Kính đề nghị những ai để link nhạc vào chữ kí !

cho chèn, nhưng đừng để auto play, mình đã mở nhiều tab thì chớ, chẳng biết nhạc nó ở đâu ra, đạ mấu mấy bạn vô ý thức nhé :m140:

mình đồng ý nè, tự nhiên đang im lìm nhạc ở đâu phát ra, mà tìm cũng mệt vì mở nhìu tab 4rum
nếu có để link nhạc muốn chia sẻ với mọi người, thì xin đừng để auto play
ai thik thì click và nghe thôi

Bác kia nói đúng chèn thì cứ chèn nhưng đừng để auto play mọa cứ 1 lần vào topic có mấy thánh đó là nhảy ra lại đở phải nhức đầu làm vậy hay ho gì ko biết

Vấn để này thì phải yêu cầu mod xóa bỏ chức năng đấy đi đc thôi, mem thì sở thích của mình là trên hết, góp ý kiểu gì cũng không nghe, thậm chỉ có topic mình nhớ là rất nhiều người thậm chí chửi cả thèng mem đó mà nó cũng nhất quyết không bỏ. pó tay.

Đang đêm hôm, tự nhiên nghe nhạc giật hết cả nảy. Ủng hộ thớt.

hiii, ko mở loa cũng là điều tốt,
nhờ topic này mà mềnh mới biết là vô 4rum có thể bị nghe nhạc :binhsua50:

Cái này đề nghị Admin bỏ chức năng chèn link nhạc thui chứ Member ko chịu tiếp thu đâu, muốn nghẹ nhạc thì mở lên mà nghe tự nhiên quăng cái link vào bắt mọi người cùng nghe, mới vào topic tự nhiên nghe iếng nhạc văng vẵng bên tai mà ko biết ở đâu phát ra vì đâu có mở nhạc, tìm hoài ko thấy giớ thấy topic này mới hiểu.... Mấy bác vui lòng đừng làm phiền mọi người như thế nữa.

ông này nói chuẩn này.mở ra mà bị như thế chỉ muốn kéo cổ thằng đó ra mà chém mẹ nó đi thôi bực k tả dc

close toppic k ủng hộ vì đang phấn đấu lên 300 post để đc để flash ,các bạn làm thế t k vui đâu lol.gif

Các bạn đã đọc qua 3 trang post này thì đủ hiểu được rằng 99% số người sẽ ném chết bạn bằng lựu đạn và B52 nếu bạn cố ý chèn nhạc .Mình nghĩ ko ai muốn chèn nữa đâu "________"

:m021: may bọn nó chưa chèn nhạc xxx play tự động đó :m146: mở lên thì tha hồ mà nghe xong thấy 1 đống người đọc hôm đó ngủ ngoài đường mới hài cơ =))

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
421,491
173,666
Latest member
tmdt123

Most viewed of week

Most discussed of week

Most viewed of week

Most discussed of week