SCAM KillShipper y/h :ve_3z0k2 Scam 40$

Status
Not open for further replies.

Phi1210

Senior
Verified
Trusted 3
Reactions
193
MR
1.181
$2,039.99
Service Details
1||Exchange|https://mmo4me.com/threads/buy-usdt-23-2-po-22-95-ppvn-22-ppus-22-sell-po-23-ppvn-22-5-usdt-23-4-all-bank.408218/|0||0|5
Phone Number
Call me! Call me!
Facebook
Follow me on Facebook
Mình cần buy 1 ít cc làm tí công việc , mua của bạn này sau khi gữi tiền thì liền off nick nên nay mình lên 4rum tố cáo him ,
y/h :ve_3z0k2
nick mmo: KillShipper
FB :
https://www.facebook.com/khang.kool132

Khó tránh khỏi, mua được loại này thì may, bị scam ko ai thương, có khi còn bị chửi :D

chuyển qua ngạch đâm cá hả, biểu sao :D

Chắc ko gd 4rum, nick nó lâu r có vào 4rum đâu

Đáng nhẽ với những người thiếu rõ ràng và tin cậy bạn nên dựa vào cái BH, ko chịu BH thì bắt TG. BH 500 USD mà ko chịu giao dịch 40 $ thì nghe vô lý rồi

Đáng nhẽ với những người thiếu rõ ràng và tin cậy bạn nên dựa vào cái BH, ko chịu BH thì bắt TG. BH 500 USD mà ko chịu giao dịch 40 $ thì nghe vô lý rồi
tuy vô lý nhưng có thật đấy , mình mua z của webkiemtien24h chuyển vô z cho him , lúc đầu kiểm tra thấy cũng nằm trong 4rum với lại cũng đc 1 người quen giới thiệu him sell good nên mới chủ động send tiền trước :(

nguyên tắc của mấy anh héc - cơ là ko giao hàng trước, bất kể người mua là ai :p

tuy vô lý nhưng có thật đấy , mình mua z của webkiemtien24h chuyển vô z cho him , lúc đầu kiểm tra thấy cũng nằm trong 4rum với lại cũng đc 1 người quen giới thiệu him sell good nên mới chủ động send tiền trước :(
Ý mình ở đây ko phải nói bạn vô lý, mà là mọi giao dịch ảo có gì ko đúng ko hợp lý là phải xem lại ngay. Ngay cả những bạn hay giao dịch, đó giờ ko pm mình, hôm nay tự nhiên pm với giao dịch hết sức bình thường là cũng phải sinh nghi ver phone rồi

Nghịch lý tất có biến, ko biến thuận thì nghịch

Ý mình ở đây ko phải nói bạn vô lý, mà là mọi giao dịch ảo có gì ko đúng ko hợp lý là phải xem lại ngay. Ngay cả những bạn hay giao dịch, đó giờ ko pm mình, hôm nay tự nhiên pm với giao dịch hết sức bình thường là cũng phải sinh nghi ver phone rồi

Nghịch lý tất có biến, ko biến thuận thì nghịch
1 bài học vậy :(

nguyên tắc của mấy anh héc - cơ là ko giao hàng trước, bất kể người mua là ai :p
Mình có biết điều này, bên UG họ có BH của UG, chuyện bán gian với khách lạ, bán đúng với khách quen là bt, ko có gì đảm bảo chỉ mất tiền mang tật

Mình có biết điều này, bên UG họ có BH của UG, chuyện bán gian với khách lạ, bán đúng với khách quen là bt, ko có gì đảm bảo chỉ mất tiền mang tật
chẳng qua ko có nick bên 4rum UG để report him :(

Status
Not open for further replies.

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
421,142
173,233
Latest member
8daybingo

Most viewed of week