Ask Kinh nghiệm mua proxy từ fine?

...
Cứ đà này thêm vài năm nữa, proxy share thì nát, free thì không xài đc, 1 ngày nào đó private không còn đủ nguồn cung cấp (hoặc cũng nát luôn) thì captcha pix đóng cửa. Xong. Hết phim.
Pix thì chắc ko đóng cửa đâu vì cùng lắm nó lại cho trở về 1 IP chính log vô cùng ID, chỉ tội lúc đó mỗi ID sp lẹt đẹt cỡ 0.1, 0.0X thì log vào làm rụng cả tay và server của nó cũng chịu nhiệt ko nổi sinh nhiều lỗi hơn lại connect, proto... lại log ID vào tiếp :D

nếu xd bỏ chức năng mã hóa là xong hết mà khi xd bỏ thì tất cả đều die hết ko dùng đc nếu dùng soft cũ nguy cơ ăn band cao :)
Hay chúng mình ticket luôn cho nóng nhỉ :D
@xuanduc987
Pix thì chắc ko đóng cửa đâu vì cùng lắm nó lại cho trở về 1 IP chính log vô cùng ID, chỉ tội lúc đó mỗi ID sp lẹt đẹt cỡ 0.1, 0.0X thì log vào làm rụng cả tay và server của nó cũng chịu nhiệt ko nổi sinh nhiều lỗi hơn lại connect, proto... lại log ID vào tiếp :D
à nói nhầm, ý mình là dân làm captcha pix không tìm đc proxy nữa thì đành móm hết luôn, nghỉ làm ý :D

Đây còn 2 tài khoản FINE đang thừa đây, các chú bán proxy mã hóa liệu liệu mà làm, đừng để anh public lên phát nát bét luôn, lúc đó bọn khách hàng nó đòi lại tiền thì đến nhục :D
Ngoài ra tui nghĩ nguyên nhân sâu xa dẫn đến sự việc như ngày nay là do: Hé lộ thu nhập khủng của các đại gia captcha, bà con đổ xô vào săn lùng pix cho nên cũng phải lùng luôn cả proxy, mà toàn newbie cho nên chỉ mua proxy giá rẻ kiểu proxy mã hóa => nát !!! Trách nhiệm thuộc về ai ??? Tui xin thưa luôn đó chính là do topic: http://mmo4me.com/threads/thu-nhap-tu-captcha-1-thang.160146/

Last edited:
Kịp hay không chắc phải thử bác ạ :( Mình đã tìm ra 2 trang cũng bán proxy share nhưng qua khảo sát của bác @doivodoigame thì 3 trang đều cùng 1 lò mà ra ==> khả năng mua đc proxy share nguồn khác rất ít. Proxy private lại quá đắt đỏ, trung bình cũng phải 1 con 1$, chưa kể pix mà load chậm thì không có proxy mà dùng.
--> proxy share vẫn là giải pháp tối ưu + lâu dài. Nghe bảo fine nó đang bảo trì + cáp quang đang bảo trì, không biết có ảnh hưởng gì chuyện proxy lag thế này không.
Nói để cảnh báo mấy người thích kiếm món lợi nhỏ thôi.:)
Tui nghĩ do sever bên đó đang có vấn đề + cap quang đang sửa.

Nói để cảnh báo mấy người thích kiếm món lợi nhỏ thôi.:)
Tui nghĩ do sever bên đó đang có vấn đề + cap quang đang sửa.
Nghĩ cũng bực, có mỗi cọng dây thun mà bảo trì cả chục lần :confused:
Đợi chờ là hạnh phúc, sau đó sẽ là bất hạnh :D ......................

có web proxy nào mua =Z không h còn 6 Z mà ko có proxy làm @.@!

chỉ cần FINE chết mõi thứ sẽ tốt đẹp nên :D

Newbie xác định tinh thần cần mẫn thì được, cứ ham nhảy vào lại bỏ bê nhiều việc, thời gian đầu làm cực, chẳng đủ tiền mua proxy, tốt nhất nên luyện đánh máy bên qlink không mất tiền trước, luyện cho cửu chỉ thần cái mười ngón nhắm mắt vẫn chỉ đúng phím thì hãy luyện dự án cao hơn và bỏ tiền mua proxy làm pix. Newbie nào luyện Qlink group theo đường mình thì inbox.

lâu mới vào lại forum :D
đọc comment của bạn thật buồn cười, speed bây giờ chậm là do có quá nhiều id log vào làm, cũng tại 1 phần mọi người ích kỉ, thấy chậm chậm lại log thêm acc =))
nếu sau này 1 ng làm 1 id thôi (k dùng đc proxy) thì k có chuyện 0.1 speed đâu

cu sesshoumaru noi nhu that coi capcha nhu la cong viec lam thuc su nuoi ban than xem. co co gang lam khong ma lai noi 1 nguoi 1 id

Newbie xác định tinh thần cần mẫn thì được, cứ ham nhảy vào lại bỏ bê nhiều việc, thời gian đầu làm cực, chẳng đủ tiền mua proxy, tốt nhất nên luyện đánh máy bên qlink không mất tiền trước, luyện cho cửu chỉ thần cái mười ngón nhắm mắt vẫn chỉ đúng phím thì hãy luyện dự án cao hơn và bỏ tiền mua proxy làm pix. Newbie nào luyện Qlink group theo đường mình thì inbox.
mình trái 2 ngón phãi 2 ngón sp vẫn 2x! mua proxy xài k tốn nhiều thì cần quen tay + siêng thôi bác

mình trái 2 ngón phãi 2 ngón sp vẫn 2x! mua proxy xài k tốn nhiều thì cần quen tay + siêng thôi bác
Phải 1 ngón trái 1 ngón đây sp2x cơ mà đc cái k cần nhìn bàn phím :D

Các bác cho cháu hỏi cháu có 1 gói 1000pro/17$ cháu muốn chia 1/2 cho bạn cháu dùng có được ko vậy??? tại cháu nghe nói proxy này dùng cho 1 IP gì đó!!! nếu được bác nào chỉ cháu với!!!một mình sài ko hết uổng phí! cám ơn các bác!

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
421,459
173,627
Latest member
chaulavabo

Most viewed of week

Most discussed of week

Most viewed of week

Most discussed of week