SCAM Kiemtien71 nói mình SCAMMER @@ Vui vãi nồi

Status
Not open for further replies.
Nói thật là @kiemtien71 đuối lý hơn. Nhưng để đên tận bây giờ mà mod ko giải quyết đc thì mod ạ. Mod như shit ấy.

con cờ hó kientien71 bị mình vạch bộ mặt thật của 1 con cờ hó ra, giờ im re luôn rồi nhỉ :D

ăn quỵt nợ tiền còn la làng
rút 600$ kêu chỉ có 400$, ko cho teamview xác nhận

tới khi mod teamview, thì nó xóa luôn acc GA giả vờ là acc bị die

thôi TOPIC CLOSE mịa đi

ae biết mặt thằng kientien71 là thằng ăn quỵt, chầy bửa, thâm nho là dc rồi, đừng làm ăn gì với loại này, cạch mặt nó ra

topic sắp thành phim cô dâu 18+ rồi đấy, lâu vãi tè

các ae chắc thấy thằng kientien71 luôn đưa ra những lời lẽ vô căn cứ và ko logic

+ teamview thì bảo sợ bị hack acc => công ty teamview mà để bị hack dễ thế thì nó phá sản cmn lâu rồi, chứ ko tồn tại dc bao nhiêu năm như vậy đâu

+ nó còn bảo thớt đã từng hack acc nó 1 lần, á đù, bị hack mà còn hợp tác với nhau chí, hài vãi nồi

+ nếu rút 400$ thật thì nó đã show proof các kiểu, hóa đơn rút tiền, lịch sử rút tiền của $400 đó
nhưng mà sự thật là hơn 600$ nên éo dám show cái gì

=> RẤT GHÉT LOẠI NGƯỜI NHƯ THẰNG kientien71
NGƯỜI TA KIẾM TIỀN CHO LẠI ĐI CẮN NGƯỜI TA, HÀI VÃI NỒI

KO THỂ TIN NỔI, THẬT KO THỂ TIN NỔI

Last edited:
con cờ hó kientien71 bị mình vạch bộ mặt thật của 1 con cờ hó ra, giờ im re luôn rồi nhỉ :D

ăn quỵt nợ tiền còn la làng
rút 600$ kêu chỉ có 400$, ko cho teamview xác nhận

tới khi mod teamview, thì nó xóa luôn acc GA giả vờ là acc bị die

thôi TOPIC CLOSE mịa đi

ae biết mặt thằng kientien71 là thằng ăn quỵt, chầy bửa, thâm nho là dc rồi, đừng làm ăn gì với loại này, cạch mặt nó ra

topic sắp thành phim cô dâu 18+ rồi đấy, lâu vãi tè
Cô dâu 18+ =)) =]]
:D:D:D:D:D:D:D

Cô dâu 18+ =)) =]]
:D:D:D:D:D:D:D

nhìn mặt cái thằng cờ hó đó biết loại tiểu nhân rồi

thôi dẹp vụ này đi cậu, kệ cmn nó, giờ nó chắc cũng cụp đuôi lại rồi, ko cắn cậu nữa đâu

7 nghiệp thì bán mình cái nghề kéo GA đi :D
nếu thực sự như mình đọc 14 trang nãy giờ, thì bạn có thể tự tạo cho bản thân 1 acc GA mà :D
hay pm yh mình trao đổi nhỉ :D
nó làm j bít làm j cậu ơi chỉ nằm ko cắn 10% thôi
và đây là cách nó làm thật ra nó thuê thằng khác làm nó nằm ko mỗi ngày cắn 10% chứ nó ko cần làm gì cả, mình lệ thuộc nên đành phải chịu

nội công bác mạnh quá đẩy bay luôn cái acc ông kiemtien71 luôn rồi :rolleyes:
và đây là cách nó làm thật ra nó thuê thằng khác làm nó nằm ko mỗi ngày cắn 10% chứ nó ko cần làm gì cả, mình lệ thuộc nên đành phải chịu

7 nghiệp mà có nghề kéo GÀ ngon rứa tê. Mà răng phải đi kéo thuê rứa, mua hoặc mần đi ít acc mà chạy chi. chưa nghe iSocal khi mô cả :D nhà ở Vinh nhưng dừ e đưng sống và làm việc tại Hà lội nà bác, thi thoảng Tết nhứt mới về quê :D.

nó làm j bít làm j cậu ơi chỉ nằm ko cắn 10% thôi
Đúng vậy, thì sao? Trước đây tao có thuê 1 đội do tao hướng dẫn làm và trả tiền cho họ theo cách của tao. Nhưng tao sòng phằng, mày chưa gửi tiền tao thì tao vẫn gửi tiền họ. Mày vì cớ này mà ghen ăn tức ở, thấy tao ngồi không hưởng lợi nên quỵt tiền tao chứ gì? Sao mày không đi mà ngồi không được như vậy đi? Tao không làm ( biết hay không thì kệ mẹ tao, cần báo cáo mày à? ) nhưng tao có quan hệ và hợp tác với mày miễn sao tiền về GA là được theo như quy định là traffic thật từ facebook? Con số có thể không phải là 10% số tiền đó đâu mày ạ.
Mày chỉ là một thằng ghen ăn tức ở, thấy tao không phải làm mà vẫn có $ nên quỵt nợ. Nhưng để làm được như vậy nếu dễ sao mày không tự làm cmm đi?

Mày lệ thuộc cái gì? Mày hợp tác với tao hay hợp tác với ai? Hợp tác với tao có quy định nào là không cho tao thuê thằng khác không?
Mày có não không mà ngu vậy? Thế bây giờ thằng thằng Viettel nó thuê mày bán SIM của nó, mày thuê thằng khác bán thì thằng Viettel nó sẽ kiện mày à, sẽ tống cổ mày à?
Càng nói càng ngu, đã nói rồi, Có lớn mà không có khôn

Mày lệ thuộc cái gì? Mày hợp tác với tao hay hợp tác với ai? Hợp tác với tao có quy định nào là không cho tao thuê thằng khác không?
Mày có não không mà ngu vậy? Thế bây giờ thằng thằng Viettel nó thuê mày bán SIM của nó, mày thuê thằng khác bán thì thằng Viettel nó sẽ kiện mày à, sẽ tống cổ mày à?
Càng nói càng ngu, đã nói rồi, Có lớn mà không có khôn
:D

Nói thật là @kiemtien71 đuối lý hơn. Nhưng để đên tận bây giờ mà mod ko giải quyết đc thì mod ạ. Mod như shit ấy.
tớ ko cần nói cậu à xem sẽ hiểu

Tháng trước mình đã làm với thằng này thấy cũng được tiền nong đã trả sòng phẳng và đến Hôm 25 tháng này mình thỏa thuận với thằng này để kéo GA cho mình. nó nói đưa nó 2 triệu nó sẽ kéo cho tẹt ga tháng này để 24 lãnh tiền sau khi nó nhận tiền xong thì mất hút, mình bảo gửi trước 1 triệu, nó ko chiệu bảo phải 2 triệu mới có vốn làm (rất thuyết phục và mình đã chuyển cho nó 2 triệu)

và đây là cách nó làm thật ra nó thuê thằng khác làm nó nằm ko cắn 10% chứ nó chả làm gì cả nếu tớ ko trả tiền cho nó thì tiền đâu nó thuê tụi này kéo chứ. mình lệ thuộc nên phải chịu

Lúc trước nó nó kéo theo tuần trả mà cứ 1,2 ngày nó cứ la thiếu tiền để mua acc face, nếu ko đưa thêm tiền nó sẽ ko kéo nửa nên đành cứ mỗi lần la thiếu tiền mình phải đưa thêm, vậy là nó ko làm đúng như thỏa thuận là 7 ngày thanh toán 1 lần. cứ mỗi lần nó nói thiếu tiền đành bắt buộc phải đưa thêm tiền cho nó mình bít nó rất tham nên mình thủ tiền trước dự phòng nó đòi thêm tiền nên đành nói trã trước 1 triệu mà nó vẫn đòi 2 triệu

Bằng chứng nó vòi tiền mà chưa đến hạn diện đủ lý do

mình cũng đồng ý gửi nó 2 triệu, sau khi nhận tiền xong,
đến chiều chả thấy làm j cả nói nay bận. qua ngay hôm sau cũng chả thấy động tỉnh gì, gọi thì nói hola lỗi j ko làm được nhưng thật ra hola mình cũng bít là chả có bị cái j cả. Rồi nói lật lọng nói mình thiếu nó 2 củ, vậy là đã hiễu vấn đề muốn vòi tiền thêm, nhửng thằng tham lam như thế, thì ko cần nói nhiều mình vẫn gọi điện tiếp tục ko bắt máy. mình đành lên công an phường báo cáo sự việc và
thằng đó nói chị nó làm chánh án toàn án tối cao thành phố Hà Nội( bộ nó tưởng có chị làm chánh án là ko ở tù chắc, có chị chắc cũng chẳn dám nhận thằng lừa đảo chỉ tổ xấu mặt) nên *** sợ ai mong anh em gặp thằng scammer này nên cẩn thận

toppic của nó đây bà con

https://mmo4me.com/threads/can-mua-ga-content-pin-hoac-chua-pin.252185/#post-4718133

sẽ cập nhật thêm thông tin
số tài khoản nó

0861000029248
Trần Đình Bình

anh em cẫn thận với thằng này làm gì nó cũng đòi tiền trước

tài khoản ko có được 1 đồng GA nào

và hôm nay cho mob vào acc để kiểm chứng doanh thu thấy acc nó thế này khóa cmnl mob đã kiểm chứng

Thông tin facebook của thằng cờ đó đó

https://www.facebook.com/tranbinh1994

Hình ảnh thằng scammer

Bằng chứng sẽ cập nhật thêm

Last edited:
Status
Not open for further replies.

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
421,470