Help Kinh nghiệm chơi site HYIP dài ngày

Status
Not open for further replies.
Mình cũng chia sẽ với các bạn newbies đang chơi HYIP: không phải tự nhiên mà forum ra quy định cấm lôi kéo các thành viên ra ngoài forum để thảo luận, chia sẽ các vấn đề về HYIP. Các hội nhóm FB, group... họ có thể chỉ bạn 1 vài site ngon lúc đầu để tạo niềm tin, sau đó chính họ ra site hoặc cấu kết admin dụ bạn dep nhiều để thịt luôn thể. Không ai tự nhiên đi giúp bạn để tự hại chính mình vậy: Site ngon họ chơi kín chứ tự dưng chia sẽ để nhiều người dep vào dễ rủi ro admin scam sớm à :|

Ai có lòng tốt thì họ sẽ tự post những site tốt, hoặc thông tin cụ thể trên các forums. Sắp vào các tháng cuối năm rồi, thời điểm các admin hoạt động khá mạnh, các bạn nên cẩn thận hơn trong đầu tư nhé :)
1000 like cho kimlong

Mình cũng chia sẽ với các bạn newbies đang chơi HYIP: không phải tự nhiên mà forum ra quy định cấm lôi kéo các thành viên ra ngoài forum để thảo luận, chia sẽ các vấn đề về HYIP. Các hội nhóm FB, group... họ có thể chỉ bạn 1 vài site ngon lúc đầu để tạo niềm tin, sau đó chính họ ra site hoặc cấu kết admin dụ bạn dep nhiều để thịt luôn thể. Không ai tự nhiên đi giúp bạn để tự hại chính mình vậy: Site ngon họ chơi kín chứ tự dưng chia sẽ để nhiều người dep vào dễ rủi ro admin scam sớm à :|

Ai có lòng tốt thì họ sẽ tự post những site tốt, hoặc thông tin cụ thể trên các forums. Sắp vào các tháng cuối năm rồi, thời điểm các admin hoạt động khá mạnh, các bạn nên cẩn thận hơn trong đầu tư nhé :)

Hihi may quá nhóm mình không ai share site gì bao giờ, chỉ có thấy scam là báo nhanh :D Nhóm mình không phải là 1 forum, đơn giản chỉ là 1 nhóm chat để thảo luận riêng về HYIP của các bạn newbie cùng giúp nhau :D Các pro thì chắc chắn không vào nhóm mình chơi rồi. Sinh hoạt chủ yếu vẫn trên forum này mà, trừ những việc ví dụ như nói xấu mod của box thì mang lên nhóm nói cho đỡ bị ban thôi =))) (j/k)

Em chơi hyip toàn rỉa rỉa theo các ông to, chơi toàn 10-20$ mấy site ngắn ngày
Còn mấy site dài toàn phải hỏi han tìm hiểu kĩ lắm mới dep -,- dep tầm 50-100$ thôi, chơi đúng 1 vòng r nghỉ, trước ăn scam nhiều sợ :))

Em chơi hyip toàn rỉa rỉa theo các ông to, chơi toàn 10-20$ mấy site ngắn ngày
Còn mấy site dài toàn phải hỏi han tìm hiểu kĩ lắm mới dep -,- dep tầm 50-100$ thôi, chơi đúng 1 vòng r nghỉ, trước ăn scam nhiều sợ :))

Bác hay hỏi ai vậy ? chia sẻ mình với :D

Status
Not open for further replies.

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
421,150
173,241
Latest member
tieubao00

Most viewed of week