Ask ko biết làm offer có phạm pháp ko nhỉ?

trongthanh

Senior
Reactions
311
MR
0.000
nge hoang mang quá :D

PhạmThi

Hero
Reactions
3,137
MR
0.092
Chat with me via Yahoo Messenger
ai cho em ý kiến đi
bạn nhìn nick mình thấy từ 2010 ko?
đó !!! làm off từ 2010 sau đó bị bắt đi tù gần 4 năm đó, mới đc ra nè, đù móa, vào tù bị đánh đập dã man... đúng là địa ngục trần gian , hjx hjx

tội fake ip giả dạng người khác, làm ảnh hưởng tới người khác mà mình giả dạng...lừa đảo công ty quảng cáo, trốn thuế...

nếu bạn làm phải thật cẩn thận... mình biết khá nhiều người đã bị bắt...

Reactions
2,561
MR
0.000
bạn nhìn nick mình thấy từ 2010 ko?
đó !!! làm off từ 2010 sau đó bị bắt đi tù gần 4 năm đó, mới đc ra nè, đù móa, vào tù bị đánh đập dã man... đúng là địa ngục trần gian , hjx hjx

tội fake ip giả dạng người khác, làm ảnh hưởng tới người khác mà mình giả dạng...lừa đảo công ty quảng cáo, trốn thuế...

nếu bạn làm phải thật cẩn thận... mình biết khá nhiều người đã bị bắt...
Bác chém thế sao ngta dám chơi offer nữa hả bác :D :D
Để newbie như em theo làm kiếm miếng cơm chứ bác ;)

cũng may vào tù gặp đc 1 cao thủ chung phòng giam cũng mmo trên 4um này, thế là bái sư đc dạy cho mấy bí kíp trang cuối để làm off cho dễ lead hơn :D
Bác chém thế sao ngta dám chơi offer nữa hả bác :D :D
Để newbie như em theo làm kiếm miếng cơm chứ bác ;)

Last edited:

boluclac

Senior
Reactions
174
MR
0.001
Chat with me via Skype
không biết sao, em ở trỏng 5 năm giờ nát lun ass :D đấy, thấy mình cười mà vẫn còn xanh mặt chưa, vẫn chưa hết sợ đó

giodoanngo

Junior
Reactions
311
MR
0.367
Ở tù đấy... cái này giống như viêc đánh cắp thông tin giả danh người khác dùng cho việc xấu.. có thể buộc tội khủng bố công nghệ mạng toàn cầu .Nếu xét theo luật Mỹ hiện nay dưới thời tổng thống Washington là bác sẽ bị tim thuốc độc vào người:oops:

offerstart

Banned
Reactions
275
MR
0.000
Follow me on Facebook Chat with me via Skype X.com
lâu lâu lại thấy có người hỏi, phạm pháp hay ko là do bạn. ví dụ PTU đúng ra ko phạm pháp nhưng vì cái lợi trước mắt nhiều người up xxx lên dính tội tuyên truyền văn hóa phẩm đồ trụy,... Offer cũng thế nếu traffic thực do pro, cmp,.. hay seo mà có lead thì ko sao, còn lại tự hiểu vấn đề chỉ làm time ... :D

Announcements

Forum statistics

Threads
423,918
176,391
Latest member
n666games

Most viewed of week

Most discussed of week

Most viewed of week

Most discussed of week

Back