Suggest Killer8x - Sell code Vô trách nhiệm - Có tật giật mình!

Status
Not open for further replies.

tranhoan99

Banned
Reactions
48
MR
0.000
1. Mình mua code đàng hoàng! Giá $55 - ban đầu được bạn đó hỗ trợ rất nhiệt tình.
2. Sau một time mình ko làm nữa và host bị die. H cần lại thì mất code! PM cậu đó thì cậu đó bảo mình xóa đi rùi( đã thấy mùi nước mắm rùi, ai đời sell xong ko lưu lại. Vì mình là một seller nên sell xong xóa đi luôn ag, kể bảo update cho mem version mới thì bảo xóa đi còn nghe được. Đây sell xong là xong luôn. Constant Code mà lại đi xóa đi!:)) )
3. Post bài lên cho anh em xin code! Mình chỉ nói đúng sự thật trên bài viết thì cậu đấy bảo rằng làm ảnh hưởng uy tín, rùi bị mấy bạn khác xỉa xói và cậu phải viết rằng "xin code thôi"! Trong khi chính topic bạn đó có ghi:
Killer8x said:
"Mình hoàn toàn không Support & sẽ hủy site những bạn lấy Code mình đi Sell lại cho người khác (Nếu phát hiện)."

- Mình bỏ tiền mua chứ ko pải xin cậu
- Mình phải nói rõ là mua của cậu để những bạn nào share ko bị cậu như trên

Mình report cậu vì:
- Có tật thì mới giật mình - đổ oan cho người khác về tội làm ảnh hưởng uy tín của cậu!
- Không hỗ trợ đầy đủ như đã cam kết: mình không biết up code bảo cậu đấy giúp thì:
+ những gì cậu đó support đây:

sad_t_t_sad: up code lên host
sad_t_t_sad: vô host tạo database
sad_t_t_sad: rồi import csdl vào cái database đó
sad_t_t_sad: rồi config file config và file includes cho trùng với link site + database là ok

Mình ko hiểu gì về nó mà bạn đó bảo như vậy ag!
+ mình ko hiểu về postback thì cậu đấy làm câu: "nói thiệt nha, bạn ra ngoài mua 1 cái dt về bạn làm mất rồi ra kêu người ta đưa lại cái khác cho bạn coi thử sao"

- Chốt lại cái cuối đó là sell xong như đem con bỏ chợ và xúc phạm buyer!

Các mem đọc rùi nhận xét! Hy vọng ko gặp pải trường hợp như mình. Mua rùi đem con bỏ chợ!

Last edited:
Không nhầm thì từ khi mình tham gia 4rum đến nay đã có tầm 3 topic cùng về chủ đề na ná như thế này!

Upvote 0
Mấy bác chém gió ghê quá. Nói cả buổi trời chả thấy cái proof nào cả. Đây là box SCAM, đã tạo topic vào đây thì phải có proof!
Đang chờ câu trả lời mà

Upvote 0
ngồi đọc hết 1 lốc comment ... tóm 1 cục lại là ếu xem nữa :oops:

ngồi hóng kết quả thôi ... chẳng góp thêm được cái vệu giề cho topic này :mad:

Upvote 0
nam tước nó ghét bác lắm :D
Ku này bị ăn point của mềnh nên định ném đá dấu tay hay sao thế !?

Upvote 0
Ku này bị ăn point của mềnh nên định ném đá dấu tay hay sao thế !?
sợ nó ném thẳng tay chớ ném giấu tay sao mà ném dc sếp :D

Upvote 0
sợ nó ném thẳng tay chớ ném giấu tay sao mà ném dc sếp :D
Anh thấy nó ghi thẳng cái danh xưng theo Tiếng Việt của anh nên anh đoán thế em àh ;)

Upvote 0
nhân vật 9 chưa hiển linh

Upvote 0
hoooo.... report cả ngày mà Admin k lên tiếng, bị cáo cũng k trả lời . vậy là sao ?

Upvote 0
thôi chủ topic up cái proof lên cho kịp. bác killer vào trả lời đi chứ còn gì. snag tận page 4 vẫn chưa thấy chủ xị ra mặt

lại gặp bác Lặc trong này:p
Chết danh với tên Lặc! Đờ cờ mờ @tieuphong
nói thật tao ghét ml mài nhất tối ngày rình tao rồi chửi :mad:
Mài thì phải zây mới xứng với mài! :rolleyes:

Upvote 0
Upvote 0
bác ấy vẫn theo dõi đấy chứ, có chữ "like this" ở dưới kìa

Upvote 0
Góp ý cái là Tmod cũng là 1 chức danh, do admin chọn. Ít nhất thì cũng có thời gian thử thách trong bao lâu đó. Trong thời gian đó đáp ứng đc năng lực thì set lên. Ko đc thì set xuống chứ để hoài làm cái gì, có chuyện lại ảnh hưởng tới BQT.
Chủ top chụp log chat lên đi cho đúng rule.

Upvote 0
Góp ý cái là Tmod cũng là 1 chức danh, do admin chọn. Ít nhất thì cũng có thời gian thử thách trong bao lâu đó. Trong thời gian đó đáp ứng đc năng lực thì set lên. Ko đc thì set xuống chứ để hoài làm cái gì, có chuyện lại ảnh hưởng tới BQT.
Chủ top chụp log chat lên đi cho đúng rule.

trước jo bao lần rồi chứ có phải lần đầu đâu :p

===> Cuối cùng các Mod cũng phán topic loãn => cuối cùng close , hết chuyện:D

Upvote 0
mình cũng từng làm code lên mình nghĩ sẽ ko lưu cho người bán code được quá lâu đâu, nếu bạn nghỉ một thời gian dài thì mình nghĩ do hosting đó die thì coi như code đó cũng bị hỏng , cái quan trọng cũng là do bạn ko lấy code về thôi vì ko ai quản lý bằng mình quản lý được đâu bạn ah . Trừ trường hợp bạn xin code mà bên bán ko cho code thì bạn còn đỏi hỏi được còn nếu bên bán có thể giao code cho bạn thì lỗi này thuộc về bạn chứ ko phải người bán. Mình chỉ góp ý thôi

Upvote 0
Mình đã làm web cho bạn này http://workonline24h.com/ , mình đã giao hết code cho người ta chứ mình đâu có dữ code nếu mà ai làm web cũng giữ code web thì chắc mình nghĩ máy tính ko đủ lưu trữ vì lắm code web cũng nặng lắm . Nói chung nếu bạn cần thì bỏ chút tiền và yêu câu bên kia làm giá rẻ hơn một chút coi như 2 bên đều có lợi . Vì giờ muốn làm lại cho bạn thì phải chỉnh sửa code demo cũng mất thời gian lắm , vì ai dân code mấy hiểu sự mệt mỏi khi phải ngồi cả ngày với máy tính test đi test lại trên localhost

Upvote 0
Anh thấy nó ghi thẳng cái danh xưng theo Tiếng Việt của anh nên anh đoán thế em àh ;)
danh xưng của bác là sao? tên người viết chữ hoa nhé bác, e viết chữ thường, ko phải chỉ người, chỉ sự vật rồi xúc sinh này nọ thôi à, :D ko có liên quan gì tới bác nhé

Upvote 0
Status
Not open for further replies.

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
421,533
173,709
Latest member
realkdsg

Most discussed of week