Tutorial Kiếm từ $5 - $20 mỗi ngày

xilatleo

Senior
Reactions
413
MR
0.000
Chat with me via Skype
đó là hên xui bác ạ.
không có gì đảm bảo là bất cứ ai chơi đều có thể kiếm tối thiểu 5$ thì sao lại viết cái tit như thế kia

Ban dat muc tieu moi ngay cho minh ma lam theo. Vd moi ngay thang dc 5$ roi thi dung, hom sau choi tiep. Ham ho wa thi chet thoi, hehe

huybom

Senior
Reactions
108
MR
0.004
Ah tiện thể bác thớt cho mình hỏi, sao mình có 0.01566605 trong blockchain mà send lại qua coinbase ko đc nhỉ, nãy vưa chuyển từ bên kia qua ks h chuyển lại sang coinbase lại ko đc, nó kêu là ntn
"Giao dịch này không có thể được gửi vì có quỹ insufficent có sẵn. Điều này có thể do thợ mỏ thêm phí hoặc giao dịch chưa được xác nhận."

Ah tiện thể bác thớt cho mình hỏi, sao mình có 0.01566605 trong blockchain mà send lại qua coinbase ko đc nhỉ, nãy vưa chuyển từ bên kia qua ks h chuyển lại sang coinbase lại ko đc, nó kêu là ntn
"Giao dịch này không có thể được gửi vì có quỹ insufficent có sẵn. Điều này có thể do thợ mỏ thêm phí hoặc giao dịch chưa được xác nhận."

Do moi la chuyen tien no co tien phi giao dich kem vao. So tien cua ban nho hon so tien phi giao dich nen ban chuyen ko dc

2 ngày thì được nhiu đây :D

nhuemqn

Senior
Reactions
53
MR
0.000
Thảy 28$ vào chơi ,thu về được 64$ :)))))))
Cái này chơi cũng phải có nghiên cứu chút chút nha các bác ,chứ *** đến *** đại thì chết là cái chắc :))))
E còn gà nên chơi vui là chính thôi :D

TempleAsian

Verified
Reactions
338
MR
0.000
Follow me on Facebook X.com
Lose nhiều hơn win :cool: mình đen cờ bạc lắm nên cắn răng nhịn

Tính toán sao cho win bù lại được lose và có lời ít ít là được :))
Lúc chiều có thằng kia *** 2BTC thua xong quất lại 4 BTC thu về 7,9 BTC .Nhìn mà hãi =)))

Tính toán sao cho win bù lại được lose và có lời ít ít là được :))
Lúc chiều có thằng kia *** 2BTC thua xong quất lại 4 BTC thu về 7,9 BTC .Nhìn mà hãi =)))

Mình cứ thắng được $50 là sẽ chuyển Bitcoin sang ví khác để dành, không phạm vô nó. Tới giờ 3 ngày đã tích lũy được $150 rồi. Hehe:D

bác thắng được mỗi ngày 50$ cơ à :(((
e ngồi mỏi từ chiều giờ mà mới rút về PM có 30$ bạc , mới kiếm thêm được 30$ nữa :(

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
423,815
176,260
Latest member
yo88cab

Most viewed of week

Most discussed of week

Most viewed of week

Most discussed of week