Klowbux - www.Klowbux.com. Evo 5.1. Bonus 0.5$. Minpay 2$. Site Lock + SSL Secured.

scam 1 lần rồi chưa kinh à mà còn chơi @@ . mà cái giao diện trông như cái nồi ấy o_O

scam 1 lần rồi chưa kinh à mà còn chơi @@ . mà cái giao diện trông như cái nồi ấy o_O
:D mình ở mọi nơi khi online... admin site có cái dở một cái ai khen thì đến với nhau còn chê thì sáp tới trình bày hoàn cảnh ^^ đúng rồi giao diện như cái nồi vì mở site đến để giải quyết site cũ và rút kinh nghiệm không mang tính chất scam một lần nữa bạn không thích thì chúng mình tạm xa nhau vậy xin chia buồn vì điều này:confused: có "sến" quá thì bạn xin bỏ qua.

:D mình ở mọi nơi khi online... admin site có cái dở một cái ai khen thì đến với nhau còn chê thì sáp tới trình bày hoàn cảnh ^^ đúng rồi giao diện như cái nồi vì mở site đến để giải quyết site cũ và rút kinh nghiệm không mang tính chất scam một lần nữa bạn không thích thì chúng mình tạm xa nhau vậy xin chia buồn vì điều này:confused: có "sến" quá thì bạn xin bỏ qua.
Ủng hộ bạn. Thay đổi suy nghĩ, tư duy, và có cái tâm tốt để phát triển bền vững :d

1 SITE PTC EVO 5.1 HỢP PHÁP MỚI RA, ADMIN SITE NÀY CŨNG CHÍNH LÀ ADMIN CỦA SITE ADSAZ-PRO TỪNG RẤT ĐÌNH ĐÁM TRƯỚC ĐÂY. ADMIN HỨA HẸN SẼ CÓ NHIỀU THAY ĐỔI ĐỐI VỚI KLOWBUX.

ADMIN ĐANG BONUS 0.5$ VÀO PB CHO TẤT CẢ CÁC THÀNH VIÊN. SITE CÓ GIÁ THUÊ REF RẤT RẺ VÀ CÁC GÓI NÂNG CẤP TƯƠNG ĐỐI HỢP LÝ + ĐƯỢC BẢO MẬT SITE LOCK + COMODO SSL SECURED.

SỐ TIỀN TỐI THIỂU ĐỂ RÚT: 2$
CỔNG THANH TOÁN: PAYPAL, PERFECT MONEY, PAYZA, EGO PAY.
THỜI GIAN ĐỂ NHẬN ĐƯỢC THANH TOÁN: NGAY TỨC THÌ
GIÁ THUÊ REFERRAL: $0.15 / 1REF TƯƠNG ĐỐI RẺ.

CÁC BẠN VUI LÒNG CLICK BANNER ĐỂ ĐĂNG KÝ:

Domain Name: KLOWBUX.COM
Registry Domain ID: 1887669353_DOMAIN_COM-VRSN
Registrar WHOIS Server: whois.enom.com
Registrar URL: www.enom.com
Updated Date: 2014-11-28T11:11:28.00Z
Creation Date: 2014-11-28T19:11:00.00Z
Registrar Registration Expiration Date: 2015-11-28T19:11:00.00Z
mình mất khá với thằng adsazpro thằng mới này đáng chơi ko bạn

có mỗi thằng grandbux thôi chắc bạn chơi rồi còn nhiều thằng khác bé quá chơi rau muối thôi chẳng muốn gt OK lần khác cũng được mà

lần trước mất khá ở adsazpro mình cũng chẳng dis làm gì chấp nhận thôi lần này liệu ok lâu ko bạn

lần trước mất khá ở adsazpro mình cũng chẳng dis làm gì chấp nhận thôi lần này liệu ok lâu ko bạn
Bạn đọc topic chi tiết này https://mmo4me.com/threads/klowbux-site-moi-admin-cu.219482/ . lợi thế của mình là hơn các admin trên thế giới lập site lần đầu là kinh nghiệm , chủ tâm không tạo site để scam thì sẽ hướng đến việc lâu dài nhưng trên đường đi của site ko lường trước đều gì nên bạn gộp hết các thông tin ,chiến lược về site và dùng giác quan thứ 6 của bạn thôi.

P/s: Nên mở dis đi nhé tham gia kiếm tiền online là vậy, chơi phải chơi đến cùng ,đầu tư và mở dis đó là một phần của PTC nếu có cơ hội.

Bạn đọc topic chi tiết này https://mmo4me.com/threads/klowbux-site-moi-admin-cu.219482/ . lợi thế của mình là hơn các admin trên thế giới lập site lần đầu là kinh nghiệm , chủ tâm không tạo site để scam thì sẽ hướng đến việc lâu dài nhưng trên đường đi của site ko lường trước đều gì nên bạn gộp hết các thông tin ,chiến lược về site và dùng giác quan thứ 6 của bạn thôi.

P/s: Nên mở dis đi nhé tham gia kiếm tiền online là vậy, chơi phải chơi đến cùng ,đầu tư và mở dis đó là một phần của PTC nếu có cơ hội.
uh lần sau dis vậy, còn cái tool là sao mình ko hiểu vì mình ko chơi món này bao giờ, bạn cho chơi tool à

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
421,498
173,673
Latest member
hienvo

Most viewed of week

Most viewed of week

Back
Top Bottom