Kiếm toán lại số tiền Rích sẽ phải RB!

Người đầu tiên hay người cuối cùng ko quan trọng, quan trọng là chế độ RCB và support.

TH1: Dep vô lại đc trả lại ít $
Th2: Dep xong chả đc gì.
Cậu chọn TH nào :) Người ngoài nói sao chả đc, người trong cuộc mới hiểu đc nó ntn :)
Đi ngủ. Chiều tối hóng tiếp ;))

chỉ đưa thông tin RB sau 1 chu kỳ mà ko giải thích gì trong khi bọn tớ tưởng sau 1 chu kỳ site mới bonus

"Tưởng" là lỗi của cậu hay của Rich, trước khi làm j thì phải tjm hiểu kỹ, ko biết thì hỏi, cứ đừng có thấy cái lợi trước mắt là đâm đầu vào, lúc chết thì đừng kêu ai

---------- Post added at 01:55 PM ---------- Previous post was at 01:52 PM ----------

TH1: Dep vô lại đc trả lại ít $
Th2: Dep xong chả đc gì.
Cậu chọn TH nào :) Người ngoài nói sao chả đc, người trong cuộc mới hiểu đc nó ntn :)
Đi ngủ. Chiều tối hóng tiếp ;))

No comment! Từ giờ để bạn tự sướng

"Tưởng" là lỗi của cậu hay của Rich, trước khi làm j thì phải tjm hiểu kỹ, ko biết thì hỏi, cứ đừng có thấy cái lợi trước mắt là đâm đầu vào, lúc chết thì đừng kêu ai

Đừng tỏ vẻ tinh vi lên mặt dạy đời bọn này nữa cậu ah,có thể cậu chưa bị nên nói rất mạnh miệng như thế, chúc cậu đừng bao giờ bị như bọn tớ nha

Đừng tỏ vẻ tinh vi lên mặt dạy đời bọn này nữa cậu ah,có thể cậu chưa bị nên nói rất mạnh miệng như thế, chúc cậu đừng bao giờ bị như bọn tớ nha

Mình chẳng cần dạy đời ai cả, chỉ muốn nói cho các bạn khôn lên thôi, chứ chẳng ai chấp nhận cách làm việc của Rich cả. Bắt đầu từ cái vụ Cay_tien_cuoi_vo spam post để lên Pro đã thấy đáng ngờ rồi

các bác nào có số mà cứ vác rựa và cầm proof đến nhà sẻ được rb ngay tức thì :binhsua90:

---------- Post added at 01:55 PM ---------- Previous post was at 01:52 PM ----------

No comment! Từ giờ để bạn tự sướng
Mình tự sướng gì đâu bạn, bạn ko công nhận lời nói của mình thôi, ai cũng có cái lý của mình cả.
Mình cũng ko nói nữa :)
Đằng nào cũng là anh em, nói nhiều xa nhau. :)

Đọc xong cứ tưởng là adaily scam rồi, hóa ra là các bác chưa được rb. Nếu ae không thích thì có thể ref lại người khác mà. :binhsua06:

Ở đời ng` ta nói một câu Tham thì thâm.ko tìm hiu hay gì đó bay vô 1 phát thì phải chịu thôi.Nói chung đó là bài hoc kinh nghiệm cho các bạn thôi.Thấy RB cao nên ai củng ham+thêm danh tiếng của nó (lúc đó thui nha)nửa nên ai cung nhào đầu vào mà ko có chút suy nghĩ hay tìm hỉu kỉ
Tui thấy nể ông uytinlagi đó ,ko bit trc đó ổng như thế nào,nhưng ổng thấy ng ta đầu tư web này ổng củng lìu đầu tư và tìm hỉu về web đó.Thử hỏi các ref có ai làm như ổng không vậy ko?Nếu không có ng lìu như ổng và làm thử thì các bạn lấy thông tin ở đâu ra.
Ng ta đi trước thì ng ta phải có một cái lợi và một độ rùi ro lớn .Đó là luật của ng đi trc.Không những như thế ng ta còn tuyển ref có rule đàng hoàng mà
Còn rich mà scam thit thì chuẩn bị hàng hết đi.làm một phát ngay chổ quý nhất của nó là đủ rùi ko cần làm gì nhìu

Last edited by a moderator:
Người đầu tiên hay người cuối cùng ko quan trọng, quan trọng là chế độ RCB và support.
:binhsua76: Nó support thì mập mờ còn bắt ae upgrade cho nó hưởng tiền upgrade mà ko nói trước nữa kia. Giờ upgrade lên đék bik để làm gì.

:binhsua76: Nó support thì mập mờ còn bắt ae upgrade cho nó hưởng tiền upgrade mà ko nói trước nữa kia. Giờ upgrade lên đék bik để làm gì.

up lên thì thằng Rich nó ăn ma trận
còn người up thì mất tiền chứ chả đc gì cả :binhsua75:

ma trận thì pm tui nha :binhsua72:
Ref không cần up vẫn được ma trận bình thường thôi .
các cậu up lên sẽ có lợi đấy .
Làm đi:binhsua04:

của mình đây
ID:
Số tiền đầu tư: $40
Số tiền phải RB: $4

$ bảo hiểm có 100$. Thế thì thiếu rồi :binhsua76:

Thiếu chắc lun chứ còn gì nữa :))

---------- Post added at 03:18 PM ---------- Previous post was at 03:17 PM ----------

$ bảo hiểm có 100$. Thế thì thiếu rồi :binhsua76:

Thiếu chắc lun chứ còn gì nữa :))

Tên tài khoản đã reg làm ref: baongoc4mmo
Số tiền đã dep: 230$ (210$ mua pos và 20$ Upgrade lên Builder)
Số tiền sẽ phải RB: 23$

Rất mong Rich sớm RB, vì chờ hết chu kỳ thì rất lằng nhằng, bởi ref có thể tái đầu tư thường xuyên nên rất khó tổng hợp số pos hết chu kỳ. Như vậy sẽ làm cho Rich gặp nhiều khó khăn hơn thôi.

Như lúc đầu làm ref bảo hết 1 chu kì và số tiền dep tiếp đó sẽ đc rb luôn:).Còn 3>4 tuần nữa chờ vâyj

hết 1 chu kì Cái phao này của rich to và lớn thật, chúc mừng rich nhá, a e đã tạm lắng rồi đó.

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
421,446
173,608
Latest member
irenepain

Most viewed of week

Most discussed of week

Most viewed of week

Most discussed of week