Help Kiếm tiềnn với Fiverr_ $200 trong 2 tuần_xilatleo

bán point YLH giá rẻ nhất. Chấp nhận mọi giá cả. :D . PM vantin_it để có giá tốt nhất Bonus thêm vài K point nếu order nhiều.

mấy hôm nay hay bị lỗi "Facebook isn't giving us the information we need to verify that you Liked this page.
This means that either Facebook is down or they're not sending us the # of Likes to verify that you Liked the page." có ai bị lỗi như mình k?

Có ai có proof chưa. UP len cho anh em xem đi.

Tình hình là chơi fiverr gần 1 tháng mà chưa có order nào trong khi point YLH thì 1 đống...
Hình thức hợp tác kinh doanh mới:
Chơi fiverr có nhiều bác làm ko kịp order = mất lòng khách hàng => giảm rate.
Thế tại sao mấy bác ko share cho tui theo phương thức như sau:
Có 2 Khách hàng order bạn 2 cái-> Bạn order tui 1 cái nhưng send 2 link Likes->Tui hoàn thành 2 cái.
Như thế mỗi order bạn sẽ có 2.5$ trong khi không cần làm gì cả ! Mà không sợ trễ hạn.
Mấy bác thấy sao ?
Giúp em kiếm chút cháo với: Link gig của tui: http://fiverr.com/facebooks_like/complete-2-gigs-only

Có ai có proof chưa. UP len cho anh em xem đi.

Thể theo yêu cầu của bạn :d

Mai rút 12$ nữa :D

Proof thì mình có nhiều lắm. Nhưng mà mình up thì đâu nghĩa lý gì. Chờ các bạn khác up thôi :)

Cậu online Y!M nhé.

Thanks!

Thể theo yêu cầu của bạn :d

Mai rút 12$ nữa :D

Cậu online Y!M nhé.

Thanks!

Nhìn phê quá :binhsua115:. Rút về Paypal có mất fee ko bạn.

à, mình có mấy order twitter nhưng nhiều lúc bận nên ko làm được. Bạn nào có khả năng làm thì cứ pm giá cả nhé

Mấy pro cho hỏi lúc like order thì số like trong Youlikehits nó có đúng không sao mình canh số like trên youlikehits và FB thì nó chêng lệch hoàn toàn

minh muốn nhờ bạn giúp mình kiêm it ợ trang nay Fiverr mình không có tài lẹ nên chắc chị tham gia lick like FB nên mong bạn giúp minh.

Announcements

Forum statistics

Threads
421,067
173,146
Latest member
tranbaolong

Most viewed of week

Most discussed of week

Most viewed of week

Most discussed of week

Back