Proxy [KiotProxy.com] - Proxy IPv4 dân cư xoay Việt Nam tốt nhất cho anh em MMO

kiotproxy

Pre-verified
Reactions
3
MR
0.102
$100.00
Service Details
1||Proxy|https://mmo4me.com/threads/kiotproxy-com-proxy-ipv4-dan-cu-xoay-viet-nam-tot-nhat-cho-anh-em-mmo.484751/|0||0|5
Telegram
Chat with me via Yahoo Messenger
Facebook
Follow me on Facebook
Chào anh em MMO4ME,
Hôm nay em xin phép giới thiệu 1 dịch vụ proxy xoay - KiotProxy - Proxy xoay theo key ổn định, tốc độ cao và giá cả phải chăng và đặc biệt tích hợp cực kỳ dễ dàng để ăn mọi kèo trong mảng MMO.

Ưu Điểm của KiotProxy
✅ Số lượng IP và dải IP cực lớn: KiotProxy cung cấp số lượng IP đa dạng đến từ ba nhà mạng lớn nhất Việt Nam: Viettel, FPT, VNPT. Anh em có thể đổi proxy không giới hạn chỉ bằng một key duy nhất.
✅ Tốc độ mạng không giới hạn: Với tốc độ mạng vượt trội lên đến >200Mbs, anh em không cần lo lắng về tốc độ truy cập.
✅ Không giới hạn băng thông: KiotProxy không giới hạn băng thông sử dụng, cho phép anh em thoải mái sử dụng mà không phải lo lắng về chi phí phát sinh.
✅ Giá rẻ nhất thị trường: So với các dịch vụ khác, KiotProxy có mức giá cạnh tranh nhất, giúp anh em tiết kiệm chi phí nhưng vẫn đảm bảo chất lượng.
✅ Tích hợp dễ dàng: KiotProxy cung cấp đầy đủ tài liệu API, giúp anh em dễ dàng tích hợp vào các công cụ của mình. Đồng thời, có phần mềm hỗ trợ trên mọi nền tảng từ Windows, MacOS đến Mobile.
✅ Đầy đủ giao thức kết nối: Đầy đủ giao thức kết nối http(s)Socks. Tự tin là đơn vị đầu tiên cung cấp giao thức kết nối Socks trong thị trường proxy xoay theo key
✅ Chính sách hoa hồng hấp dẫn: Đặc biệt, KiotProxy có chính sách giới thiệu nhận hoa hồng cực kỳ hấp dẫn. Anh em có thể kiếm thêm thu nhập chỉ bằng cách giới thiệu dịch vụ đến người khác.
✅ Hỗ trợ chuyên nghiệp 24/7: Đội ngũ support của KiotProxy luôn sẵn sàng hỗ trợ anh em bất kỳ lúc nào, đảm bảo giải quyết mọi vấn đề nhanh chóng và hiệu quả.

Bảng giá các gói key
Tùy vào cách sử dụng của mỗi người mà KiotProxy cung cấp các gói key khác nhau để phù hợp với khách hàng sử dụng:
  • Đổi IP - VN: Giá từ 3k6/key/ngày
  • Đổi IP nhanh - VN: Giá từ 7k3/key/ngày
  • Đổi IP VIP- VN: Giá từ 12k9/key/ngày
Giá sẽ được giảm khi mua theo chu kỳ tuần hoặc tháng nên anh em cân nhắc mua theo chu kỳ nếu có nhu cầu dùng lâu dài để được giá tốt hơn.
Anh em có nhu cầu dùng thử có thể lên website: KiotProxy.com đăng ký tài khoản sau đó để lại thông tin tài khoản tại bài viết, bên em sẽ cung cấp key dùng thử cho anh em trải nghiệm dịch vụ

Cuối cùng, em xin cảm ơn cả nhà và mong được đón nhận sự ủng hộ từ anh em, cùng nhau hợp tác phát triển. Em xin gửi hình ảnh về check độ check speedtest của bên em:

(Hình ảnh check tốc độ vào mạng của proxy KiotProxy)

cho test thử dịch vụ không bạn, đang cần
TK : 1qazmmo
Dạ, e đã cộng key vào tài khoản test của a rồi đó ạ. Anh test xong cho e xin feedback nha

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
421,882
174,055
Latest member
nitinpetkar

Most discussed of week

Most discussed of week

Back
Top Bottom