Suggest Kinh nghiệm sử dụng paypal !!

giadaibao

Junior
Reactions
10
MR
0.000
cho mình hỏi mình sử dụng visa All FOR YOU của Sacombank, khi nhận thẻ thì name của thẻ là ALL FOR YOU, mình lập paypal mình đã để họ tên của mình chứ không phải là name ALL FOR YOU vậy khi rút tiền từ paypal về thẻ có được chấp nhận không? Xin trợ giúp.

thanhquy

Newbie
Reactions
0
MR
0.000
cho e hỏi là ví dụ e đang ở nước ngoài dùng paypal nhưng lúc nào e về việt nam có thể dùng tiếp tk paypal của e không ạ vì là e sợ khác địa chỉ ip nó limit em e cảm ơn ạ

King

Legendary
Verified
Reactions
4,342
MR
20.294
$1,075.00
Services
Call me! Call me! Chat with me via Yahoo Messenger Chat with me via Skype
cho mình hỏi mình sử dụng visa All FOR YOU của Sacombank, khi nhận thẻ thì name của thẻ là ALL FOR YOU, mình lập paypal mình đã để họ tên của mình chứ không phải là name ALL FOR YOU vậy khi rút tiền từ paypal về thẻ có được chấp nhận không? Xin trợ giúp.
Không bạn à. CẦm thẻ ra Sacombank định danh lại :D

namsea

Hero
Reactions
230
MR
0.032
Dùng bthg nhé bạn. Vào đổi region... gì gì đó là đc :D
A ơi cho e hỏi: Trong xóm trọ của e có 1 oog cũng dùng PayPal mà e và ông ấy lại dùng chung 1 mạng(IP gống nhau) như vậy trong quá trình sử dụng và rút $ liệu có sao không anh..

huyle0704

Junior
Reactions
25
MR
0.000
hix tinh hjnh la e very paypal no hien cai nay bao ngan hang k ho tro dich vu nay e dung the ACB visa ......The bank that issued your card didn't approve this transaction. Please contact the card issuer.s customer service department if you have any questions. Or you can add a different card now to continue. bac nao co the giup voi a:(:(:(:(:(

trip369

Newbie
Reactions
0
MR
0.000
mọi người cho mình khỏi là paypal vietnam vơi usa có khác nhau không? mình đăng kí paypal us nhưng dùng thẻ visa vietnam có được ko? vì một số trang không chấp nhận paypal vietnam.

benbt91

Junior
Reactions
11
MR
0.005
Hay :D đánh dấu ! Còn cái này :
+ Mấy bác cho hỏi nếu mình nhận tiền mà bên send tiền nó report mình để nó lấy lại tiền thì mình phải làm thế nào ? ! Vì đã bị mất 100$ vụ này
=>>> có cách nào giải quyết và cần làm những gì để tránh trường hợp gặp scammer ko ?
ty

Announcements

Forum statistics

Threads
423,986
176,459
Latest member
quynhan0108

Most viewed of week

Most discussed of week

Most viewed of week

Most discussed of week