Help Kiếm tiềnn với Fiverr_ $200 trong 2 tuần_xilatleo

Cảm ơn bạn xilatleo rất nhiều vì đã chia sẻ.

Trang fiverr này mình biết cũng khá lâu rồi, có một thời gian cũng đã cố gắng tìm tòi một ý tưởng để kiếm tiền với nó nhưng rồi nhiều việc quá nên cũng quên mất nó. Hôm nay, đọc được ebook này của bạn nên mình cũng nảy sinh ra một số ý tưởng mới để kiếm tiền với trang này, mình sẽ thử nghiệm xem thế nào ^^.

Nếu bạn xilatleo đồng ý thì mình sẽ tạo một bản bằng tiếng việt dựa trên bản tiếng anh của bạn để thuận tiện cho anh em mmo4vn tìm hiểu và nghiên cứu. Vì mình thấy tiếng anh bạn viết cũng không chuẩn lắm, sai ngữ pháp nhiều nên nếu cho vào google translate thì chắc chắn đọc sẽ chẳng hiểu gì cả :D (mình nói thật bạn đừng giận nhé ^^).

Bạn reply sớm nhé, nếu OK thì tối nay mình sẽ dịch, nhanh thôi :)

Một lần nữa cảm ơn bạn vì tinh thần chia sẻ!
Theo ý kiến của mình, mình nghĩ không cần thiết, vì trong qá trình làm cái này - đòi hỏi phải có Eng trung bình . Nếu ebook mà không đọc được, thì thú thật công việc khi làm sẽ còn khó hơn nhiều.

Ok, thống nhất vậy đi ^^. Mình thấy cũng chẳng có gì là khó hiểu khi đoc ebook cả, cái khó là làm thế nào để mà gây dựng uy tín và kiếm được nhiều $$$ thôi :D

bác chủ thớt cho hỏi trang youlikehits tại phần your settings là mình add trang facebook của người đặt hàng phải không và sau khi kết thúc order là mình remove trang facebook của người đó và add trang facebook của người order tiếp theo phải không?

Bạn nói đúng rồi đấy :)

---------- Post added at 04:08 PM ---------- Previous post was at 04:04 PM ----------

Theo ý kiến của mình, mình nghĩ không cần thiết, vì trong qá trình làm cái này - đòi hỏi phải có Eng trung bình . Nếu ebook mà không đọc được, thì thú thật công việc khi làm sẽ còn khó hơn nhiều.

Hehe, thông cảm cho trình độ TA ko tới của mình :) Vì câu văn của mình đa số là viết theo lối văn nói. Mình nói sau viết vậy nên đôi lúc câu cú nó không dc hoàn chỉnh cho lắm. Nhưng thật sự mình đã cố gắng viết thật ngắn gọn và dùng những từ ngữ đơn giản để giúp các bạn dễ hiểu. Thực ra thì hiện nay mình không có tg để tạo thêm 1 bản dịch TV. Mong bạn thông cảm :)

---------- Post added at 04:12 PM ---------- Previous post was at 04:08 PM ----------

có proof thì post lên để mọi người chúc mừng nhé :binhsua79:

Đã có người thành công với phương pháp của mình. Chúc mừng bạn :)

---------- Post added at 04:13 PM ---------- Previous post was at 04:12 PM ----------

Cho hỏi chỗ Cáhout ở đâu vậy

Nó nằm trong mục revenue>> Withdraw your earning của Fiverr :)

nghiên cứu nào, hy vọng là thành công cơ bản đã và kiếm được chút đỉnh, thanks chủ top nha, có gì mình sẽ mail cho bạn và mong nhận được sự hướng dẫn từ bạn, thanks

---------- Post added at 05:37 PM ---------- Previous post was at 04:36 PM ----------

Mình đã reg thành công 2 site là fiverr và youlikehit. sau khi add địa chỉ của facebook của mình nó báo là:

In order to Like others pages you must have a Facebook Account connected to YouLikeHits.
THIS IS FOR A FACEBOOK PROFILE. DO NOT ENTER A FACEBOOK PAGE HERE.

Quyet La Huy
http://www.facebook.com/people/Quyet-La-Huy/10653530215966510
[Remove]

giờ không biết cần làm gì nữa để kiếm điểm và order. Mình đã làm theo hướng dẫn của bạn, đã click vào facebook trên youlikehit và được 9 điểm đầu tiên, nhưng cick tiếp các cái khác không được nó lại báo là:

We couldn't verify the Like. Unlike this Facebook Page and then refresh this entire page to try again later.
If this happens frequently you could have hit the Facebook Like limit. This is a limit of 5,000 combined friends and likes. (2,000 friends and 3,000 Likes would be 5,000)

Hiện tại mình chưa biết phải làm gì nữa, đọc hướng dẫn của bạn rồi, dịch được 50% nhưng cũng hiểu hiểu tý rồi nhưng chưa biết bước tiếp theo làm gì, mong bạn chỉ giúp thêm. Cảm ơn bạn rất nhiều.

Last edited by a moderator:
Cảm ơn bạn :D Đọc bài của bạn xong mình nhận ra fai học thêm nhiều, nào là tiếng anh,pts,flash.v.v. nhiều thứ để học quá >"< . Không có tài năng với kiến thức vì vậy khó làm ra tiền quá :(.

Trò nói rất phải.
Mún kiếm ra nhiều $ thì phải không ngừng học tập nâng cao kỹ năng.
Chứ cứ PTC rồi làm off thuê, rồi.... cạp cạp thì mãi mãi chúng ta ko giàu nổi đâu :(

Trò nói rất phải.
Mún kiếm ra nhiều $ thì phải không ngừng học tập nâng cao kỹ năng.
Chứ cứ PTC rồi làm off thuê, rồi.... cạp cạp thì mãi mãi chúng ta ko giàu nổi đâu :(
Vậy nên đọc bài của chủ thớt xong trò chỉ bjt bùn :sick. Đăng kí xong rồi ko hỉu sao bị từ chối lun ròi :binhsua56:

Bạn xilatleo cho mình hỏi chút. Bạn mất khoảng bao lâu để hoàn thành một order với 200 fan. Mình vừa nhận được một order mà đăng link lên youlikehits gần tiếng đồng hồ rồi được có 13 likes :(.

Ebook và kinh nghiệm rất hay. Nhưng em xin hỏi về cái YOULIKEHITSBOT, em dơn bản trial về thì không dùng đc. A có bản nào share a e với. Chứ 10points/click. Muốn 200click thì cũng mệt. Có tools thì tôts

---------- Post added at 08:48 PM ---------- Previous post was at 08:47 PM ----------

Em cũng để gig của mình 2 ngày ko biết đc ko?

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
421,152
173,244
Latest member
alibobo

Most viewed of week

Most discussed of week

Most viewed of week

Most discussed of week