehits thấy page của mình đã 310 like mà mình vô trang facebook đó thấy mới có 285 like this
Vậy là sao nhỉ

Tool của chủ thớt chạy good. Sáng nay youlikehits hết page để click luôn
Mà sao trong youlikehits thấy page của mình đã 310 like mà mình vô trang facebook đó thấy mới có 285 like this
Vậy là sao nhỉ

Vì có 1 so nguoi dat toi gioi han 5000 ( friends + likes) nen nguoi ta unlike trang cua ban de like kiem diem tiep :)

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
421,149
173,239
Latest member
Caitlin95

Most viewed of week

Most discussed of week

Most viewed of week

Most discussed of week