Kiếm toán lại số tiền Rích sẽ phải RB!

lehongphongvt

Banned
Reactions
2,504
MR
0.003
Sau khi thảo luận cùng với Admin Shin về vấn đề của member Exchanger_Rich Thì mình và Shin đã nhất trí là tạo ra topic này để xem tổng số tiền mà Rich chưa chi trả cho anh em theo là ref là bao nhiêu, mức độ nghiêm trọng, và khả năng có thể chi trả của Rich.

Các bạn nào đã tham gia làm ref của Rich và chưa dc RB vui lòng chụp proof và post lên đây. Không chấp post proof bằng text nhé :|! Nội dung thì phải theo trình tư sau
Tên tài khoản đã reg làm ref
Số tiền đã dep
Số tiền sẽ phải RB

Còn bạn nào đã dc RB rồi vui lòng cũng post lên đây lun để dễ kiểm tra lại.

Riêng Exchanger_Rich nếu thấy các bạn nào cố tình fake proof thì vui lòng up 1 proof khác chứng minh là bạn ấy đã fake. Những trường hợp này mình sẽ báo lên Admin Shin để tiễn ra đảo bình yên

Mong các bạn chỉ vào đây up proof về số tiền cần RB thôi! Ko chém gió linh tinh hoặc thảo luận thêm gì về vấn đề của Rich. Nếu mún thảo luận vui lòng vào topic khác trong box Report này! thank!

Mục đính chính của topic này là:
1) Xem xét số tiền bảo hiểm có thể chi trả và mức độ chi trả cho từng người như thế nào nếu như rủi ro Rich nhà ta bb!
2) Rút kinh nghiệm và đưa ra rules mới về chế độ RB phải có bảo hiểm mới chi tuyển ref RB ở các site đầu tư sinh lợi này (Để tiến hành xin admin lập box invest sau này)
3) Xem xét lại cách set exchanger và số tiền bảo hiểm sao cho phù hợp!

Last edited by a moderator:
Mọi người vào úp proof đi nào.... Em úp phát lên cao này

Dc tính hết! Để mình và shin xem xét lại số tiền đó có quá lớn hay ko? Có vượt qua số tiền bảo hiểm mà Rich đã đóng cho Admin Shin hay ko nữa. Từ đó đưa ra phương án dự phòng và đề phòng bất trắc có thể xảy ra!

Số tiền ku Rich phải RB là 50$.

mà mình tưởng trong tpic nó nói rõ từ đầu là hết chu kì RB pgair không:)).may mnihf không theo thằng này

Mở hàng đây, chúc topic đắt khách :D

Tên tài khoản đã reg làm ref: ditimtinhyeu
Số tiền đã dep: 100$
Số tiền sẽ phải RB : 10$

Ở đây vấn đề ko phải là hết chu kỳ mới RB hay ko! Mà mình mún tổng hợp số tiền sẽ phải RB của Rich. Để xem coi mức độ rủi ro có cao hay ko.

nhưng tong hop xong thì ông Rich có trả tiền ko, hay là tổng hợp xem thôi.

Tổng kết đề đưa ra 3 mục đích sau:
1) Xem xét số tiền bảo hiểm có thể chi trả và mức độ chi trả cho từng người như thế nào nếu như rủi ro Rich nhà ta bb!
2) Rút kinh nghiệm và đưa ra rules mới về chế độ RB phải có bảo hiểm mới chi tuyển ref RB ở các site đầu tư sinh lợi này

Tổng kết đề đưa ra 3 mục đích sau:
2) Rút kinh nghiệm và đưa ra rules mới về chế độ RB phải có bảo hiểm mới chi tuyển ref RB ở các site đầu tư sinh lợi này

Túm lại là nếu Rich bb thì mọi người chịu thiệt chắc luôn phải không ?

Việc xử lý Rich trên 4room thì không nói gì, nhưng cái em muốn là xử lý Rich ngoài đời như thế nào kia.

Ai có inform của Rich gửi em 1 bản. Bảo đảm sáng mai Rich có người đi thăm nuôi ngay thôi.

Bực....

Nick: cocio112
Tiền dep: 200$
Số tiền phải trả: 20$

:binhsua04: Vì một số lý do em xin cut phần total ref và số tiền ref đã dep cho e. Mong mấy bác thông cảm (Không phải ăn chặn tiền ref mà sợ đâu nhá!)
Tên tài khoản adailycash: messi27990
Số tiền đã dep: 700$
Số tiền phải được refback: 70$

nhờ vậy mới lộ diện đc các đại gia :|.

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
421,446
173,608
Latest member
irenepain