kiến nghị tạo bank cho forum gửi tới admin

wolf

Newbie
Reactions
56
MR
0.000
chào admin mình muốn góp ý về vấn đề bank forum nghĩa là member có thể add tiền vào bank = LR giống trong vnw ấy . bank này sẽ có nhiệm vụ làm trung gian vd mình add 10$ thì trong bank forum sẽ hiện lên 10$ ở nick của mình và như thế mình có thể giao dịch với người khác . để tránh hiện tượng scam thì ko cho rút tiền từ bank ra ngay mà ai muốn rút thì phải báo với admin , và số tiền giao dịch thì bằng với số tiền add vào bank forum .

Ai mà buy hoặc sell hơn số tiền add bank thì mod có quyền close topic , như vây sẽ tránh được scammer 100% vì nếu nó scam số tiền trong bank sẽ bồi thường thiệt hại . Để tránh việc 1 thằng scammer giao dịch với nhiều người cùng lúc thì mỗi topic ai giao dịch sẽ vào reply như vậy sẽ biết dc số người đang giao dịch . Và 1 điều hết sức quan trong mỗi người đều phải tự chịu trách nhiệm về yahoo và nick của mình nếu để hacker nó hack dc thì số tiền trong bank forum cũng có thể lấy để trả cho người bị hại

Trên đây là góp ý của mình mong mọi người ủng hộ thật sự rất muốn forum mình có thể add tiền vào dc như vậy sẽ giảm thiểu scammer và thuận tiện cảm ơn

Mình nghĩ là cái bank sẽ hoạt động độc lập với forum :D, chỉ có phần hiện balance thì request đến bank để lấy thông tin thôi :)

Upvote 0
Mình nghĩ là cái bank sẽ hoạt động độc lập với forum :D, chỉ có phần hiện balance thì request đến bank để lấy thông tin thôi :)
Vẫn ủng hộ vì 1 môi trường không SCAM :D
Still support for a environment not SCAM :D

Max

Upvote 0
Hmm .. Cứ 1 4rum bình thường
Có chủ Hội các môn thể thao
Có Exchanger uy tín
Có các member chém gió
Có các người ủng hộ Forum
Có các người đứng ra trung gian phòng hờ scam
Không có bất cứ Scamer.
Thế đã là 1 4rum tốt , không cần qui luật gì nhiều đâu

Upvote 0
Đóng tiền thế chân à....khi nào lấy tiền lại thì rắc rối nhỉ...đóng vào rùi bị mấy mod ban vô tội vạ thì tiền đi đâu và về đâu...sao ko lập nên 1 hội riêng đóng bảo hiểm rùi giữ chức danh trung gian

Upvote 0

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
421,145
173,233
Latest member
8daybingo

Most viewed of week

Most discussed of week

Most viewed of week