Killer8x đã nhiều tai tiếng!

Status
Not open for further replies.

boydatinh3107

Hero
Verified
Reactions
2,118
MR
0.019
Phone Number
Call me! Call me!
Facebook
Follow me on Facebook
Trước đây từ là 1 T mod xong bị nhiều tai tiếng , hiện tại đã xuống làm mem bình thường
Topic của him lập ra khá nhiều ví dụ
http://mmo4me.com/threads/code-offers-full-pb-ppd-wap-android-ios-gia-re-khuye-n-ma-i-khu-ng.196833/

Lập ra chỉ để câu newbi - chả ai thèm vào up( tự hiểu )

Vấn đề này là tết nhị - nói him scam thì không phải . chỉ là vấn đề trách nhiệm
dẫn chứng search google.com.vn với yahoo :sad_t_t_sad

http://backlinksdata.com/wordpress/?p=329

Cụ thể thế này : Mình xài code f1 ( reseller ) đã có chức năng reset IP theo ip reg acc ban đầu

Code f1 này có chức năng reset ( bao gồm reset theo khoảng thời gian + all )

Mình có pm hỏi có bó biết code f1 ko ? cụ thể :

Mình cần code chức năng chặn IP log ( code f1 chỉ chặn IP reg acc ) - Đã đặt vấn đề code f1 rồi :

Đã nói rõ nội dung ( chức năng reset thì tại đã đề cập code f1 )

Thỏa thuận xong - code 1 chút sad_t_t_sad kêu xong - nhưng thực chất không đúng yêu cầu mà vẫn như code f1 tức là vẫn chặn IP reg acc ( tức 1 acc ID A reg IP x thì chỉ log vào dc IP x không log dc IP khác - như mặc định của code f1 )

mình yêu cầu làm đúng thỏa thuận thi vòi thêm tiền ????

OK chấp nhận .

Làm lại xong code - nhờ up lên hộ cái domain khác đang chạy thì lại vòi thêm tiền ( đáng lẽ code chức năng này thì phải hỗ trợ khách hàng cách sử dụng trên các domain khác - đằng này lại vòi tiền ) ?

Tóm lại nhờ code thêm chức năng chặn ip log + reset ( trước đó đã đề cập đến code f1 - resell)

30$ + them 10$ vòi thêm

Kết quả code:

NHƯNG CHỨC NĂNG RESET IP TIME sad_t_t_sad NÓI CHỈ ĐỂ CHO VUI ??
Khi test thì hiện tại chỉ test LOCK 2 IPS ? THẤY OK?

giờ test thì sad_t_t_sad kêu chức năng này không có ?
tại đã làm đúng theo yêu cầu là rest IP All ?????

Trong khi đã đề cập code f1 nó có reset theo khoảng thời gian- hắn lại kêu là mình yêu cầu reset nên chircode resel all?

XIN HỎI CÁC MEM MMO CON NGƯỜI NHƯ THẾ NÀY LIỆU CÓ THỂ CÓ UY TÍN ĐỂ LÀM DỊCH VỤ SELL CODE WEB KHÔNG ?
Kiến thức + kỹ năng code thì giỏi rồi đó nhưng cách ứng xử ? + cung cách phục vụ khách hàng như thế liệu có xứng đáng để khách hàng theo không ?

- Topic chỉ là cảnh báo - không có report - Cám ơn các bạn đã đọc và theo dõi + suy ngẫm- Mọi sự lựa chọn vẫn là ở các bạn
Thank all

Đây là tổng hợp các ý kiến của nhiều mem :
Mà nói thật là bạn code web có vẻ hơi moi tiền rồi , code có tý được 40$ rồi thì hỗ trợ thêm tý có sao đâu nhĩ được thêm uy tin và được thêm khách hàng nữa , ông code keo kiệt vãi
Chan luon
nick thằng này thì nên tránh xa..chuyên bán code dởm
Trước cũng bị a ấy chơi vố mất 55$ đau nhói nên nhớ mãi :D:D:D loại này cho đi cách ly là tốt nhất
Tai tiếng vãi nồi thế nhĩ , ko thấy bạn nào làm site lên bênh vực bạn kia cái kìa
Vòi tiền giỏi vl, vét máng từng tí một
có vài kiểu người biết code như tmod này nè,phục vụ khách hàng mua code hay fix code thì cứ như là shit
nhờ up lên hộ cái domain khác đòi 10$ wa là đáng nể anh ý
Cái lão sad_t_t_sad này tai tiếng nhiều rồi!
nhiều cái topic ủy mình là mod còn tự close comment chính lão nữa!
vãi cả lão này!
Code thím này dụ đc newbie vì cái giá mềm hơn thím duy :cool:

đây gọi là "gian thương" :)) và anh killer này thì max nhiều tai tiếng rồi
từ cái vụ làm tmod rồi chửi um sùm ở sb là đã cạch :confused: bản chất lộ rõ
Đúng là chỉ biết đến cái lợi trước mắt. Làm cho người ta ngon lành sau này có big contract có hơn k. Ăn thua 5 10 usd mà mang tiếng quá. Tầm nhìn hạn hẹp.
quay kinh quá, chút chút lại xèng.
cậu này siêu vòi tiền. mở miệng ra là đòi tiền rồi. :)) . đã từng mua code 1 lần và cạch luôn :v

chua giao dich bao gio ma chi toan nghe tieng xau cua ong nay
Nói chung ai mua code của Skiller có sao dùng vậy thì không sao ( code thì cùi vl )
Ngoài ra là $ $ và $$$$$
Cách nói chuyện không có thiện cảm
Đây chỉ là ý kiến của mình, chắc cũng có nhiều người chung cảnh ngộ:)

Last edited:
đúng vậy mình điên cậu này, mua code 73 rồi dây dưa host và domain và công add nét 15$ rồi tới 100$ và ko được việc gì , code chẳng có tác dụng gì giờ vất xó 100$ ,điên thật :mad:

Upvote 0
:D nổi tiếng thích thế còn gì . mà ae làm vừa vừa thôi ae việt nam với nhau ko mà

Upvote 0
đúng vậy mình điên cậu này, mua code 73 rồi dây dưa host và domain và công add nét 15$ rồi tới 100$ và ko được việc gì , code chẳng có tác dụng gì giờ vất xó 100$ ,điên thật :mad:

Xin lỗi bạn là ai? Trước h mình chưa bao giờ bán CODE với cái giá 73$! Và tài khoản của bạn cũng không nằm trong danh sách các KH của mình! Nếu có bạn vui lòng đưa bằng chứng giúp mình! Để mình xử lý giúp cho bạn! Thanks!

Upvote 0
Xin lỗi bạn là ai? Trước h mình chưa bao giờ bán CODE với cái giá 73$! Và tài khoản của bạn cũng không nằm trong danh sách các KH của mình! Nếu có bạn vui lòng đưa bằng chứng giúp mình! Để mình xử lý giúp cho bạn! Thanks!
ối zời lại còn ko thừa nhận, vấn đề là giờ ko có tâm trạng đưa bằng chứng log chát và lịch sử nc , chứ còn mún thì lúc nào cũng đưa dc hết, hiện code vất xó nhìn thấy cái topic lại càng bực , :mad:

Upvote 0
ối zời lại còn ko thừa nhận, vấn đề là giờ ko có tâm trạng đưa bằng chứng log chát và lịch sử nc , chứ còn mún thì lúc nào cũng đưa dc hết, hiện code vất xó nhìn thấy cái topic lại càng bực , :mad:
Có bằng chứng thì đưa ra,không thì gọi là hùa nhau ném đá,vu khống đó bạn à:eek:

Upvote 0
Thanks bạn đã nhắc nhở!

Mình đã hoàn thành trách nhiệm của mình trong dịch vụ của mình, còn vấn đề này bạn đọc Log Chat sẽ rõ, còn việc tiền bạc mình bàn bạc với bạn ấy thuận mua vừa bán, bạn ấy đồng ý thì làm còn không thì không ai ép bạn ấy, trong Log Chat bạn ấy yêu cầu mình làm như thế nào thì mình đã làm như thế đó, và trong Log chat bạn ấy kêu mình làm Reset IP thì mình cũng đã làm Reset IP theo yêu cầu bạn ấy, nhưng bạn ấy đòi thêm Reset IP theo Time, cái này là lúc trao đổi bạn ấy cũng không đề cập tới vì thế nằm ngoài hợp đồng nên mình không đồng ý làm thì bạn ấy Report!

Mong bạn xem xét và xử lý!
Đọc từ hôm qua tới giờ mình ko muốn nói nhưng tời đây thì phải nói. Code mình không biết nhiều mình dân kinh tế chuyên về kinh tế. Giả sử như một dân IT tới hỏi là bây giời có tiền tui muốn đầu tư thì chẵng lẽ lúc đó bác chỉ nghe khách hàng nói đầu tư mà ko tư vấn cho khách là đầu tư ở đâu là tốt mang lợi nhuận tốt (vì có rất nhìu kênh đầu tư). Người ta ko biết thì mới nhờ cậu nếu cậu biết gì thêm thì nên tư vấn thêm cho người ta để mang thêm tiếng phục vụ tốt chứ.

Upvote 0

Nick Forum của bạn hoàn toàn không có trong danh sách KH, bạn muốn nói gì thì phải có bằng chứng rõ ràng, mình mong bạn đưa lên bằng chứng để mình xử lý, vì trước h mình cái gì ra cái đó rõ ràng! Còn nếu không có thì bạn không nên cmt mang tính chất hùa theo ntn, hoặc bạn chỉ cần đọc cái Y!M của bạn đã từng pm mình mua CODE là mình có thể tự Check ra!

Upvote 0
Đọc từ hôm qua tới giờ mình ko muốn nói nhưng tời đây thì phải nói. Code mình không biết nhiều mình dân kinh tế chuyên về kinh tế. Giả sử như một dân IT tới hỏi là bây giời có tiền tui muốn đầu tư thì chẵng lẽ lúc đó bác chỉ nghe khách hàng nói đầu tư mà ko tư vấn cho khách là đầu tư ở đâu là tốt mang lợi nhuận tốt (vì có rất nhìu kênh đầu tư). Người ta ko biết thì mới nhờ cậu nếu cậu biết gì thêm thì nên tư vấn thêm cho người ta để mang thêm tiếng phục vụ tốt chứ.

Chào bạn,

Mình hiểu ý bạn muốn nói gì! Cảm ơn bạn đã góp ý! Nhưng có lẽ bạn không biết về mình mà chỉ nghe các bạn kia nói!

Thứ nhất mình xin khẳng định với bạn 100% là KH nào khi PM mình hỏi mua CODE đều được mình tư vấn đầy đủ 100% không thiếu 1 thứ gì! Và sau khi tư vấn thì KH có quyền lựa chọn mua hay là không mua theo sở thích của KH!

Tiếp theo những bạn PM không hỏi mua CODE mà nhờ mình CODE thì mình chỉ CODE theo yêu cầu của người ta chứ mình không có quyền gì mà xen vào ý kiến cá nhân của họ, họ cần gì thì mình làm theo như thế đấy và sau khi hoàn thành thì nhận thù lao thôi!

Upvote 0
như này , vấn đề nói qua cho bạn hiểu nhé, hiện giờ chưa dc bạn giao mail domain khi mua code từ tháng 2/2014 mà bạn chưa đưa mail domain thì bạn bán code ai mua nữa hả:mad:

Upvote 0
như này , vấn đề nói qua cho bạn hiểu nhé, hiện giờ chưa dc bạn giao mail domain khi mua code từ tháng 2/2014 mà bạn chưa đưa mail domain thì bạn bán code ai mua nữa hả:mad:

Bạn cứ đọc Y!M của bạn ra là mình sẽ giải quyết cho bạn đảm bảo với bạn 100%, nếu bạn là KH của mình thì bạn phải biết lúc nào Sell CODE mình luôn nói là sau 60 ngày KH phải pm lại mình để mình Transfer Domain! Nếu bạn là KH của mình và có Domain > 60 ngày thì PM mình mình cam đoan với bạn 100% là sẽ được chuyển Info Domain cho bạn hoàn toàn! Cảm ơn bạn!

Upvote 0
Bạn cứ đọc Y!M của bạn ra là mình sẽ giải quyết cho bạn đảm bảo với bạn 100%, nếu bạn là KH của mình thì bạn phải biết lúc nào Sell CODE mình luôn nói là sau 60 ngày KH phải pm lại mình để mình Transfer Domain! Nếu bạn là KH của mình và có Domain > 60 ngày thì PM mình mình cam đoan với bạn 100% là sẽ được chuyển Info Domain cho bạn hoàn toàn! Cảm ơn bạn!
được rồi vừa buzz yh bạn đó

Upvote 0
Mình thấy killer8x sp cũng nhiệt tình mà ( đã từng mua code của thím khi vừa bắt đầu tập tành). Mình thấy cái này 2 thím bàn bạc lại chút là ok thôi mà.

Upvote 0
Mình thấy killer8x sp cũng nhiệt tình mà ( đã từng mua code của thím khi vừa bắt đầu tập tành). Mình thấy cái này 2 thím bàn bạc lại chút là ok thôi mà.
uhm , mình cũng thấy vậy . mình cũng từng la khách hàng của bạn ấy . sp nhiệt tình , bán hàng đúng chất lượng .
có chuyện i thì ngồi uống nước mà bảo nhau ;))

Upvote 0
hì bạn ý giao domain cho rùi thấy bớt bực ròi hì :p
nhờ có topic này ý sợ dính thêm 1 phốt nữa thì khó biện minh và ăn nói nên phải chịu :))
cậu này mình thấy khá nhìu phốt, mình nghĩ làm 1 topic những ai đã từng mua code cậu ấy vào cho ý kiến, nếu nhìu trường hợp dính phốt thì nên cho cậu ta ra đê nghĩ mát

Upvote 0
Status
Not open for further replies.

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
421,142
173,233
Latest member
8daybingo

Most viewed of week