Kiện admin o room

Status
Not open for further replies.

khanhlyly2011

Banned
Reactions
0
MR
0.000
NICK TÔI phuoctransg tại sau ban nick của tôi . tôi chỉ đang ký newsite , không co tuyển ref gi hết tại sao ban nick cua tôi . con chuyện trước đây nick typhukotinhvn la co sự hiểu lầm nên ban nick đó tôi không nói gì rùi .còn nick phuoctransg tại sau tôi ko có tuyển ref gì hết ma ban nick cua tôi . yêu cầu mở lại cho tôi

yêu cầu ai ban nick vao xử lý

yêu cầu ai ban nick vao xử lý . đúng nick trước typhukotinhvn no hiểu lầm admin ban tôi không noi gì rui . bây gio tôi lam nick khac tôi chi up newsite cho anh em chiến ptc . tại sau ban nick tôi trong khi đó tôi ko làm gì hết . cho dù bây giờ tôi có làm nick khac cũng ban nick vô lý tiếp . ai ban nick vao xữ lý. ko co chuyện ban nick trước đây của tôi typhukotinhvn . gio tôi làm nick khac ko làm gi o diển đàn cũng bị ban vô lý . admin nao ghét lên tiếng đi .

Upvote 0
NÓI TOM LẠI ADMIN O diển đàn này ban vo lý nick phuoctransg . tại sao nick đó ko làm gi củng ban nick do . trong khi nick đó chi up những newsite cho anh em chiến ptc . ko ref gi het RB CŨNG KO . THÌ KHÔNG CÓ LÝ DO GÌ BAN NICK CỦA NGƯỞI TA HẾT . YÊU CẦU UNBAN NICK phuoctransg ra

:m190: giải thích sao lại trùng link ref vs nick scam đi

Upvote 0
Tôi đăng ky

Tôi đăng ký làm tên đó cho dù co trùng đi nữa thì nó chẳng liên quan gi .những newsite tôi thích đặt tên gi thì đặt bộ cấm đặt tên đó ah . Quyền gì . Với lại những newsite tôi post lên ko co tuyển ref hay rb gi hết thì củng chẵng quyền gi ban nick tôi cả . Ai ban nick thì vào nói chuyện đi . Muốn thích ban ai thì ban

Upvote 0
Tôi đăng ký làm tên đó cho dù co trùng đi nữa thì nó chẳng liên quan gi .những newsite tôi thích đặt tên gi thì đặt bộ cấm đặt tên đó ah . Quyền gì . Với lại những newsite tôi post lên ko co tuyển ref hay rb gi hết thì củng chẵng quyền gi ban nick tôi cả . Ai ban nick thì vào nói chuyện đi . Muốn thích ban ai thì ban

:m122: tại s lại là nick đó - giải thích đi . Không ai cấm đặt nhưng tại sao lại trùng hợp ngẫu nhiên thế .
Đã có = chứng Scammer thì dù có quay lại 4um , lập 2pic ko tuyển ref hay rb cũng ko đc chấp nhận , trừ khi đền bù toàn bộ số tiền lừa đảo cho các member

Upvote 0
Mày câm con mẹ mồm đi. Phải bố mày làm Mod hay Admin thì mày cứ sủa lên 1 câu là bố Ban nick dis cần giải thích
Cứ Scam bố láo xong lập 10 cái nick khác là lại là công dân lương thiện ah ???
Reccar nói lý với nó làm gì ??Thấy trùng đến 100 cái nick mà ko làm gì thì cũng sút cho đỡ chật đất

Upvote 0
Mày câm con mẹ mồm đi. Phải bố mày làm Mod hay Admin thì mày cứ sủa lên 1 câu là bố Ban nick dis cần giải thích
Cứ Scam bố láo xong lập 10 cái nick khác là lại là công dân lương thiện ah ???
Reccar nói lý với nó làm gì ??Thấy trùng đến 100 cái nick mà ko làm gì thì cũng sút cho đỡ chật đất

:m048: thông cảm tmod chỉ nói đc chứ không hành động được như MOD , chờ upgrade lên mà lâu quá chứ ko ban nó nãy h rồi

Upvote 0
:m048: thông cảm tmod chỉ nói đc chứ không hành động được như MOD , chờ upgrade lên mà lâu quá chứ ko ban nó nãy h rồi
công lực chưa đủ để chưởng hắn ra đảo hả cậu :)

Upvote 0
Admin thì không bao giờ đụng tới mấy vụ BAN nhỏ lẻ này đâu! Admin chỉ tham gia vào việc BAN nếu mức Scam hay là việc gì phải thật nghiêm trọng! Chứ còn lại những việc BAN nick nhỏ này đều là MOD quản lý hết! Cậu hãy kiểm tra rõ rồi hãy nói không bị BAN tiếp nữa ak! Thân!

Upvote 0
:binhsua17: thiện tai sao bạn scam ùi còn lập nick kiện :binhsua10:

- - - Updated - - -

chắc tại mi lời dụng quyền mmo quá nên ko thắng chức đó :))

Upvote 0
thì ra là scam.. ta cứ tưởng hắn bị oan cơ đấy... đời lắm đứa thích vừa cắn vừa la làng thế nhỉ?? .. baned luôn đi cho nhanh.. khỏi fai sn!

Upvote 0
ban là đúng rồi. Type chữ mà cái có dấu cái không có là thấy ghét rồi

cái cách ăn nói bố láo làm mình liên tưởng Ko chừng nó là U&ME đó

Last edited by a moderator:
Upvote 0
mi mà lên chức thì giang hồ nổi sóng =))

Upvote 0
sida quá rec ơi
nhường chức cho t đi
là t thì close mịa topic cho rùi
cần gì giải thích nhiều. chấp gì bọn scam và thiếu hiểu biết
coi mình là bố. tham gia 4rum thì yêu cầu đọc rõ luật 4rum trước đi

Upvote 0
Chào!

Khi nào cậu giải quyết hết nợ nần cũ của các nick liên quan thì tính tiếp nhé!

Close!

Upvote 0
Status
Not open for further replies.

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
421,460
173,627
Latest member
chaulavabo