Kinh nghiệm cho anh em chơi Zippcoin

Hiện tại có thời điểm sàn giao dịch anything-e.com này với tổng khối lượng Zippcoin lên tới 75M.
Nếu Zippcoin bùng nổ như STR giá thời điểm cao nhất hình như là 200k thì phải? em cũng ko nhớ chính xác
Các bác thử tính công thức: 75 x 200k= VNĐ???
Với số lượng $ như lớn vậy? 10 thằng thì có tới 11 thằng sẽ scam.
Tổng 75M là số lượng zipp giao dich đi và về mà ,cùng 1 số zippcoin nhất định mà mua rồi bán lại nhiều lần ,cộng lại nó ra 75M chứ đâu phải có 75M zipp đâu nhỉ ! :rolleyes:

Hình như chủ sàn đã đăng topic rút bảo hiểm rồi mà :D
Chuẩn rồi nghe tin: Yes. i banned all account and moral standards ZPC recovered from the fraudulent accounts in Vietnam and China
Vâng. i cấm tất cả các tiêu chuẩn đạo đức và tài khoản ZPC thu hồi từ các tài khoản gian lận ở Việt Nam và Trung Quốc

Nó véo ôm đc nữa sợ bị baned hết số điểm đó len nó refu lại điểm cho anh em. và nó rút bảo hiểm ?

Tổng 75M là số lượng zipp giao dich đi và về mà ,cùng 1 số zippcoin nhất định mà mua rồi bán lại nhiều lần ,cộng lại nó ra 75M chứ đâu phải có 75M zipp đâu nhỉ ! :rolleyes:
Sàn mới bất đầu ! anh em gửi tất vào đó làm gì đã có mấy ai rút !

Tưởng có kinh nghiệm gì chứ ai dè lại anything :confused: . Ngày qua ngồi reg acc để nay ccofirm, giờ confirm mail nó không phát coin cho nữa. Chán chẳng buồn chết :(

Không hiểu được anh em 4rum này nữa?

Với sàn giao dịch anything-e.com với CHÍNH EM thì thấy sàn này vừa mới mở? còn với các bác thì em không biết.

Qua rất nhiều vụ scam rồi mà anh em vẫn không đúc kết được gì?

Hiện tại có thời điểm sàn giao dịch anything-e.com này với tổng khối lượng Zippcoin lên tới 75M.
Nếu Zippcoin bùng nổ như STR giá thời điểm cao nhất hình như là 200k thì phải? em cũng ko nhớ chính xác
Các bác thử tính công thức: 75 x 200k= VNĐ???
Với số lượng $ như lớn vậy? 10 thằng thì có tới 11 thằng sẽ scam.

Trưởng hợp NẾU. Zippcoin nó bùng nổ như STR? Thì thử hỏi anh em một cậu: anything-e.com có scam ko? anh em lại ngồi
Với thời điểm như thế này: Tốt nhất anh em ôm? Biết đâu thành đại gia!

Có nhiều vụ 4rum tôi thấy Scam 100k cũng có

MỘT CÂU NÓI: GÀ TO THÌ PHẢI THẾ CHỨ =)) >>>>>>>>>>> Mấy bác là GÀ cho nó !
Acc 4rum: từ năm 2010 >>> anh em coi thông số?

:

Được bác này nữa?
Ông cũng tát nước theo mưa để mua zippcoin giá thấp còn gì nữa sao không nói lúc nó chuẩn bị bán cam ấy

Ông cũng tát nước theo mưa để mua zippcoin giá thấp còn gì nữa sao không nói lúc nó chuẩn bị bán cam ấy
Cái vệc tôi mua là việc của tôi! còn anh em ko bán thì thôi. !

sắp tết mà lại đc ăn những quả cam sành mọng nước. Tuyệt vời rồi, nguyện chết !

mình không rõ như nào có scam hay ko chứ mà từ lúc ZPC miết tới giờ thì có vẻ như chủ thớt có phần GATO... bệnh ng việt :D

Sàn mới bất đầu ! anh em gửi tất vào đó làm gì đã có mấy ai rút !
gato thì gato chứ đừng có chém kinh thế =))
Nguyen Dang Khoa
Ho Chi Minh City, Vietnam

14517416
current zippcoin balance

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
421,469
173,646
Latest member
varunsharma333