Help Ko bán chỉ share cho dân pix thực thu nha

Status
Not open for further replies.
èo sao giờ web hết làm được lun rồi,có ai đang làm được ko
Đang gõ web soft đây, soft 5 id đứng hình 15p rồi nên mới out, còn web chạy id 9 vẫn load bình thường.
cái này hình như lâu lâu rồi mà
Hình như lúc bỏ pri tính 1k/1$ thì có mấy dòng ấy, cũng vài tháng rồi nên chẳng để ý, mỗi lần vô rút tiền cũng thấy.

"
We've updated the priority system. Now not only your work quality matters, but your experience too!
As you get more experienced, your priority grows better.
New workers - now you have an incentive to work more.
The more you work, the better your rates may be.
The most experienced and qualified workers will get additional bonuses, too."

ai giỏi TA dịch dùm cái.@@!

Cái này có từ thời tính tiền theo pri rồi bạn

cái này giờ 1 người mua gói 10 proxy pri chia nhau 3,4 người đủ xài trên web rồi nhỉ :D

"
We've updated the priority system. Now not only your work quality matters, but your experience too!

ý nó là bạn làm lâu nhiều code nó sẽ ưu tiên load code cho bạn

"

cái này bạn lấy từ đâu ? đại loạ nó kêu nó cập nhật site và ưu tiền ac pri thấp và New mem ý là acc mới tạo

sáng bấm 4 acc trên web, giờ test trên soft chỉ có 4 acc nó load thôi. chả biết thằng pix nó âm mưu gì đây

soft 85 id đứng đây :|

đứng hình là chuyện sớm muộn thôi. dự là vài ngày nữa ko có code gõ luôn

đứng hình là chuyện sớm muộn thôi. dự là vài ngày nữa ko có code gõ luôn
Đừng nói xui thế bác, còn hơn 30 acc 2-2,5$ đây, hic reg acc lẽ chỉ mong cuối tháng rút 1 lần thui, pix nó sẽ ko chết đâu, :(

Đừng nói xui thế bác, còn hơn 30 acc 2-2,5$ đây, hic reg acc lẽ chỉ mong cuối tháng rút 1 lần thui, pix nó sẽ ko chết đâu, :(
pix nó ko chết. nhưng mình chết thôi bạn. bây giờ ai cũng đổ xô lên web nó thì bạn thũ7 nghĩ nó chịu nhiệt dc mấy ngày

pix đã đi cùng a e cap bao nhiêu ngày tháng r chưa quỵt của ai đồng nào mà sao có bác cứ nghĩ pix sẽ nát
hãy nghĩ tích cực lên đi nào :D

pix nó ko chết. nhưng mình chết thôi bạn. bây giờ ai cũng đổ xô lên web nó thì bạn thũ7 nghĩ nó chịu nhiệt dc mấy ngày
Bác cứ đùa, làm trên web thì làm gì mà nó nát, trên sòft 100 200 id 1 người chứ web thì cao lắm 5 10 là max

Bác cứ đùa, làm trên web thì làm gì mà nó nát, trên sòft 100 200 id 1 người chứ web thì cao lắm 5 10 là max
để rồi bạn xem. bây giờ ít người làm trên web, nay mai sẻ khác, nếu nó chậm thì ta log 20,30, ---> 100,200 id la bình thường thôi mà, cách đây khoảng 3 tháng trên soft thì khoang 40-50 id với sp 25-30, bây giờ thì sao . rồi tới lượt trên web cũng vậy. hôm qua 2-3 id load như tên lửa(chiều) hôm nay load rùa. ( p/s mình ko mua tut cua ga_offter gi đó nha). rồi mai mốt bạn sẽ thấy thôi

Last edited:
thôi mấy bác nghỉ ngơi chơi game đi:p.để e test thông báo cho

Đồng ý với bạn là 1 người làm web thì mở 5->10tab nhưng quan trọng là bao nhiêu người? 100 người rồi 200 người... rồi mem ở các dự án capt khác vô nữa. Thôi tranh thủ kiếm được chút nào hay chút đó đi các bạn.

Status
Not open for further replies.

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
421,144
173,233
Latest member
8daybingo

Most viewed of week

Most discussed of week