Kính cẩn cúi lạy các thánh Youtube phát

Status
Not open for further replies.
Cái này thằng chủ kênh cho cái này vào là full ngay
thì nó quên cái đó thôi chứ có gì đâu mà phải post lên đây kiếm ng report

video vậy nhiều lắm , ko có dụ quên đâu :)
chỉ cần tag vào là nó to ra thôi, còn to ra dính BQ hay ko thì tùy

Thích thì vào web phim mà coi. Lên ytb coi mà đòi hàng ngon ở đâu ra. Lách tè le ra mới qua được thì bảo sao chất lượng chả cùi , âm thanh chả méo mó , ai cũng có các kiếm tiền riêng , trình thấp thì chết , trình cao thì sống thôi. Đã đi qua trung quốc mà bày đặt đòi mua hàng chính hãng. Đến nãn thanh niên với cái mác trial mod mà phát biểu chán vl.

văn hóa VN :)

No Comment lun :D :D . Nhìn tiêu đề tưởng cái gì hot - ai dè vào xem thì ra show kênh ngta cho tụi gato report =.=" =.="

lên mạng thiếu cha gì mắc mớ phải lên youtube chứ. Trên youtube chỉ chấp nhận video bản quyền,
Thích thì vào web phim mà coi. Lên ytb coi mà đòi hàng ngon ở đâu ra. Lách tè le ra mới qua được thì bảo sao chất lượng chả cùi , âm thanh chả méo mó , ai cũng có các kiếm tiền riêng , trình thấp thì chết , trình cao thì sống thôi. Đã đi qua trung quốc mà bày đặt đòi mua hàng chính hãng. Đến nãn thanh niên với cái mác trial mod mà phát biểu chán vl.

Xin lỗi bạn, ko liên quan nhưng bạn so sánh vấn đề đi hơi xa và hơi tào lao rồi đó. Xin lỗi bạn, ở TQ vẫn mua được đồ chính hãng như thường, còn tốt hơn VN. Cái máy tính bạn đang xài hơn 80% linh kiện sản xuất ở TQ đó, cái điện thoại cũng vậy, còn rất nhiều thứ khác mình chả buồn ngồi liệt kê ra cho bạn đâu. Còn nữa, bạn nói như kiểu Youtube tệ hại lắm vậy, xin lỗi chứ mình phán thẳng vào cái mặt bạn là "Youtube là trang video tốt nhất thế giới" đấy. Mấy cái thể loại phim bản quyền như thế này sở dĩ YTB ko cho xem là sợ vi phạm bản quyền, nó mà mở tẹt ga cho người ta up thì trong 3 nốt nhạc bị kiện đóng cửa ngay. Nếu Video bản quyền up lên đó thì chả vấn đề gì để nói. Youtube ở đây là đang bảo vệ bản quyền, để có 1 clip người ta phải tốn biết bao nhiêu tiền của công sức, vậy mà các bạn ko tốn đồng nào lấy clip người ta up lên để kiếm tiền thì ai mà chấp nhận cho được chứ ?

lên mạng thiếu cha gì mắc mớ phải lên youtube chứ. Trên youtube chỉ chấp nhận video bản quyền,

Xin lỗi bạn, ko liên quan nhưng bạn so sánh vấn đề đi hơi xa và hơi tào lao rồi đó. Xin lỗi bạn, ở TQ vẫn mua được đồ chính hãng như thường, còn tốt hơn VN. Cái máy tính bạn đang xài hơn 80% linh kiện sản xuất ở TQ đó, cái điện thoại cũng vậy, còn rất nhiều thứ khác mình chả buồn ngồi liệt kê ra cho bạn đâu. Còn nữa, bạn nói như kiểu Youtube tệ hại lắm vậy, xin lỗi chứ mình phán thẳng vào cái mặt bạn là "Youtube là trang video tốt nhất thế giới" đấy. Mấy cái thể loại phim bản quyền như thế này sở dĩ YTB ko cho xem là sợ vi phạm bản quyền, nó mà mở tẹt ga cho người ta up thì trong 3 nốt nhạc bị kiện đóng cửa ngay. Nếu Video bản quyền up lên đó thì chả vấn đề gì để nói. Youtube ở đây là đang bảo vệ bản quyền, để có 1 clip người ta phải tốn biết bao nhiêu tiền của công sức, vậy mà các bạn ko tốn đồng nào lấy clip người ta up lên để kiếm tiền thì ai mà chấp nhận cho được chứ ?
Thím này có lẽ đã hiểu nhầm ý bạn ấy:
1, bạn ấy đang mỉa mai hàng giả hàng nhái của tụi TQ tràng lan, kém chất lượng.
2, người ta có chê bai gì youtube đâu nhỉ, chỉ là đang nói muốn xem phim thì nên vào mấy web phim lậu mà xem, trên yt muốn up lên phải lách liếc mất chất lượng

Thím này có lẽ đã hiểu nhầm ý bạn ấy:
1, bạn ấy đang mỉa mai hàng giả hàng nhái của tụi TQ tràng lan, kém chất lượng.
2, người ta có chê bai gì youtube đâu nhỉ, chỉ là đang nói muốn xem phim thì nên vào mấy web phim lậu mà xem, trên yt muốn up lên phải lách liếc mất chất lượng

Clone mà còn ta đây tổ lái kiểu ngu si :)) , hên có bạn thông não cho nó .

Vấn đề đọc hiểu của bạn đang có vấn đề chăng ? :oops::oops:

bạn clone vào nói hay thế, đây là fim nước ngoài làm bọn nước ngoài nó thừa tiền lắm, lấy nhẹ nhàng khéo léo của nó vài trăm $ bản quyền cũng không sao đâu, Người VN lại còn đạp người Việt thì sao VN ngoi lên được với các nước khác. Tốt nhất là vi phạm bản quyền của fim Việt, video của người Việt làm thì có gì hãy report, còn Video của bọn tây bọn tàu bọn JAV làm thì kệ mẹ bọn nó đi, để tự thân bọn nước ngoài đi mà report, lo hộ bọn nó mất tiền làm cái beep gì. Những người Việt đang làm youtube là đang ngày đêm kiếm ngoại tệ về cho đất nước đấy. Cậu là con người đạo đức mà lại đang rảnh quá thì cậu report, kiện mấy thằng tham nhũng, buôn lậu, buôn ma túy, trộm cướp,.. ở Việt nam với công an đi. Thân gửi cậu và những người đạo đức kiểu như cậu:mad:

@ChuChung Định Mệnh mang links video lên đây làm éo gì phá hoại kênh của nó thế :D

Đúng là VN GATO vãi ra kênh của người ta đem lên đây rồi cùng nhau report chết cmn sau vài giờ
Từ nay cấm post link kênh video của người khác nhé . Mình Close topic cho nó đẹp

Status
Not open for further replies.

Announcements

Forum statistics

Threads
421,072
173,151
Latest member
dungtv1991

Most viewed of week

Most discussed of week

Most viewed of week