Tutorial Kinh nghiệm kiếm vài triệu/1 ngày từ chơi game

các bác thấy có vô lý ko ,kiếm ngày vài triệu thì lấy card đt làm j nhỉ??dạo này càng nhìu thánh

Chả có gì là vô lý cả. Bạn ko đọc bài viết của mình ah. Toàn bộ tiền kiếm được mình trả nợ cho ngân hàng do mẹ mình bị vỡ hụi. 10k lớn quá hả. Ko ai bắt bạn chơi cả. Và mình cũng ko lấy tiền của ai cả. Thank

Bạn xem ảnh số tiền mình kiếm được nhé. Dân *** mà phải đi lừa vài k ah. Nói lại ai quan tâm thì add skype. Ko đừng làm mất time của các bạn. Do chát bằng đt nên hơi chậm mn thông cảm.

là nick nào vậy bác
Có tận 3 nick giống nhau

Screenshot (234).png
Screenshot (234).png

chưa thấy ai giàu từ cờ bạc , trừ khi đưa đít cho cái thông , đại lí cho nó ! Dù sao cũng đá lên phụ cho ai cần !

công nhận là đâm vào cờ bạc thì mất hết lí trí, các bạn nghĩ 1 người cần mất cả buổi đổi thẻ 10k có thể giúp các bạn làm giàu à :)

1 đêm từ 1 triệu kiếm đc số tiền gấp hơn chục lần mà lại ngồi chat với lại 10k card điện thoại sao :eek: với lại nếu muốn share pubblic thì đã post lên đây luôn việc gì Skype nữa thế ...

PRO ko ai cần cái thẻ đt 10k cả, đã chót mang tiếng thì tiện thể phải lấy thẻ 100k là ít.

thôi nhường các bạn, *** mất 2k$ roài, ko ham hố :D

.

lý do hài vãi, ngày kiếm vài triệu do trả hết nợ nên không còn xu :p kiếm ngày vài triệu sao không để dư ít vốn sang ngày trả nốt sau hoặc đi vay mà quật :p

Mình củng chả hiểu mấy bạn thuộc loại gì nữa. Mấy bạn muốn ăn mà chả muốn ói. Thấy cái topic kiếm vài tr là nhảy vào pm hỏi này nọ. Mình mất công chỉ cả ngày. Các bạn xem như 10 k to lắm.. Và mình xin đính chính là mình chỉ bảo tận tình và chỏ có 1 bạn cho mình cái card 10k nhé. Còn ai bảo free mình vẫn free nhé. Chỉ có 1 mem trẻ trâu cứ bảo có mùi. Thà bạn đó bảo chỉ bảo free thì Ok thôi. Sao bày trò bảo mình đưa Sđt rồi bảo ngân hàng ko cho bắn. Rồi nói chạy ra mua. Riêng ai thích mình đưa luôn acc cho vào xem. Còn đừng tỏ ra nguy hiểm.

Mình đã nói ai ko quan đừng pm mất time của các bạn. Riêng proff thì mình post lên rồi. Và mình chỉ hướng dẫn thôi chứ cũng ko lấy tiền của ai. Nhiều thánh sao cứ mở miệng ra là bảo scam nhỉ. Nói thì như đúng rồi. Ai rơi vào Th nhà bị vỡ hụi mới biết nhé, và mình tự hào là mình kiếm tiền để trả nợ. Đừng ngồi phán như đúng rồi

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
421,153
173,247
Latest member
CodeNinja

Most viewed of week

Most discussed of week

Most viewed of week

Most discussed of week