SCAM Kiemtien71 nói mình SCAMMER @@ Vui vãi nồi

Status
Not open for further replies.
ô hóa ra lão kia vừa quỵt nợ, vừa đi la làng à, thế thì ko dc rồi =]]

bằng chứng thì cứ teamview show cái GA rút tiền lần trc là 623$ hay 400$ là biết à, ko dám cho teamview đối chứng = có tật giật mình =]]

nói chung $ về phải teamview confirm, ai đi chơi nói mồm =]]
Nó *** cho teamview. Cơ mà cái acc này thì của ông anh mình cũng quen và từng cafe rồi àm chung với nó. Nên mình biết bnhieu $. Với tháng đó làm thì show từng ngày mình nhớ rõ.

bị nó hack 1 lần rùi, nên nếu là cậu cũng chẳng dám
Bị nó hack @@ Tao mà hacker thì tao ngồi đây nói chuyện với mày à? Tao hack cái gì của mày, hack cái gì? Mày đừng có chém gió trước mặt bàn dân thiên hạ

cần thì mời admin vào làm rõ chuyện hay mời 1 mod nào đó ý .. .chắc thằng top kiemtien71 kia có tật thật rồi .

nhờ mod team cái là xong! mấy bác cứ xồn xồn cả lên! :oops:

Bị nó hack @@ Tao mà hacker thì tao ngồi đây nói chuyện với mày à? Tao hack cái gì của mày, hack cái gì? Mày đừng có chém gió trước mặt bàn dân thiên hạ

Teamview chỉ cho xem màn hình thôi, ko cho điều khiển, ko cho transfer files thì hack = niềm tin, hack dc thì TEAMVIEW phá sản cmnr =]]

RIÊNG KHOẢN LÀM ĂN NÀY, MỖI LẦN RÚT $ PHẢI TEAMVIEW XÁC NHẬN $ VỀ BAO NHIÊU
KO AI CHƠI NÓI MỒM KIỂU NÀY, RÚT 1K$ BẢO 600$ THÌ HÀI =]]

kientien71 ko giám cho teamview = có tật giật mình, thích thì nhờ mod teamview check hộ, VẤN ĐỀ ĐƠN GIẢN VÃI NỒI

Mình đã nói rồi. Acc bữa đó mình làm là acc của ông anh có quen ở ĐN. Từng cafe ở ĐN để nhờ ông chỉ YTB nhưng sau k làm. Và ổng nói rõ là nhận 623$.
A.e bảo nó thề xem, đố dám thề.
Acc rõ ràng mình nhớ làm 3 ngày tháng 5. 1 ngày gần 300$ 1 ngàỳ hơn 200$ và một ngày tầm 70$ ( cũng không nhớ chính xác )

Mình đã nói rồi. Acc bữa đó mình làm là acc của ông anh có quen ở ĐN. Từng cafe ở ĐN để nhờ ông chỉ YTB nhưng sau k làm. Và ổng nói rõ là nhận 623$.
A.e bảo nó thề xem, đố dám thề.
Acc rõ ràng mình nhớ làm 3 ngày tháng 5. 1 ngày gần 300$ 1 ngàỳ hơn 200$ và một ngày tầm 70$ ( cũng không nhớ chính xác )
có gì mà không dám thề. chỉ bảo nó cho team view thôi. thề là cái nghề rồi

làm ăn ,hợp tác làm ăn 2 bên đều có lợi
không biết làm ăn kiểu gì mà giờ 2 bên đều la làng
nghi ông
kiemtien71 la làng quá
thấy nghi nhất đoạn này

Tán 1 năm chưa đổ đấy. Từ khi e nó đang có người yêu đến lúc chia tay giờ yêu thằng khác rồi =)) Định mệnh
cái định......................sờ............................

Status
Not open for further replies.

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
421,470
173,647
Latest member
Sahil786

Most viewed of week

Most discussed of week