kiến thức căn bản về cách test và giữ priority 0

đào thật but cần cho new lúc này. kn của mình là cứ gõ loạn lên nó cũng về 0 được, không cần 190-250 chi chi đó.
còn giữ pri thì bó dép. e xin thua.

reply tuansau: test kiểu đó có hiệu quả cao ko bạn , nhìn hình thèm wa' :-j
mình thấy hiệu quả cao mà bạn. bạn nhìn hình thì biết thôi mình test 24id thì 22 id về 0. cant, sub vẫn về 0 như thường bạn ah.
với tình hình thỉnh thoảng nó cant phát
các bạn nào giữ d pri 0 1 thời gian này mình gọi = thánh đấy
test thì đơn giản, giữ mới là kinh điển và hầu như khó ai làm dc lúc này, lúc pix điên loạn, cant sub lúc nào cũng rình rập
mình gõ cant, sub tùm lum mà vẫn 0 đấy thôi mà bạn. xui lên pri 1 tí lại về lại 0. jo chỉ còn 1id pri1, còn lại vẫn là 0.

Giờ mà còn test id cơ à ?...pri nào cũng load như nhau thôi,quan trọng là 1$ hay là 0.9:))
jo pri mới wan trọng chứ bạn. id cũ thì load như gà bịnh. muốn làm thì chỉ có id mới. mà id mới thì pri là wan trọng nhất.
trời ơi, cao thủ khảo cổ học :binhsua72:
Đào lên tận cái topic này =))))))))))))))
tại hôm trc thấy mấy bạn hỏi bên topic update mình mới đào lên lại cho newbie thôi:binhsua79:

lâu quá cũng có người moi nó lên nhẩy.

thời này
test về 0 - bình thường như ăn cơm sườn
giữ pri 0 - hên xui kỉu mắt đuôi còn thấy mờ mờ ....

Các bạn cứ gõ theo kiểu hướng dẫn của chị Nguyên ấy..Về 0 chắc chắn...mình gõ 250 chỉ sai 1 code thôi..chúc cả nhà kiếm tiền vui vẻ:D

Ủa sao tui vô Pixprofit nó kêu là không cho reg ID mới nữa mà? Các bác reg mần răng vậy? :m190:

Trong tình hình hiện tai bây giờ, đâu cần đến pri nữa đâu ta :binhsua08:
ban ngày ID > 3k code nó ko cho load thì lấy đâu ra, phải reg chứ bạn.

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
421,464
173,634
Latest member
vuka8888

Most viewed of week

Most discussed of week

Most viewed of week

Most discussed of week