SCAM kiemtientrenmangpro.com die, admin muốn refund thiệt hại

BAN VPS GIA RE ONLINE ban: tk của mình chưa đc mở
♥๑۩۞۩๑ (¯`•♥ - Loky - ♥•´¯) ๑۩۞۩๑♥: mình thấy cậu bảo trong ví cũng còn hơn 40Z, vậy có đủ rf cho nhiều người vậy ko? cậu đã có thiện ý rf lại như vậy, thì rf qua tk việt nam cho mình cũng được mà
♥๑۩۞۩๑ (¯`•♥ - Loky - ♥•´¯) ๑۩۞۩๑♥: tiếng anh mình mù tịt nên bảo viết đơn report thấy ngại quá
BAN VPS GIA RE ONLINE ban: viết
BAN VPS GIA RE ONLINE ban: bảo tôi ko scam
BAN VPS GIA RE ONLINE ban: còn nếu
BAN VPS GIA RE ONLINE ban: viết mà bảo
BAN VPS GIA RE ONLINE ban: đòi RF
BAN VPS GIA RE ONLINE ban: đảm bảo
BAN VPS GIA RE ONLINE ban: ko ai trả cho cậu đâu
♥๑۩۞۩๑ (¯`•♥ - Loky - ♥•´¯) ๑۩۞۩๑♥: uh mình biết mà
BAN VPS GIA RE ONLINE ban: bảo
BAN VPS GIA RE ONLINE ban: tôi đã nhận đc hàng
♥๑۩۞۩๑ (¯`•♥ - Loky - ♥•´¯) ๑۩۞۩๑♥: mục đích là để cậu được gỡ phong toả tk để lấy tiền trong đó rf chứ gì
BAN VPS GIA RE ONLINE ban: đúng vậy
BAN VPS GIA RE ONLINE ban: nếu ok thì tớ sẽ trả cho cậu 60 %
BAN VPS GIA RE ONLINE ban: + acc
BAN VPS GIA RE ONLINE ban: tin hay ko thì tùy
BAN VPS GIA RE ONLINE ban: ko thì vứt cái acc đó đi
BAN VPS GIA RE ONLINE ban: cũng chẳng sao
BAN VPS GIA RE ONLINE ban: cậu dịch ra
BAN VPS GIA RE ONLINE ban: tôi
BAN VPS GIA RE ONLINE ban: có ví Z....
BAN VPS GIA RE ONLINE ban: đã giao dịch thành công với ví z...
BAN VPS GIA RE ONLINE ban: not scam
BAN VPS GIA RE ONLINE ban: nếu đc mở
BAN VPS GIA RE ONLINE ban: thì tớ send ngay cho
BAN VPS GIA RE ONLINE ban: còn nếu mà cậu nghĩ như bọn kia
BAN VPS GIA RE ONLINE ban: thì ko cần đâu
♥๑۩۞۩๑ (¯`•♥ - Loky - ♥•´¯) ๑۩۞۩๑♥: ừ thôi bạn bỏ cái acc đấy đi. mình cũng chẳng cần lấy lại tiền nữa đâu. cầm 2tr đấy xem cậu có giầu lên được không. làm việc gì cũng nên có đức có tâm. mình không có tiền thật đấy, nhưng mình cũng không cần ai bố thí cho đâu. nhẹ nhàng với cậu từ khi mới giao dịch rồi. Mình lấy lại tiền của mình chứ không phải mình đang xin tiền cậu, ừ thì cậu nắm đằng chuôi rồi nên mình phải nhẹ nhàng chịu đựng để lấy lại được đồng nào hay đồng ấy. nhưng giờ không cần đâu. mình bố thí cho cậu đấy. bắt nợ bắt vạ vừa thôi.

BAN VPS GIA RE ONLINE ban: tk của mình chưa đc mở
♥๑۩۞۩๑ (¯`•♥ - Loky - ♥•´¯) ๑۩۞۩๑♥: mình thấy cậu bảo trong ví cũng còn hơn 40Z, vậy có đủ rf cho nhiều người vậy ko? cậu đã có thiện ý rf lại như vậy, thì rf qua tk việt nam cho mình cũng được mà
♥๑۩۞۩๑ (¯`•♥ - Loky - ♥•´¯) ๑۩۞۩๑♥: tiếng anh mình mù tịt nên bảo viết đơn report thấy ngại quá
BAN VPS GIA RE ONLINE ban: viết
BAN VPS GIA RE ONLINE ban: bảo tôi ko scam
BAN VPS GIA RE ONLINE ban: còn nếu
BAN VPS GIA RE ONLINE ban: viết mà bảo
BAN VPS GIA RE ONLINE ban: đòi RF
BAN VPS GIA RE ONLINE ban: đảm bảo
BAN VPS GIA RE ONLINE ban: ko ai trả cho cậu đâu
♥๑۩۞۩๑ (¯`•♥ - Loky - ♥•´¯) ๑۩۞۩๑♥: uh mình biết mà
BAN VPS GIA RE ONLINE ban: bảo
BAN VPS GIA RE ONLINE ban: tôi đã nhận đc hàng
♥๑۩۞۩๑ (¯`•♥ - Loky - ♥•´¯) ๑۩۞۩๑♥: mục đích là để cậu được gỡ phong toả tk để lấy tiền trong đó rf chứ gì
BAN VPS GIA RE ONLINE ban: đúng vậy
BAN VPS GIA RE ONLINE ban: nếu ok thì tớ sẽ trả cho cậu 60 %
BAN VPS GIA RE ONLINE ban: + acc
BAN VPS GIA RE ONLINE ban: tin hay ko thì tùy
BAN VPS GIA RE ONLINE ban: ko thì vứt cái acc đó đi
BAN VPS GIA RE ONLINE ban: cũng chẳng sao
BAN VPS GIA RE ONLINE ban: cậu dịch ra
BAN VPS GIA RE ONLINE ban: tôi
BAN VPS GIA RE ONLINE ban: có ví Z....
BAN VPS GIA RE ONLINE ban: đã giao dịch thành công với ví z...
BAN VPS GIA RE ONLINE ban: not scam
BAN VPS GIA RE ONLINE ban: nếu đc mở
BAN VPS GIA RE ONLINE ban: thì tớ send ngay cho
BAN VPS GIA RE ONLINE ban: còn nếu mà cậu nghĩ như bọn kia
BAN VPS GIA RE ONLINE ban: thì ko cần đâu
♥๑۩۞۩๑ (¯`•♥ - Loky - ♥•´¯) ๑۩۞۩๑♥: ừ thôi bạn bỏ cái acc đấy đi. mình cũng chẳng cần lấy lại tiền nữa đâu. cầm 2tr đấy xem cậu có giầu lên được không. làm việc gì cũng nên có đức có tâm. mình không có tiền thật đấy, nhưng mình cũng không cần ai bố thí cho đâu. nhẹ nhàng với cậu từ khi mới giao dịch rồi. Mình lấy lại tiền của mình chứ không phải mình đang xin tiền cậu, ừ thì cậu nắm đằng chuôi rồi nên mình phải nhẹ nhàng chịu đựng để lấy lại được đồng nào hay đồng ấy. nhưng giờ không cần đâu. mình bố thí cho cậu đấy. bắt nợ bắt vạ vừa thôi.
Hi vọng người đó đọc câu cuối của bạn và có suy nghĩ :)

cái log chat đọc không tin tưởng nổi. Nói tử tế như thể mình không làm gì sai blah blah
Không vì $47 chắc cũng k nói chuyện với thớt đâu.

Đừng nghe thằng nghiện than, đừng bao giờ nghe thằng SCAM ân hận.
ĐKM nó mà biết ân hận thì nó đã k tẩu tán hết Z nhanh vậy. Thằng này ngoài đời chắc uống được cốc bia của nó cũng khó. Chưa kể nó văn vẻ kiếm chắc từ cái kim, sợi chỉ. Đọc cái đoạn chat của nó với @phuocvu là đã biết được cờ hó tính của nó rồi. Thể loại này có lấy vợ thì vợ nó cũng theo giai sớm thui.

Last edited:
Em nghĩ nó chẳng muốn RF thật đâu. vòng vo tam quốc xong cũng chỉ là muốn vét nốt số tiền còn lại :)
Mặc dù rất chuyên nghiệp tẩu tán nhanh số tiền bẩn nhưng mình âm thầm khóa wmz nên mình cũng ko tin chỉ còn 47 USD, không cho team chỉ gửi hình thôi. Để cứ từ từ xem sao. Các bạn cứ dựa vào đoạn chat cuối gửi đơn tập thể lên, mình nghĩ wmtransfer họ sẽ giải quyết mà ko biết theo hướng nào thôi :)

Qua cái topic này mình mới theo dõi được số nạn nhân và mức độ thiệt hại vài ngày nữa sẽ làm việc thêm

Last edited:

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
421,140
173,228
Latest member
sweatcoinworth
Back
Top Bottom